Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, ngày mai lớp mình định làm noel tiết mấy nhể ? :-?

Mặc váy đi bọn mày!!! Kon Thanh Hà điệu bỏ xừ, đừng có bảo tao là mày ko có váy nhá!! Tao cũng chả có áo đỏ, có mỗi kon áo len phải gọi là đỏ chót luôn, mai tao mặc đi chắc bọn mày
Hờ..uh đấy,tao điệu,thía mày thì seo?Mà điệu thì là có váy ah?Nhỡ mặc ko đẹp ko mua thì seo?Dưng mà...tao có váy thật :D mỗi 1 cái bọ...kaki be hay màu j tg tự thía..dưng mai ko mặc cái ý đâu.Tao vẫn đang suy nghĩ chuyện mặc váy đỏ NÓNG lắm bọn mày ạ.Phone cho mẹ thì mẹ cười:con thích con mua...whew
Mai ktra Hình roài...sợ we' đi :((

trùi ui , sao chúng mày hoạt động kiểu giè để topic bay tận trang 2 zay??? chăm chỉ post bài lên dee.... bọn lười biếng

Hu hu.... Hôm nay chán chết thế muh tao tưởng lớp mình phải zui lém cơ đấy. Tao hôm nay xui tới số, thục mạng chạy :D về nhà rùi cuối cùng đíu tìm thấy bài hóa ở đâu cả, rùi lại thay bộ váy bốt chết tiệt già như con mẹ 30 diễu wa diễu lại để rùi về đau chân vãi đái....:((
Anyway, MERRY XMAS TO EVERYONE!!!!!:D

Hờ.Hum nay lớp mìn vui > lớp # n`.Có 10 đứa mặc váy hay sao ý nhỉ? Hường , Linh C, Hà, Chip, Ốc, HLinh, Nhung, Nguyệt, Ly tè, Hoa.Mai mọi ng` có mặc ko (để tao mặc với :D)
Dù mọi ng` đã xin xỏ nhưng mr Wang kiên quyết bắt làm bài ktra.Fu'c đức ko thu bài Hóa,tao còn thiếu 5 bài :D Bà Địa như down,đảm bảo là gv bị ghét nhất >< mr Hiền :x
Mezi Ex'must :x yêu mọi ng` n` :x

Cái ông này ở đâu ngoi lên đây.Đạp fa't chít nhăn răng bi h.Ở a1 0407 cũng thấy bon chen tìm các em xinh tươi.Mà có vít j thì vít có dấu,nghe chưa.Bữa sau mà thấy post vớ vỉn là pằng đấy.
A,bi h mí đọc ra tên,hóa ra là Thụ chứ ko phải Thu :))
Đã xong công cuộc bảo vệ topic lớp mình :)>-

Hey chào cả nhà, lâu lâu mời lên một lần vào post bài kỉ niệm :)
Uhm, đầu tiên là merry Xmas cả nhà, chúc A1 ngày càng zui zẻ và đoàn kết!
Tiếp theo là chúc 5 đồng chí ngày mai ra trận đạt kết quả tốt, cố gắng xếp nhất hết để bà con được nở mày nở mặt. =D> =D> =D> :)>-
Thế tối nay có ai đi chơi không? Đi đâu? (mình có nguy cơ phải ở nhà, vừa đi học thêm về, chán quá! :(( )

oài mấy em a1 xinh nhưng mà gấu wa, đọc xong bài của em Hà rùng hết cả người

tinh` hình là hôm nay lão Mạnh cho nghỉ sớm, 5h30 học, 6h da ve`, thế là học xong một bộ sách nữa , thứ 3 thi anh xong lại fai tới nhà lão y thi thử, chết lun, hi vọng ko khó, hôm nay mấy ku lớp mìn măc váy trông iu wa co, em nào cugnx xinh tươi, váy ngắn váy dài đủ cả, lớp mình nổi nhất khối sáng hôm nay eheheheheheh

Ngày mai lại mặc váy cả lớp nhá ! Xin được 2 tiết cuối chơi đê!Mai tao mặc váy mới !Vừa mới mượn đươc xong , đau khổ thật!Cả đời tao ko có cái váy nào!

Trùi ạ, mai lại mặc váy huh các ku??? :( tao ko máu lắm cái chuyện váy áo này đâu nhá... mà mặc một hôm thui nó mới độc chứ... ;) Khổ thế, mà mặc đẹp thì tao cũng chăm mặc thui nhưng muh mặc trông già đau già đớn như con mẹ 30 thì tao cũng ko lấy làm háo hức lém... :( Nhưng thui, vì anh em, tao sẽ mặc, nhưng đợt này phải làm cho ra trò đây... Ko thì nghỉ đi!!!!

Hic tao mặc chắc chẳng hay hớm j đâu.Nhưng mà thích.Khổ con bé,có mỗi 1 cái mà ít khi mặc wa' nên thèm ý mà :((
Thật ra thì con Hà béo(khổ,mỗi lần gọi thía này thấy thía nèo ý) mặc trông ổn muh,chỉ có cái đứng cạnh con Linh C nhí nhảnh con chó cảnh thành ra trông như 2 mẹ con ý :D

Thanx bẹn Thắng mí Héo của chị.Lớp chị hoành tráng lém em ạ,mai đến mà xem.
À mà hum nay mí đọc cẩn thận mí tác phẩm của Héo,save lại roài ;) hay vãi ạ :))

Trùi đất ui, còn 1 hôm nữa là thi tập trung rùi muh học vẫn sh*t thế này thì ko hiểu làm ăn thía nào đây :((

hẹ hum nay tao mí con Hlinh sang lớp Trung. Bọn nó xin dược tiết Anh làm Noel hay ra phết :D tiếc là lơp mình chả xin được cái tiết nào...toàn kiểm tra...:( :( :(

Thế bạn Ha béo định thế nào đây!!!!Với bạn lớp tớ ý???:D
Chẳng nhẽ cứ để nó chờ đợi vậy sao????:))
thương nó lắm:)):((

Cuối cùng cả thứ 5 và thứ 7 lớp mình chẳng làm cái đếch rì ra hồn cả!:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên