Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Số phận mình đen đủi , năm ngoía lúc học chiều thì bọn sáng lại được nghỉ!

Khục hôm nay mọi ng` điểm chác thế nào?Tao 8 Lượng 7 Văn...Mai ktra gdcd rồi..chẳng hỉu thế nào đây..cái bà ý...ghê chết đi được...ah lớp mình vote hết cho hotboy 0205 chưa?

Cục shit ,em bị 4 điểm Toán nè!

Cn á em,cô Liên dạy Lý.Còn E thì mrs Phương :(( Hiếu ơi em vào hotboy poll 0407 chưa?Cố lên..chị ủng hộ em

Hì, em chẳng ham cái hót hiếc đâu, vào đấy đau đầu lắm. Bao giờ 11A1 với 10A1 lại tổ chức giao lưu nhỉ, cái áo em bây giờ vẫn thoang thoảng mùi sữa chua :D

Uh..chị cũng post mấy bài trong topic lớp em mãi mà ko thấy bọn nó mời đến..thèm đến đấy chơi wa'...

Ê, thía Hiếu là thèng ku "sữa chua" hôm đấy à?? Trông hay thế!! :x

Đúng là giá trị đảo lộn hết cả, tao vào danh sách hot girl chúng mày ơi!! Khổ thân tao đứng giữa một tập đoàn các bạn xinh tươi lộng lẫy :(( Có ai thương tao không??

hôm nay gdcd bà ý trông vãi kin
mất công tao với em mp vít fao ra bàn rồi lại phải xóa đi :((

Đáng đời..còn tao làm bài như shit ý..chắc 6 hay 7 roài...Con Chip điên,mày ko lộng lẫy như bọn nó thì mày duyên hơn bọn nó n`...<nói thật đấy,đừng kêu ca>

noi den bai gdcd lai chan doi` hichic tao hoc co moi may phan thi lai cha trung phan nao,so ruoi bau den the la cung :(

trời ơi, mai là chủ nhật rồi mà tao thấy mù mịt wa , tuần sau là tuần tử thần nhut mà tao từng bit, chác chỉ thua mỗi thi hk, lít KT có thể như sau:
thứ 2:kt 15' Lý, có thể kt nghe anh
thứ 3 :kt 1 tiết kt làm nông dân(uhm, nói chung la KTNN)
thứ 4,:kt anh nếu thứ 2 chua kt
thứ 5 :kt sử 1 tiết
thứ 6 :đã ko đc nghỉ lại còn kt Văn 2 tiết
nếu mấy bài ne` làm ko tốt thì thứ 7 nghi cũng chả có hứng đi chơi nữa
ui cha, tao đang ngán ngẩm môn văn wa, mãi chả dc thầy gọi lên bảng gỡ điểm, toàn gọi mấy đứa đã có điểm 10 1 tiết, làm cho điểm bọn nó đã cao lại càng cao kinh dị, con mình vẫn lẹt đà lẹt đẹt, huhuuhbuhuhu, nghĩ tới tuần sau mà tao đến phát điên mất, nhất là bài văn với KT y, ôi, chết thôi

À, thôi chết, cho em hỏi mấy chị là cuối năm mình có phải thi với bọn trường ngoài để bị tống xuống lớp dưới không?? Em nghe cô Hạnh chủ nhiệm cùng nhiều thầy cô khác bảo là 1/3 lớp đứng cuối sẽ phải thi, thế là như thế nào ạ?? Nếu thi thật thì chết em rồi :((

chuẩn quá ... :D 1/3 cuối lớp phải thi ....:D
nhưng có thể sẽ có thay đổi :-?

Đâu, năm ngoái lớp mình có phải thi đâu đúng không, chỉ có lớp khác thi lên thôi em ạ
Mà cũng chả đến 1/3 lớp đâu, thế nào trong đấy chả có đứa được giải thành phố

Đứa nào ôn Lý chưa?? Tao lo quá!! Chưa được chữ nào, chưa kể ngày mai có khi còn kiểm tra Anh, hix hix :((

Bọn mày ơi, liệu tao có phải chuyển chỗ thật không đấy, tao lo quá

To Thanh Hà: mày cứ quá khen làm tao ngượng quá đây nì :D

Ko cần ngượng đâu...:))Mai ktr Lý,thứ 3 ktra KT,thứ 6 ktra Đại + văn---> :(( đời đúng là...

hôm nay được xe, 1 fat' 2 quả giao lưu
lớp trung buổi chiều được tiết mục mấy em váy đỏ hot vãi ...8-}

mai chuẩn bị chiến với cô ktnn [-o< [-o< amen amen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên