Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bệnh quá, lúc tôi post bài thi chang ai thèm tra loi ca. Cu bat len post 0 hoi am lan nay dech bao gio post nua.

thằng Bơm hâm muốn hồi âm cái giè bây giờ huh?? :eek: Đây có phải là mục kết bạn bốn phương đâu huh?? Thui thì thể theo nguyện vọng của bạn nam duy nhất lên topic của lớp: HOAN HÔ BẠN BỜM DÙ KO CÓ NICK NHƯNG VẪN LUÔN CỐ GẮNG POST BÀI..... BRAVO =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
cam on ha beo rat dung do. Roi bay gio lan song ham mo hay nhao zo

Cứ tưởng thằng Bob vào đây ba hoa thì ai thèm trả lời :))

Cho em hỏi bí quyết các chị Anh 1 làm sao để học giỏi, lớp em năm nay làm ăn lởm đời quá, 6 hôm trong tuần thì 5 hôm gặp bảo vệ vì vi phạm nội quy!! Hôm trước còn bị cô Hạnh chủ nhiện phàn nàn vì học dốt, Văn toàn dưới 6,0; Tin cũng toàn dưới 6,0 luôn, Toán thì nửa lớp học sinh tiên tiến. Lớp em sắp chết, các chị năm ngoái thế nào ??

Thế thì Anh 1 năm nay cũng nhiều đứa chung số phận với bọn em về môn Văn lắm em trai ạ! Ko lo đâu!

bọn may` bit ko, nếu cho tao một điều ước bi h tao se ước ngủ một giấcthật ngon, có một giấc mơ mà trong đó tao thi hk thật tốt......................................khi tỉnh dậy đã là sáng thứ 6, hehehehehehhehehehe, hão huyền wa, chưa thi tao đã dã đám

Bà kon mai thi tốt nhá.<mìn cũng chưa học hành j :((>
@ Bờm : ông lập acc # đi,mà đừng có gõ ko dấu.Chăm lên post vào.Mà seo dạo này ko thấy ku Đức lên đây mọi ng` nhỉ?
Cho em hỏi bí quyết các chị Anh 1 làm sao để học giỏi, lớp em năm nay làm ăn lởm đời quá, 6 hôm trong tuần thì 5 hôm gặp bảo vệ vì vi phạm nội quy!! Hôm trước còn bị cô Hạnh chủ nhiện phàn nàn vì học dốt, Văn toàn dưới 6,0; Tin cũng toàn dưới 6,0 luôn, Toán thì nửa lớp học sinh tiên tiến. Lớp em sắp chết, các chị năm ngoái thế nào ??
Chia bùn cùng lớp em.Năm ngoái bọn chị ko bi bét thế thì phải,nhưng năm nay thì có đấy :(( bi h đang 7,0 Văn,và điểm cao nhất là của đại ca Yến Phi 9, mấy ý.
Làm j mà Tin dưới 6,0???Bọn chị đây này,toàn 8,5 hkì I bọn mày nhể?Con BNgọc cao điểm hơn mình mà nó co 8,0 :))
Chúc bà kon thi tốt lần II,chúc lớp Héo của chị ngắc ngoải lâu,đừng chết ngay ;)

Tao đang ôn văn, nhưng mà chán quá roài ==> trèo lên đây post chơi 1 tí :D Tao lười quá bọn mày ơi, chả biết ôn cái gì, đọc đi đọc lại thì cũng chán, thà xả hơi cho đầu óc đỡ căng thẳng còn hơn. Dù gì môn vău cũng là cái môn đỡ nhất trong cả 5 môn thi tập trung của tao, tốt nhất là cứ thư giãn đi, mất hôm sau chết là vừa :((

Chúc cả nhà thi tốt nhá!!!

sắp thi roài :(
cầu mong hôm nay phòng mình hôm nay ai trông dễ dễ 1 chút ...[-o<

Chắc cả nhà thi ko tốt lém roài :(( đề khó wa',tao ko nghĩ nó khó đến thế :(( lạy trời đc 5,5 thì còn nổi 6,5 trb` (dưng thía thì có gỡ đc cho tb` môn 8,0 ko nhỉ).
Mai thi Anh roài,bà kon thi tốt nhá :x

Phòng 2 thì sướng phải bit , trông dễ vãi ah! Nhưng cũng chẳng bit số phận thế nào!

phòng 1 đầu tiên là cô cn lớp văn trông, cô đấy vừa xinh trông lại vừa dễ
vừa vào lớp đc 5 phút thì đổi cho 1 bà # , vãi tởm dị ạ :((
khỉ :(|)

hôm nay mình thi chẳng ra cái gì. May mà đã có con 8 trước 0 thì teo rồi. Bây giò mình chỉ tập trung ôn môn toán thôi, bỏ luôn tiếng anh ngày mai. Hôm nay nhìn đề mà thấy khổ thân mọi nguoi quá.

Tao thi như một con vịt!!! May có ông giám thị trông dễ, cũng ngoáy ngó được!! :D Chỉ sợ môn văn ko cần thì lại được, còn Toán + Lý + Hóa cần thì lại vớ được ai đấy hắc ám thì :(( (Lạy trời là ko!!)

Tao chả biết làm gì trước giờ thi Anh cả, chả lẽ ôn Anh>> :)) Đang ôn Hóa đây mọi người ơi, Lý cũng tàm tạm roài

Chiều nay mọi người thi Anh tốt nhá!!

Hic..sắp thi roài đây...lạy trời con đc 7,5...hic...trời lạnh wa' đi mất
Chìu nay thi tốt nhá mọi ng` :x

chán quá 1 giờ đêm rồi mà vân phải ngồi học. Thôi, chúc mai mọi người thi tốt nhé.

Thế là đã xong được 4 môn, chỉ còn môn tử thần ngày mai nữa thôi, sợ quá!
Bà con làm ăn hôm nay thế nào? Đề Hóa có mấy câu quái dị quá, chẳng biết làm thế nào, ở bài 1 ấy. Chẳng hiểu làm sao mà vào giờ thi là quên sạch mớ công thức, cứ như là chưa học gì ấy, lại còn tính sai loạn lên (36-9=25 ??? 8-} ), may mà còn sửa được. 0:)
Phòng 1 được cô giám thi dễ kinh hoàng, lúc nào cũng rất nhẹ nhàng. Nhưng chắc đến cuối giờ thì hết cả kiên nhẫn, đến bó tay với lớp mình :)
Mai hứa hẹn giám thị phòng 1 sẽ rất khủng khiếp, hôm qua hôm nay đã thoải mái rồi :((
Nói chung là bà con cố lên, còn mỗi ngày mai nữa thôi =D>
Chúc cả nhà thi thật tốt! :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên