Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mệt thế, điên hay sao mà để thèng Bờm với kon Nhung kể chuyện chúng nó, chúng mày định lãng phí hơn 10 trang đấy à??? Đừng có dại, 2 đứa nó mà lên cơn khoe của thì đau đầu đau tai lắm, tao thử rồi!! :(

Chúng mày làm sao mà cứ tâng bốc thèng Bờm lên thía, làm sao mà bằng Bách ruồi được, Bách ruồi có quần đẹp nì, hát hay nì, có duyên nì.... Kool thía mà không có đứa nào bầu cho Bách ruồi à?? Tao với Phi đang định lập Fan club cho Bách đây!!

Nhân tiện, tao thấy hình như trường mình sắp sập rồi, hôm nay có đứa nào nghe thấy Phi hét ầm lên "Khốn thật!!" lúc cô Sinh chưa cho điểm không?? Ghê hồn!! Kiểu này trường mình tan đến nơi rồi cả làng ơi!!!:D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi! Con Phi đã bị bọn chúng mày huấn luyện thế nào mà dám nói ra cái câu kinh điển đó hả?Bái phục bái phục bạn Phi đỉnh quá.
Cho tao đăng kí vào fanclub của bạn Bách với.Tao thấy mến mộ cái quần đẹp của bạn ý quá (Tao thấy lạ là sao con Chip cũng biết chuyện này),lại còn mấy bài hát quên sầu nữa.Chà,thế mà tao lại lỡ nói là bầu cho bạn Đức.Thôi,xin rút lại phiếu,bầu cho bạn Bách cơ

ui gioi 34 phieu bau cua may cung 0 bang cua tao tao bau cho bom. Bom duoc 35 phieu roi. Bom the coolest

Con Nhung điên kia..chỗ này ko phải để kể lể đâu nhá..đập phát chết tươi như con rươi bi h.Oài bi h fans bạn Bách đông nhỉ.Chít thiệt 8-} .Tiếp tình hình giao lưu đi mọi ng`

Lên Hao mới bit con Chinh với bà Thanh Hà nhà mình như mấy con sư tử ấy :D . Khổ thân mình cứ tưởng 2 con hiền lắm . Bà Thanh Hà thì em bit chất lâu rùi nhưng mày thì bi h mới bit đấy CHinh à , nói mấy caau hay lăm cơ:)):)):))

Quên , dặn các bác nhà mình là lần sau nếu có post bài , bài dài wa' thì nhớ tách ra làm 3 , 4 gì đấy nhé chứ em ngại đọc mấy đống chữ dày đặc, dài lổm ngổm lắm , có đọc cũng chẳng cho vô đựơc nên mấy lần em đếch đọc nữa, tìm mấy bài ngắn ngắn để đọc thui
Mí lị em cũng câu bài quen rùi , đếch bit vit dài đâu , các bác thông cảm nếu em có post khoảng 4-5 bài 1 lúc nhé!

Hơ hơ con Chip kia , mày định dụ dỗ bà chị tao làm cháu mày để mày trên quyền ta , đòi hỏi tao những lúc mày cần cho dễ chớ gì , tao bit bản chất mày rùi con ơi :D
To Nhung thú : Tao lạy mày , uh , tao bit anh Bờn cool rùi nhưng mà bẹn Bách cool hơn em gái ah :D:D:D

Tình hình là Phi - lãnh tụ vĩ đại của lớp ta cũng sẽ lên HAO( có thể thui) vì bị thúc giục nhiều wa'!
À , quên , Hường ơi cho tao dăng kí 1 tiết mục nhé , nói luôn ko sợ quên!

sozzy tinh hinh la ko danh dc tieng viet!
Chip oi! May loi co Nhung ve day bao lai cho tao voi. Ban Bach kool the ma no cu mo mom ra la lai "hot" ve thang Bom.
Tao de nghi canh cao vo chong nha Bom-Thu' cu thay phien nhau len day quang cao lam hong ca cai "bach's fc" cua bon minh.
Tao cung vote 1 phieu cho Bach. Gi chu ca si bai " pho vang" la nhat roi, nhac nuoc ngoai cua hoi Bom-Duc lam sao sanh bang!

bọn mày đã post thì post rõ lắm, làm tao đọc mỏi hết cả mắt... ê bọn mày bảo ứng cử viên cho koolest boy lên đây giới thiệu về bản thân, tổ chức chiến dịch bầu cử thì mới công bằng được chứ.... ai cũng có strength cả mà... :D với lại cho những đứa ko bít chúng nó... bít thêm :p

bọn mày định tổ chức giao lưu gì gì đấy nghe vui thiệt... chán thật tao chẳng học với bọn mày được mấy ngày....

con Nhung hâm kia, khoe gì về thằng Bờm mà lắm thế mày? hihihihi bây giờ cũng trơ ra trò rồi đấy.

Vo Phuong Nhung đã viết:
hehehehhe, con OC kia, cau bai vua thoi chu
Thế này cũng gọi là câu bài đấy con gái ah:)):)):)). Mí lị viết dấu đi cho tao nhờ!

Tao đề nghị là làm giống như hồi năm ngoái bọn con trai làm về con gái lớp mình đê! Tức là ngồi kẻ bảng về các "thú tính" à quên "đức tính" của chúng nó ví dụ như tốt nhất , học giỏi nhất , quyến rũ nhất hay đại loại thế . Các mục thế nào chị em tự bàn bạc ở lớp sau!

Hay là lớp mình tổ chức luôn cả 1 tiết hay là 1 hôm để làm cuộc thi cho 4 thằng ở lớp như thi hoa hậu ấy. Tức là có câu hỏi vấn đáp các tình huống,.. vẽ ra cho hay!:D

má ơi, công nhận con Ốc câu bài kinh thật đấy. cả con nhung thú nữa.... chúng mày câu vừa vừa thôi, phải ngoan như tao nè :D (hehe câu thêm được 1 bài)

ặc ặc.... thôi tội lỗi lắm, viết thêm cái gì nữa cho đỡ ... trống.... ốc nè, sao lại bàn bạc ở lớp hả? bọn mày mở đầu Bảng THú Tính đi nhé. :D

Uh, nếu muốn thế thì phải chọn ra một ngày đặc biệt, tao thì tao quyết tâm bầu bạn Bách ruồi roài, Nhung thú nói thế chứ nói nữa tao cũng không bỏ phiếu cho Bờm hâm đâu, hehehe

Tao đồng ý là chị em mình chả việc gì phải ngồi xăm soi nhau xem đứa nào điệu nhất hay gì gì đấy nhất cả, bây giờ quay sang bọn con trai đê!!
THEO BỌN MÀY LỚP MÌNH THÈNG CON TRAI NÀO ĐIỆU NHẤT???

Tao bầu cho thằng Minh!! (Nó đọc được bài này thì ngày mai lớp mình có án mạng :D)

hehehe mày ơi tao tưởng thằng Bờm phải điệu nhất chứ, since bây giờ "có người" rồi thì .... phải ăn mặc chải chuốt chứ.... phải ra dáng "người nhớn" chứ nhẩy?????

con salat kia, sao may cu thich bon chen the nhey, toc dai ra chua chi oi, gom kinh wa.
Bom to lam, ko biet lam dang dau

Đùa, có đứa nào làm Địa chưa, tao đang ngồi hì hục vẽ biểu đồ, ngại quá!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên