Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chồng ơi, cứ tình hình này vợ chồng mình có mà 5 phẩy toán. học thì thích, kiểm tra mới chết. giớ toán đúng là giờ giải trí của tao!

Uh tao chắc cũng đi cùng con Chinh...ktra Lượng còn đỡ...Hum nay bị 8 GD,ko bít + lại chia 2 hay lấy điểm này nhih?Sướng,10 văn... :x thế là bây h tao đang 7,5 thì phải...sắp trả bài nữa-->ko bít thía nào...chắc lại 6 wa'
Xùy..xùy..các bạn lớp Lý bị đuổi 1 lần chưa sợ à...a1 ko phải chỗ câu bài nhá.

nay ly2 vua vua phai phai thoi nhe. vao topic lop nguoi ta lam choe the du roi. thich pãt thi pãt bai chat luong vao! cau it thoi. ton cho+ ngua ca mat!

Nghe giọng CHinh có vẻ bức xúc we' nhỉ!Bình tĩnh thui mày ơi!Bạn í muốn chung vui thì cho bạn í vui cùng với!:))
Ngày mai lớp mình đá bóng rùi! Mong là ko thua như hôm trước nữa mà thua ít thui:D

Mai lớp mình đá 10h thì phải (nghe thèng Bờm bảo thía), mọi người cố gắng đi cổ vũ bọn nó cho vui nhá!!

Tao lo văn quá chúng mày ơi!!! :(( Có khi toán còn không đến nỗi chứ văn thì tao bế tắc, ko biết làm thế nào cả???

thằng Đức không đá, để ở nhà dưỡng sức cho thứ 2 mới chán chứ, cứ thế bảo làm sao suôt ngày thua. mà hình như thằng tuco cũng bùng không đi đá đâu. Liên quân khối anh toàn mấy thằng kiểu này thì bao h mới lọt được vào vòng 2

Hehe , thua khoảng 3-0 là được rùi!:p

hi vọng là gỡ được 1 bàn danh dự [-o<
nhưng chắc chả vào đc quả nào đâu :))
khổ thân lũ con dzai lớp mình qué :))

Hic hic ngồi net chẳng để í giờ giấc nên chẳng đi xem rùi! Đứa nào đi xem cong post KQ lên đây cái nha!

Tao không đi, chắc bọn nó thù mình chết mất :((

Hey, sao thằng Đức lại không đi, hình như hôm trước nó bảo tao là nó đi cơ mà?? Thứ 2 có việc gì mà nó phải dưỡng sức??

Thôi xin bọn mày, tao chả hi vọng gì vào cái liên quân lớp Anh đâu, mục tiêu phấn đấu cả giải chắc là làm thế nào để khỏi bét bảng thôi :D (lại gây thù chuốc oán tiếp roài :D)

Con lợn 73, mày để tao ở nhà gọi mãi cho mày không được, cuối cùng là để lên net câu bài thế này hả?? X( Mai mày chết với tao!!!

Uh cứ như tao đây,chưa từng hi vọng vào b/đá lớp mìn...đỡ chán

uhm, tao vừa làm xong cái memo với speech, cả 2 bài đều lố bịch, mãi mới nặn ra mấy chữ để viết,uhm, ah` , tao bảo nè, hình như 19 đc nghi, hehhe, thế là dc nghi 3 ngày liền lớp mình có plan j ko zay, đi tham quan đi, thấy các lớp khác đi , thèm wa

ngày mai tao đi phỏng vấn. ko đi học đâu. ơ lớp mọi người nhớ chúc tao may mắn nhé!!!

Yo!!! Lại được nghỉ 3 ngày liền cơ á??? Làm gì mà lắm thế?? Theo tao tính thì 19 là thứ 6, mình phải đi học thứ 7 cơ mà!! Nhưng nếu được thế thì tốt, lớp mình không được đi tham quan thì cũng lập kế hoạch đi xem phim 1 phát nhá, đừng để không phí lắm!!

Tao đang chả biết ôn kiểm tra Toán ngày mai cái gì đây, chán wé :(( Có đứa nào giống tao không??? :(:)((

Hôm nay cô Liên có vẻ rất bức xúc với lớp mình thì phải, tao thấy lớp mình cũng hơi quá trong giờ cô roài, từ nay có lẽ nên giảm (chỉ giảm thôi nhá:D) nói chuyện đi không cô ghét lớp mình thì khổ lắm :((

Hôm nay tự nhiên thấy cô Phương dễ thương quá :x Tao đang chán đời chuyện điểm chác tự nhiên được nói vào vài câu, đỡ hẳn :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên