Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán quá, trượt quốc gia rồi. Lớp mình có moi Huong duoc thoi. That vong tran tre
Cái gì? :eek: Bờm ơi ông có đùa không đấy! Này chuyện này là không đùa được đâu. Tối đi học với cái Sấu vẫn chưa thấy nó nói gì, này hỏi lại ông có nói thật không đấy? :(( Thật thì chán quá! :((

thứ cn lè cả lớp mình 9h đến trg` để đi thăm cô nhun
Ly ơi thăm cô Nhung ở đâu đấy, ở nhà cô? Ở bệnh viện? Khéo CN nay mình bận quá, chẳng biết có đi được không? :((

Mà đến nhà Thanh2 chơi hả, hay đấy, Thanh đâu vào xem có đồng ý không để bà con đến đập phá! :)>-

KO THÔNG BÁO CHO CẢ LỚP LÀM SAO BỌN NÓ BÍT ĐƯỜNG MÀ MẶC DF
Chí lí, chí lí, làm sao bọn nó biết mà mặc? :-/

Quên mất, đợi mãi mới đén 12h để post cái này cho nó ý nghĩa :))
Happy New Year A1!!!
Chúc mọi người sang năm mới hay ăn chóng nhớn, luôn vui vẻ, may mắn và vạn sự như ý. :* =D> =D> =D>

Năm mới chúc các chị những gì tốt đẹp nhất, và sớm lên giao lưu lớp em :D

Theng2 đồng ý cả 4 tay + chân. Thằng Đức tha hồ vuốt ve mèo rồi lây rận nhá ;))
Lớp mình chỉ có 1 đứa vào thôi ah? :-O . Rẻ tiền thật!
Năm mới Tết đến, chúc lớp mình ngày càng nổi trên mọi mặt trận.
VIVA A1 :d :d :D

he,lần đầu tiên vào anh 1 chơi,lại 1/1 mới có ý nghĩa chứ, cả lớp anh có tham gia đầy đủ không đấy, sao chả bao giờ vào topic lớp toán chơi hả

Hey cả nhà
Happy New Year!!!

Mãi hôm nay tao mới online được, sorry cả nhà nhá!! Chúc cả nhà năm mới vui vẻ trẻ khỏe, học giỏi nhiều tiền :D:D:D

Thế kế hoạch nhà Thanh Thanh thế nào đấy, kế hoạch cô Nhung thế nào đấy, kế hoạch đồng phục thế nào đấy??? Ai chủ trì thì post bản kế hoạch cụ thể lên đây đi xem nèo!!!

Êy, tao bảo, cái vụ đồng phục thì hoãn tạm đi có được ko?? Trời thì lạnh, lớp mình thề là còn mấy đứa chưa may xong. Thứ 2 mặc đi sẽ đứa có đứa không, mà mặc cũng chả nổi, còn chưa có cà vạt nữa chứ!! Theo tao thì cứ đợi hôm nào nắng ấm, cả nhà đầy đủ đồng phục, chơi 1 cây quần + áo trắng + cà vạt nó mới nổi chứ!!

Cấm đứa nào bảo tao bàn lùi đấy!! Ý kiến thiết thực thế này còn gì!!

Này các bà điểm đội tuyển quốc gia la thật đấy. Hơi buồn và tiếc thật nhung ma thoi chuyen sang hoc SAT( Hà Béo nhỉ). Này, tôi lên báo hot boy rồi đấy có gì thứ hai này co nguoi đén phong van ve toi day.

Đề nghị thằng Bờm lập hẳn cái account mới nhá! Cứ thấy cái tên Lê Bá NAm Linh là nghĩ ra mặt thằng Bốp!
Hôm nay ở nhà Chip xem phim" MA" hay vãi :))

chơi 1 cây quần + áo trắng + cà vạt nó mới nổi chứ!!
Nghe wen wen,jống đf của mìn wa' :D mọi ng` làm theo hả?À mà mày we^n băng tay hả Chip?
Cấm đứa nào bảo tao bàn lùi đấy!! Ý kiến thiết thực thế này còn gì!!
Chí nhí ;) lạnh lắm,lại còn n` đứa chưa may nữa,lại chưa bảo mọi ng` nữa.
Heppi Niu Ia bà kon muộn vậy,cũng chưa wa ngày mà ;) tại ai mà onl đúng h ý đc chứ, kon Dung đc chứ em thì ko :D nhà em chỉ có 1 số phone thoai

Được mấy hôm nay vui vãi nhưng mà sắp tới trả bài HK thì...:((

ehhhhhhhhhhh
undefinedTIN MỚIIII...........->->->->
1st....mai hoĩan plan thăm cô nhun <- tao/tớ phải đi đến nhà ông ba` lụi từ séng sớm tinh mù mịt .....chịt chịt chịt.......
để t2 đến cãi nhau tiếp roài định ngày đi...nhah
2nd.....t2 cả lớp vẫn mặc df như kế hoạch.....nhah
3rd......cái vụ thi hsjoi của 5 đứa :
- chả có zi fai đau khổ cảh: ko đỗ thì mới có t chơi với lớp chứ <- ko có như thế kia xuốt ng` đi đt + học họt lung tung :D
- hết roài......chưa có zi để vít típ cảh
4th........quan trong 1st!!!!!!!!! hepi new zearrrrrrrrr........

cái thèng nhóc HIẾU kiaaaaaaaa....
cứ như đi maketin' cho 10a1 í nhểy ......
đâu đâu cũng thếy cái mẹt thèng le` *0*

ehem, hôm nay thấy con em bảo có bờm trên báo, mai fai mua xem thử cái điệu bộ chụp ảnh dở hơi của nó mới đc(tưởng la đẹp lắm đó), uhm, bờm ơi thế có những ai vào thế, sao bờm bít kq thế, mấy bà 12 chắc vô nhìu

bà chị đã viết:
cái thèng nhóc HIẾU kiaaaaaaaa....
cứ như đi maketin' cho 10a1 í nhểy ......
đâu đâu cũng thếy cái mẹt thèng le` *0*
Ý chị là sao :D
Nhắc đến chuyện lên báo, hôm tối 30/12 rồi lớp em lên Me xanh trên TV, có chị nào xem không??

ahhhhhhhhhhhhh......ween mất
còn chiện hệ trọng thía màh wen mất
:)) :)) :)) ->-> bờm xinh gái như ma của a1 chúng ta màh cũ ng đc -> hothothoy cơ áhhhhhhhh!!!!!!!!!!! :eek: :-s

ahahhahhahahahahahahahahahahahahahhahahahahah
cóc thể tin đc
có khi bờm bỏ ra 500d thuê cô hàng xôi trc cửa nhà đến giả vờ lèm fong vin báo ... zi í nhểy ....tuổi trẻ cừoi àh?
thôi....rù sao cũng applauze bạn bờm 1 fat =D>
1st... cho nó đỡ tủi thân
2nd...bờm đã zung~ cảm tư nhận đc lên hotboai :))

heheheh...tại chị vừa viếng thăm mếy cái topic linh tinh
phải thếy cái mẹt em đến tỉ tỉ lần roài í

lyyyyyyyyyy, ba` ko nhận đc tin nhắn của tui ah, id là cái j thế để ng ta còn add, khổ wa,
to hiếu, chị có xem, hôm đó lớp em chắc đóng kịch ha, một thằng chết nằm sóng soài trên bàn co fai em ko

uáy...khổ thân bọn nhóc...sao lai bị bốc lên ch trình me xanh thía
bảo đài th chíu lạ trên ch trình khác đê : chiện lạ vn chẳng hạn ..hê hê
chứ cóc ai xem me xanh đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên