Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc Bách vãi của đỉnh ... :)) :))
thèng Minh giống mafia vật vã :))
=> hôm giao lưu mà đóng kịch thì phải khai thác triệt để 4 thèng lớp mình :-?

Uh...kịch lớp mình mà ko cho 4 thèng con trai vào là ko được...cùng lắm ko có j lên làm TTS lun 8-} Mà cái trò ý chỉ có Bách + Minh là nổi (như váng mỡ) còn thằng Đức+Bờm hơi chìm wa' --->cần chỉnh sửa.
Đùa thế thôi chứ Hg` ơi kịch bản mày vít thì post lên 1 tẹo để mọi ng` còn xem..ko thì photo ra đến lớp đưa.
To mọi ng`: A1 đang lên 1 kế hoạch j đấy ...(mà lịch bao h làm hả Hg`?)

Khiếp wa' thôi, Nhung với Bờm không được phô ở đây đâu đấy. Chỗ này là chỗ trẻ con, còn nai tơ trong sáng không biết yêu là gì. Bọn mày cứ"ngoan" vơi ko ngoan là đầu độc bọn tao đấy.

Tao agree mí con Chinh..nhưng Nhung ơi sao mày ko lôi thèng Bờm lên đây?Lớp thì chỉ có 4 thằng con trai mà chỉ có mỗi ku Đức thỉnh thoảng tạt wa.. còn lại thì :(( Cứ nhìn topic bọn lớp khác mà bùn cho lớp mình.

Đúng rồi đấy,thằng Minh chưa đăng kí được đã đành,thằng Bờm đăng kí rồi thì phải lên forum lớp mình chứ,lười như hủi ý
Chuyện kịch bản của lớp có khi tao phải mượn kịch bản con Giang photo ở bên Anh rồi dịch ra thôi,đầu tao chẳng có ý tưởng gì cả bọn mày ạ.Mà thằng Đức đã hỏi cái Vietkar chưa?

hehe..ai bảo topic lớp mình buồn...chả được đánh giá 5 sao to đại tướng vàng choé loẹ đấy là giè :D :D :D

oài...hình như các bạn online đông đủ quá :D :D ah hay lập ra trò chơi rì đấy trong 4rum cho nó sôi nổi đê ;;) ;;)

Chắc bạn TTS ko lên HAO đâu,bạn ý làm j có tgian-->còn trông cậy vào 3 thằng kia.Con M.Phương còn đang phởn sn-->lâu lắm mới thấy mặt.Game á mày...a..lớp mìn bi h ng` lớn wa' hay sao mà ko thấy họ hàng j hết trơn...tự dưng thấy nhớ nhớ cái ngày cứ đến lớp là phải chào hỏi loạn xạ.Hay way lại trò ý đi..có họ hàng mí nhau cho vui -->con MP+Lan thì vẫn là con tao..con Ốc là em tao...
Dưng mà trước tiên phải nghĩ game cho giao lưu đã :((

Này này, tao là tao phản đối post kịch bản kịch lớp mình lên forum nhá, bọn lớp khác nó đọc ---> biết hết nội dung rồi thì mất hay à?? Cấm tiệt!!!

Đâu, tao thấy hội họ hàng vẫn đông vui mà, con Nhung, con Ly là con tao nì, con Hồng Linh là vợ tao nì, thằng Bờm là con rể tao nì... Cái chính là chưa lập được liên minh họ hàng thoai, Vd như bây giờ con Thanh Hà nhận làm cháu tao đi, thế là con Ốc sẽ được làm cháu tao, con Minh Phương với con Lan sẽ là cháu gọi tao bằng cụ :D:D:D....

Uh, đúng rồi, yêu cầu Bờm Nhung không phô diễn ở đây nhá, ở lớp chưa đủ hay sao mà còn lên đây đầu độc mấy người đầu óc trong sáng ở đây thía hả??? Nhưng mà con cứ gọi thằng Bờm lên đây đi nhá, hôm trước thấy nó bảo nó có lên HAO, thế mà không chịu post bài, hư quá!!

Đùa, tao thấy tao thật là một người vĩ đại, bài nào post ở topic lớp mình cũng dài ngoằng, chúng mày phải noi gương tao đấy nghe chưa??

Quên, sắp tới sẽ có thêm thèng Minh + Mộng Hoa vào tham gia topic nhà mình, tao chuẩn bị đăng ký cho chúng nó đây

Đức, lớp mày định văn nghệ văn nghẽo gì đấy à. Có gì chụp ảnh rồi send cho tao. Dạo này đang onl nhiều.

Khổ..tao quên là cái topic này là public 8-} 8-} thôi thì có j photo ra để fa't ở lớp nhá.
Tao thì chẳng còn mấy mống họ hàng nữa...phải thiết lập lại mí được

heheeh, kho than Bom nha tao wa, no nghi tu dau den cuoi ma chung may khong khen cho tao no may no mat duoc lay 1 cau ah, doc ac the, hit le chung may, huhuhuhu.

Uh, thang Minh thang Bach duoc cai dien xuat, nhung ko co Bom thi.... heheh can nghi lai, kich ban hay luon di kem voi nguoi dien tot ma, dung ko. Bom No1!

Ku kut len topic cua lop thi post bai di cun nhe. Ko pahi len de doc dau day. Xuong xuong. Ngoan lam

Dang ki thi vai lam, lam que gi co mong nao len. heheheh lau lam min moi nhen, cau bai da. HEHEHEH ah tao thay thang Bach cung dinh cao day chu, nghi ra ten cho minh la BÁCH Ruô`i, duoc duoc lam.

con Nhung lần sau lên viết nhớ viết TV nhá!!!!:D

Nhung khen Bờm là phải rùi, đấy gọi là gì nhỉ? "chồng" hát "vợ" khen hay :D
Thể theo nguyện vọng của con Nhung, tao cũng xin khen thằng Bờm vài câu vậy. Thăng Bờm creative vì đã nghĩ ra được cái kịch kiếc này, kịch bạn nghe cũng khá tốt... trông cũng phong độ.... :D

Thằng Minh được cái đoạn nói tiếng Trung nghe vui tai vãi.. Em xin bái phục bái phục...
Còn bạn Bách thì nhập vai khá tốt... Hôm đó cái quần của bạn ấy dài hơn ngày thường nên trông cũng có khác :D

Này, tao tưởng bọn mình đang có cái poll xem thằng nào attractive nhất lớp cơ muh?

con Ha`, deu the, may lam tao tuong tuong lai canh thang Bach hom thu 7 no quan...., hehehhe, ngo vai a

Con Nhung với thằng Bờm đích thị là "phô" nhé! Thôi hay là thế này đi, để 4rum lớp mình tăng phần hấp dẫn, bọn mày kể lại đầu đuôi chuyện tình của bọn mày cho bọn tao nghe đi. Bo khi! dang danh thi tu dung mat tieng Viet. De luc khac post tiep

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên