Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Uh thấy bên 04-07 ầm ĩ lắm..nhưng chắc tao ko đi...hm...hôm nay ko có j kì lạ cho lắm,nhỉ.À,bị 9,5 Hóa.Ghét vật..thía là bi h điểm tao có 9,5 tb`.

Thế mà cũng ý kiến ý cò gì, tao nè, bảng điểm Hóa 10 10 ... 5, bảng điểm văn 10 5 6, có thấy tao kêu ca gì không. Điểm chác fù du thôi... :D

Halloween kiểu này xịt rồi, chỉ trông mong vào hôm thứ 2 giao lưu các em lớp 10 anh thôi bọn mày nhểy??

Hehehhe, hôm nay tao phởn quá, thằng anh mình dễ thương thật!!! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Văn tao thì 8;6.2.GDCD hôm nay thì 5...chán
Thấy bảo 10a1 năm nay có 9 boys lận...kaka...mong đến t2 wa'...

Hệ số 2 mày ạ...6.2=6+6..lol
Đâu,tao có ý định j đâu..cứ nói vớ vỉn nèo :x (tao thích em Harry lớp 7 :x cơ..năm nay chưa gặp lần nào) :x

ặc tao thì thik em tóc đỏ (lớp 10tin thì phải ) 8-} b-)
các em lớp dưới nhìu triển vọng wa' :)>-

Lớp dưới tao bit có 1 em dễ thương & 1 em đẹp trai!

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Lớp dưới tao bit có 1 em dễ thương & 1 em đẹp trai!
Nếu lớp dưới ở đây của cháu ko đồng nghĩa với lớp 10A1 thì cô bít 2 em đấy là ai rui:D
Em đẹp trai:thằng Trung nhím;;) (tên này mình đặt mà:) )
Em dễ thương:chắc là thằng Hoàng Anh hả?:D

hẹ cái lũ này.........hết tia anh dẹp dai roài lại tia em dễ thương :"> các em mà biết được thì ngượng chết :)

8-} ku Minh fèo này chả suốt ngày tia mấy em còn giề :-? :D :D

êu có đứa nào lớp mình may đồng phục lớp chưa thế ? :-? 8-}

Hong Linh đã viết:
êu có đứa nào lớp mình may đồng phục lớp chưa thế ? :-? 8-}

vải đồng fục của tao xếp xó ở nhà :D :D :D

thỉnh thoảng quấn lên người roài soi gương :)) :)) :))

hic, tui vit thư cho bà chị bên Pháp nhờ nghĩ hộ kiu nào hay hay , thế mà mãi ko tháy bà y mail cho, kiu nay, cái đống vải tống vô xó tủ dài dài, vụ giao lưu lớp mình đc rút ra kinh nhiêm là , cứ khi nào nghỉ tiết thì mới đc bàn tới rộ lên , còn ko thì cho vào qk

Thôi thôi, tao xin tuyên bô' (cha? hiêu? sao không đanh' co' dâu' đươc., chung' may` thông cam?) la` ca'i giao lưu lơp' minh` tit. rôi`, moi. ngươi` đê? danh` sưc' lo cai' AEC đi nha'!!!

Tao thây' cac' em be' be' chi? co' môi~ em Ngoc. Anh (lơ'p 8 thi` phai?) la` dê~ thương đep. trai thoai~~ :x

trùi ui tao bị phê trầm trọng 1 em dzai khối 10 :embarasse :love3: :mrgreen:
kon Minh feo` cũng tia được 1 em Mọi phẩy :cool: :wink:
ặc tại sao các en ý không sinh sớm hơn 1 năm nhỉ ? :rolleyes: :nono: :drummer: :guitar:

sáng nay giao lưu với mấy iem 10A1 ...:-? gớm chửa 10a1 năm nay lắm boy vật vã
àh chúng mày ơi lớp minh không làm giao lưu nữa a` ?

theo nguồn tin được bít thì bẹn Phùng Phương Thanh của chúng ta đã về Vịt Nam vào ngày hôm qua ...:-?
chưa thấy bẹn báo cáo giè với bà kon :-?

Hà Thu Phương đã viết:
Tao di hoc som ma, cac em lop 10 cung khong sao :D:D

trùi ui thật là ức chế kon Chíp :evil: :-s
ghen tị ghen tị :-? :cry: :???: :???: :???:

Khục..tao cũng đi học sớm 1 năm,nhưng L10 thì vẫn bé hơn mình--->ko wan tâm lém.Chắc phải đi tìm tung tích em lớp 7 mí được. :x
Hôm nay vui phết mọi ng` nhih?Phúc đức mình ko lên tham ja trò cuối... 8-}

STT Noi dung Thi Nghiem Hien Tuong Ghi chu Phuong trinh phan ung
Du doan Thuc te
1 Phan ung trung hoa 2 ml dd NaOH + quy tim. Quy tim -> xanh 1a
Nho tu tu H2SO4 quy tim xanh -> tim Khi da trung hoa 1b
+ H2SO4 quy tim -> do Du H2SO4 1c

2 Phan ung trao doi ion 2.1- 2 ml dd NaOH rot tu tu vao 2 ml Fe2(SO4)3 ket tua do nau do co Fe(OH)3 ket tua mau do nau 2.1a, 2.1b, 2.1 c
2.2- 2 ml dd Na2CO3. Do tu tu HCL Sui bot khi do co CO2 bay hoi 2.2a, 2.2b, 2.2c
2.3- 2ml dd CaCl2. Do tu tu 2ml dd Na2CO3 ket tua trang do co CaCO3 ket tua mau trang 2.3a, 2.3b, 2.3c
2.4- 2ml dd KOH. Do tu tu 2 ml dd Na2CO3 ko co hien tuong xay ra Do K2CO3 va NaOH deu tan 2.4a, 2.4b, 2.4c

3 3.1: Chung minh co ion Cu+ 2ml dd CuSO4, do dd NaOH loc bo ket tua Ket tua xanh den, con lai dd ko mau Do co Cu(OH)2 ket tua mau xanh den. Con Na2SO4 ko mau 3.1a, 3.1b, 3.1c
3.2: Chung minh co ion SO4 2ml dd CuSO4.Do dd BaCl2 loc bo ket tua. ket tua trang Do co BaSO4 ket tua trang 3.2a, 3.2b, 3.2c
Do tu tu HCl du ket tua ko tan Do HCl ko tac dung voi BaSO4 ( BaCl tan)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên