Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao đồng ý mí con Chip là thằng Minh điệu nhất.Chán wa' tao chưa làm essay chưa vẽ Địa...Học hành vất vả wa'... :(( :(( :((

Chúng mày ơi, bây giờ tao mới thấy tao thật là sai lầm khi đăng ký thi thử IELTS, tao chả biết gì về cái này cả, cấu trúc đề thế nào cũng không biết, làm sao bây giờ?? Đến lúc vác kết quả về, bà Phương thấy bét nhè quá lại.... thì tao chết!! :(

Hồi này bài vở lắm quá bọn mày nhẩy, tao chả có lúc nào chơi chót cả, mệt kinh khủng!! Chả mấy chốc lại thi học kỳ đến nơi, lớp mình cố gắng làm cái giao lưu đi để còn có cái mà thoải mái đầu óc một tí nhá

COn CHip kia vui nhỉ , mỗi hôm nhảy vào nói 1 câu vớ vẩn xong nhảy ra==> như kit !Như lời con nào đang hí hửng ở bên Sing thì lập ra bảng thú tính đi là vừa rùi đấy! Lập luôn cho 5 đưa lớp mình bên Sing còn bit!
Tao khai mạc nhé!
1) Điẹu nhất ( chúng mày nói rùi)
2)Manly nhất quên womanly nhất chứ:p
3)Đô nhất==> cái này ko bỏ được đâu:D
.....
n)Thú tính nhất ==> hết

Hà Thu Phương đã viết:
Đùa, có đứa nào làm Địa chưa, tao đang ngồi hì hục vẽ biểu đồ, ngại quá!!!
uh , câu bài kiểu này là ko tốt ko tốt [-x
Quên , đáng lẽ nghĩ ra kế hoạc sớm hơn thì tổ chức luôn 20/10 hôm nay có phải tiện ko cơ chứ , 4 chú lớp mình tha hồ mặc "váy đầm" đến lớp:D :))

Tức wa' , đã ko thay được avatar anh Jerry iu wi' mà còn bị mất avatar cũ nữa chứ! :(:)(:)((

bọn mày câu ác thật, nhất là mày đấy cô ốc :D con nhung kia, tao đã kêu mày đừng gọi tao salat nữa mà... ừ mà thôi, cứ gọi thế đi... bây giờ cũng okie rùi :p (contradicting thật)

ê mà chúng mày lại có hoạt động gì ngày 20/10 thế hả? làm tao ở bên này thèm quá... tao quên xừ mất ngày của chị em...

Ôi zời, hoạt động của bọn tao hay phải biết, cả 4 thằng con trai trốn sạch sành sanh, không một thằng nào bén mảng đến lớp nhìn mặt chị em cả!!!

Mai lắm bài quá chúng mày ơi!! Mà này, mai đứa nào định ti toe lên bảng miệng Văn nhường cho tao đi, điểm văn của tao đang bét lắm!!! :(( :((

Uh , ngày đàn bà Việt Nam , tao tặng mày cái này nhé :-*
Hôm nay khổ thân con Ly + con Nhung thú+ thằng BỜm bị cô Sử cho 1 vố đau wa' . CHo vào lớp , chấp nhận lí do nhưng lại ko nhận quà ==> đúng là siêu thâm!:))

heheheheeh, salat, salat, may khoe chu, do Thanh lu, gio chac van lan den truong ha?
Co su hom wa nhu than kinh y, mat cong minh vao lop muon, cha duoc cong gi, duoc cong coc. Ma Huong oi, sao hom wa luc co noi may ko noi them cai gi vao , may la lop tong chac co cung ne hon chu
Buc minhwa, tao dang dien het ca nguoi len vi bo me day

bọn mày ui, thứ bảy tuần sau có mấy đứa thi IELTS ha, uhm, hay thi xong hôm đó rùi chủ nhật lớp mình đi tham quan đi, chủ nhật đã là 31 rui, tao thấy nhiu lớp đi cuối tháng nè lắm, sang toi thang 11 lai lo tối mắt mấy vụ thi hk, thế nhé , tao đề xuất thế ai có idea jko

ừ, chúng mày có bít mấy giờ thi không thế ? 8-|
ặc, chả hỉu bao giò mới đi tham quan nữa /:)

Tin buồn là ban nãy cô chủ nhiệm đã lên lớp và thông báo lại : Ko có đi đâu hết nhà trường cấm rùi vì nghỉ ASEM mất nhiều tiết we' ==> ko cho nghỉ nữa!Tình hình là đợi đến hà nhé mấy bé!:((

Có khi tao chả thi IELTS nữa đâu, tao chả biết gì về cái đấy cả ===> nghỉ cho khoẻ!! Hình như thèng Bô cũng té không thi, tao có đồng minh roài!!! :D

Chán nhờ, tình hình này chả được tham quan nữa đâu bọn mày à

Hồi này bọn mày lại lười roài, hư quá!!! Không biết bao h kon Thanh Hà mới lên được để xử lý bọn mày đây??

mà ko hiểu thi IELTS là thi thử hay là lấy bằng thật nhỉ :-?
mình chả biết gì :)) mà vẫn đi thi :D

Hình như chỉ là thi thừ thôi, vì nếu thi thật thì phải đóng xiền..:D

Speaking và listening là điểm yếu của học sinh VN mà, khó là điều đương nhiên..:D

nói chung thi gì mà chả khó :D
thôi quay lại chủ đề về lớp Anh 1 đi :D
ra chỗ khác chơi bệnh nhân ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên