Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Óe, còn vụ Christmas mà mặc rằn ri thì... :( heheh, hơi khiếp + cú đỉn. Với lại chắc cũng chả xong nhanh thế được đâu, chịu khó đợi vậy các em yêu nhá. Bây h việc duy nhất làm được là giục chúng nó nhanh lên thoai...

Ha ha, vui vật, hôm nay mấy đứa lớp em vừa làm 1 pha hoành tráng lắm, thứ 2 tới là 2 thằng lên trước toàn trường rồi. Các chị muốn xem chi tiết thì vào topic lớp em. Tiện thể vào đấy xem ảnh luôn :))

@ Chip: Mày nói cứ như có lắm đứa lớp mình lên HAO lắm ý.Để tao tính nèo: tao,mày,Ốc,Hà béo(nó gầy hơn tao :D),Chinku,H.Vân.Đấy là n~ đứa còn hay bén mảng lên,chứ con Lan, HLinh,MFg cứ gọi là mất tăm mất tích.MÀ bọn ở Sing chẳng đứa nèo lên đây,chẳng bù cho các lớp khác,như Bảo Thư,Mai Trang(11L2),Thủy(11A2)...lên HAO suốt thoai ah
Ok..chị sẽ xem ;) Héo CỦA CHỊ nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
tốc đọ post bài của bọn ne` kinh dị thật đấy, hôm wa tao vùa lên lúc 9h , thế mà hôm nay lên đã thấy sang tr khác, sợ thật,tao buu , hôm christmas lớp mìn mặc df nhé, chỉ tội chắc ko tc đc ở lớp vì chẳng có tiết nào xin xỏ đc, chán, hôm thứ 7 bọn nó còn đi thi vòng 2 , ..............................tuần sau thihk roai bọn mày ơi , sợ waaaaaaaaaaa

tao cũng sợ lắm đây này, chăm chỉ như mày mà còn phát khóc thì tao thế nào nữa đây hả Vân?

ặc ặc, vận động anh em khi nào mặc đồng phục lớp đi chứ nhẩy :D :D :D :D :D :D

chồng ơi, bỏ rơi vợ à? vợ chưa may được nên cứ từ từ cho khoai nó nhừ, không đi đâu mà phải vội

Trùi ạ, con Chinh vẫn con từ từ... chưa may à???? May đi nhá ko thì đến bao giờ mới mặc được đây... Cả con Hường nữa chứ, toàn những đứa kêu to nhất thì chẳng thấy đi may ze cả!!!!

Cái gì??? Kon Hường chưa may á??? Zời ơi, thế thì.... Bọn mày đúng là chỉ được cái to còi thoai!!! Kon Chinh kia, mày mà không may đi, đến hôm Noel bọn tao mặc là cho mày ra rìa đấy!!!

Tao cũng chưa may nè! Còn cái áo nữa chứ!

Mk...cái shit j thế này hah?Lớp trưởng+bí thư đều chưa may.Đến cái chuyện này mà còn mãi ko xong :(( Kệ đê Chip ạ,bảo mọi ng` Noel cứ mặc quần,ko cần áo.Ý tao là áo giề cũng đc ý :))
Bọn mày tạt wa đi A1 0407
Nói thì bảo tao nói xấu lớp mình,nhưng tình hình là lớp mình ở lớp cũng ko có n` trò mà lên HAO thì càng tồi tệ :(( 10A1 thì làm đủ trò, lại còn chẳng hỉu kéo nhau đi đâu mà vui vãi :((

:(( Trùi ui hôm nay vào Anh 1 04-07 thấy lớp này vui vãi đé...... Con trai A1 03-06 đâu hết cả rùi, thằng Bờm, Minh, Đức, Bách đâu hết cả... báo hại chị em phải đơn phương độc mã warm up the topic thía này b-)
À, muh tuần sau thi tập trung rùi đấy nhẩy??? Lo wa đi mất. Sắp thi rùi muh toán tiếc vẫn ngu si thối nát chẳng thấy khá khẩm lên tẹo nào 8-} Phen này ko bít đời rùi sẽ ra sao đây :((

chẳng qua là vì tao bị hết tiền thôi, vừa xin mẹ cả đống xong nên bây h xin tiếp không ổn tẹo nào, lại còn phải đi chơi Xmas nữa, không có tiền thì chết

Bi h còn 3000 , trừ tiền ngồi net chắc còn 1000. Thế thì đến t6 còn bao nhiều nhỉ????:(:)(:)((

Trùi ui hôm nay vào Anh 1 04-07 thấy lớp này vui vãi đé
Thì tao đã bảo muh,vui nổ trời,chẳng bù cho lớp mình.Noel,cố lên chị em ;)
chẳng qua là vì tao bị hết tiền thôi
Hết xiền nên ko may đc đồng phục á?Xin tiếp đi mày,lí do chính đáng muh
Tình hình là hum 24 mọi ng` định thía nèo?Đỏ-trắng à?Nhưng tao ko có quần 2 màu ý thì chỉ mặc áo đỏ+trắng đc ko?Hic nhưng chắc hum ý trời nóng lém à,làm sao mặc 2 áo đc :-/ :(( Mai con Ly tè mí con Hg` mang váy đến đấy,có ai định mặc ko?

Mặc váy đi bọn mày!!! Kon Thanh Hà điệu bỏ xừ, đừng có bảo tao là mày ko có váy nhá!! Tao cũng chả có áo đỏ, có mỗi kon áo len phải gọi là đỏ chót luôn, mai tao mặc đi chắc bọn mày :)) chết mất

Ehehhe, hôm nay tiết Lý lợi vãi, vừa được cô chữa bài vừa không bị kiểm tra, phải cái điểm 1 tiết vớ vẩn quá, được có mỗi 8 điểm!! Mai đến lại kiểm tra Hình đây, tởm quá bọn mày oai :((

mày ơi hôm nay con ly mang cai váy noel đên lớp trông hay ho thế, đứa nèo mặc cugnx đẹp, nhưng chỉ tôi trông nó rởm wa, ko xứng với 70000, nếu ko mẹ tao cũng cho mua, tao dịnh mua rui tang con em tao, sắp sn nó, nhưng mua` price thế ko đáng, tao hôm nay về lục tung cả tủ quần áo lên mới thấy cái quần trắng trông tạm ổn chỉ tui là quần ngố, với cả một cái skirt trông tàm tạm, nói chung mai kt geometry xong mới có hứng noel!!!!!!!!!!!!!!!!!!

toi la bom day nhe muon cua thang bop noi. Nghe các bà hô hào nghe hay quá, có khi kiểu nay ngày mai tôi phai đến xem xét tình hình 1 tí moi đuóc. Nghe ban Hà Vân tà có ve hap dan qua. Toi nay minh mo ve ban mat.

rất tiếc là tao đã rút lại quyết định mua cái bộ noel đấy
hình như mai sẽ chỉ có kon ly + con Thanh Hà mặc
tao lại ko có váy ngắn, ko có áo đỏ
shit

cái tuần này là cái tuần vãi shit
shit shit shit shit
:(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên