Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình 1 lũ hát hay mà ko chịu lên : Chip,Đức(ít nhất đến h tao chưa thấy bọn mày agree),Ốc,Sấu....
Hôm nay kịch bọn con trai hay vãi...mỗi tội lúc tao gặp Tôn Trung Sơn dưới canteen (với thèng Minh thì) hỏi chuyện bạn ý ko trả lời
-Sao ấy giỏi thế?Đóng thế mà ko cười?
-...(câm như thóc)-->thèng Minh phải trả lời.
8-} 8-}

Anh 1 à, cho hỏi thăm ku Anh Đức. Dạo này nó có hay onl không thía???

thằng + với thằng Phong ở đâu chui ra thế? thằng anh đức hả, nó lên post được mấy bài để trảthù rồi té lâu rồi. Muốn nó lên thì bọn mày phải khích đểu nó cơ, ví dụ như kiểu:bạn Đức hồi cấp 2 điệu nhất lớp hay là làm trò "sến/chuối"kinh thiên động địa.
Thôi back to vụ giao lưu nhé: dân nhà mình lúc nào cũng giống tao, bàn thì rõ sôi nổi, đến lúc phải tập là chạy mất dép. Thế này thì biết bao giờ mới xong hả trời?

Sùy...vớ vẩn..cút!
Con Lan thì hình như đồng ý lên rồi.

Uh, nó đồng ý lên bài Eyes on me (Con Hường bắt nó song ca với tao nhưng tao không nỡ lòng nào phá hoại tiết mục của nó như thế!!)

Hey, còn vụ trang phục thì thế nào hả mày, tao thấy chỉ nên tiết mục cả lớp + vài cái khác thì mặc đồng phục lớp thôi, còn những cái khác mặc tự do đi, thế mới đẹp được. Mà còn vụ học nhảy thì mệt mọi người quá, mãi không thống nhất được lịch tập trung thì bao giờ mới xong được đây??

To Thanh Hà: Xin mày, tao nói thật đấy, tao hát kinh tởm lắm, đừng có nhầm lẫn lung tung thế, mày xem hôm chia tay chưa sợ hay sao mà còn... Lớp mình ối đứa hát hay mà, VD như con Bèo + con Ốc, nhất định là không tha cho hai đứa này đâu đấy!!

To Chip : Con giỏi nhỉ , bắt bố mày lên múa bóng rổ thì lúc nào bố cũng sẵn sàng chớ bắt bố lên hát thì tuy giọng hay:D nhưng mà lên sân khấu thì người run lẩy bẩy , mặt tím tái , mồ hôi vã ra nhiều còn hơn lúc tập bóng==> bố chịu thế nào được nhiệt hả con? :))
Tốt nhất là con cứ lo xong vụ Chuồn chuồn ớt hay là cái đếch gì đó đi đã + "vụ của chú Hồ Đức :D"==> hát thì hát đê

Mày cứ lo , chúng nó nói thế thôi dến lúc đấy thì đăng kí đầy ra ,chẳng lo ko có gì đâu nhưng mà nếu chỉ hát ko thì chán ngắt. Phải nghĩ ra trò gì hay hay để thu hút khán giả chứ!

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
To Chip : Con giỏi nhỉ , bắt bố mày lên múa bóng rổ thì lúc nào bố cũng sẵn sàng chớ bắt bố lên hát thì tuy giọng hay:D nhưng mà lên sân khấu thì người run lẩy bẩy , mặt tím tái , mồ hôi vã ra nhiều còn hơn lúc tập bóng==> bố chịu thế nào được nhiệt hả con? :))
Tốt nhất là con cứ lo xong vụ Chuồn chuồn ớt hay là cái đếch gì đó đi đã + "vụ của chú Hồ Đức :D"==> hát thì hát đê

Tao đập chết con Ốc bi giờ X(, vớ vẩn cái gì đấy!!! Mày có thích tao ngồi kể hết cả mấy cái chuyện "éh éh" của mày ra cho cả nhà mình nghe không hả??

Vụ của tao la vụ gì đấy.Hội đồng đấy
ah Mà thằng Phong cu ở đâu chui ra đấy.

ah mấy cái ảnh thằng Bách với thằng Minh hôm đóng kịch trông sành lắm
Hôm nào tao upload lên cho.

Ko cho đứa nào thoát!(ép là ku Đức..tao tâm đắc bài quê nhà wa')Uhhuh con Ốc làm thía nào để bd~ vài quả ném rổ đê!
Nói chung tình hình topic lớp mình đã khá khẩm lên..nhưng còn 1 lũ ko chịu lên...bọn cán bộ vô trách nhiệm

hi`hi` up len nhanh vao nha' may thang Bach' hôm đấy trông vãi sở khanh chắc vào lớp lúc đầu bà Sử ngạc nhiên lắm vì tự nhiên có 1 em vuốt keo bóng mượt lại còn đeo cà vạt :))

tao cũng thấy mày nên up nhanh lên, có mấy cái ảnh thằng Minh nhìn mớigoij là sở khanh, làm mấy bạn ở NEO cũng phải hãi.

Uh, tao thấy hôm đấy thằng Bô ấn tượng vãi ạ, bọn mình sặc sụa thế mà nó chả cười gì hết, đỉnh của đỉnh, mà chết quên, tao hứa làm account cho nó mà quên mất, bao giờ làm cho nó phát để nó lên cho vui

Hiện h đang có vài vấn đề: 1st là tao ko kím được loa..lí do: loa kím được thì chất lượng ko được...còn cái dàn kia thì xịn wa' mà hình như ko cho thuê nữa.
Vấn đề 2 là tình hình giao lưu có vẻ chưa thành hình.Còn nữa: vẫn ko chịu lên HAO...
Ku Đức up ảnh nhanh nhanh..có đoạn thèng Minh châm thuốc cho TTS ko?

A1 đang lên kế hoẹch làm giè thía ????????????

cứ nhớ đến cái vụ tập kịch là tao lại chết vì cười lắm mất! nhìn thằng Bách như lão đạp xích lô được bọn nó vuốt keo, thằng Minh thì như hội tăm tre Việt Nam ở Nguyễn Đình Chiểu mới lên! Chết cười! Có khi tập kịch để hội con trai tự lo đi! Biết đâu lại được cái gì hay ho như kiểu Tôn Trung Sơn thì cũng được đấy chứ!

tao cũng đồng ý với con Chinh.Vụ kịch đấy của bọn nó hơi bất ngờ và hay đấy.Tao thấy ấn tượng nhất là thằng Minh.Mà thằng Minh nó đang muốn lấy kiểu ảnh kính đen của nó để làm avatar đấy
Còn về vụ giao lưu thì tao đang cố viết cái kịch bản kịch mà khó quá,mấy hôm vừa rồi ốm xong rồi lại học bài Cần Giuộc nên chưa viết được,bọn mày cứ tập hát đi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên