Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái IELTS là cái gì thế? có phải cái của Anh ko? mà bọn mày thi sớm thế làm gì... tốn tiền bỏ xừ ...

choai`,con PT giả ngây giả ngô, bọn nó thi thử thui mày ơi, thi free y ma, thế thì mới đổ xô mười mấy đứa đi như thế chứ, trông mày funny wa(CAI AVATAR Y), hic, chán wa bọn mày ui, may mà thứ tư đc nghỉ, thoát 2 tiết ms Phuong, tao mai đi học mr strong roai ma chưa xong bài lão ý, nghe fat chan, lại tí tớn online tí tẹo

Oài cuối cùng thì cái acc của tao cũng đã way về... :(( chào bà con..nhớ mọi ng` lắm

Hèhh...ở lớp là chuyện khác.Mai được nghỉ-->ko phải nhìn mrs.Fg-->sướng.
Ah..nói đến gv--> bọn mày yêu ai nhất(ghét cũng đc).Tao yêu thày Hiền nhất (đương nhiên)...

he he, tao cũng thấy cái tính thầy ấy hay nhất mỗi tội là nhiều lúc hơi lạc đề, cư lơ mơ một tí là chẳng hiểu thầy nói cái đấy để làm gì :D :D

Mày phải thấy cả trăm năm mới xuát hiện được hiện tượng lạ là thầy HIền chứ ! Lớp mình con sướng chán , nhiều người muốn học mà ko được đấy!

Lại chả...mà nói chung gv lớp mình năm nay khá hơn năm ngoái,nhih?Hơn hẳn ý...có môn nào kém đi ko?

Tao thấy giáo viên mấy môn chính của mình chứ thế nào ý: Thầy toán thì khỏi nói roài, ông văn cũng không mê được, mrs Phương miễn bàn, cô Hóa thì nói chung dạy rất kỹ, hiểu bài nhưng làm học sinh căng thẳng quá ===> :( Được cái mấy thầy cô môn phụ bù lại rất hay, Vd như 3 thầy cô Sinh Sử Địa, học đúng nghĩa là học, tiếp thu kiến thức là chính, học thuộc lòng rất ít ===> sướng!!! :D:D:D

Tao chán thầy Ngọc Anh nhất!!! Thực sự rất thất vọng môn Văn năm nay!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thì ko nói môn nào vì hiện tại môn nào điểm cũng ko đến nỗi tệ!

hic, con thảo sướng gớm, tao cũng muốn zui ze, thoải mái như mày với con Ly, hic, nhưng mà môn anh của tao đang điên điên, muôn thửo là như thế
năm nay tao khoái nhất môn sinh với sử, học siu thoải mái, lại dễ hiu, (mặc dù bài sinh hôm j mình làm thiếu mất mấy thứ),uhm, ghét nhất cách dạy của thầy toán, làm như cả lớp ta toan những bạn có IQ toán học như sấu, mi,hường phi ,vv..., thế nè thì nguy wa

Điểm Anh của tao năm nay đúng là ác mộng, thêm một bài sắp trả nữa là ...:( :((

Nhưng mà thày Ngọc Anh dạy cũng được mà...đâu đến nỗi chán.Hóa thì hơi mệt nhưng được cái học còn hày chứ ko như Lý...(năm nay học điện-->hay thế mà ko hỉu cô sẽ biến thành cái j)...Nói chung là gv hay hơn năm ngoái.
Hôm nay thằng Bách nói năng ko chịu được.Nó nghĩ nó là ai mà được nói mọi ng` thế cơ chứ?Bạn bè chào hỏi thì ko bao h trả lời.Kiểu này mà thích c.trị à?

Thôi bà chị đừng phê phán lãnh tụ nữa , bạn í có quyền hành vì được bọn em tâng bốc lên 9 tầng mây rùi , chị có đi họp đảng mới bit được !CÓ điều là đúng ko thể nói " BƯỚC NGAY" ở giữa lớp trước mặt cô CN như thế được!

ặc hình như tối mai bọn 10Đ + 10T2 tổ chức Halloween trong phòng tập hả ? ?(hình như bán vé chui ):-? :D
lớp mình có ai đi không thía ? :D

hẹ điểm chác ăm nay be bé quá...điểm văn đã kém thì chớ lại ko được lên gỡ huhuhu

đùa chứ, tức ko thể chịu được, fai biết hòa nhập chứ, một mình một kiểu, đã lạnh lùng thì chớ lại còn, .............thui
ko noi nữa bức xúc ko an dc

Uh thấy bên 04-07 ầm ĩ lắm..nhưng chắc tao ko đi...hm...hôm nay ko có j kì lạ cho lắm,nhỉ.À,bị 9,5 Hóa.Ghét vật..thía là bi h điểm tao có 9,5 tb`.

Hay lớp mình cũng tổ chức Halloween đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên