Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chet roai, Bom oi, be ko gui duoc, pót the nay ko hieu Bom co beit duco ko. chet mat thoi. Xin lli bon may nhe, tao pahi nho HAo de gui bai cho Bom, hom thu cua no ko mo duoc thu

Khiep, hom nay thuc hanh hoa, to tao bi hoi cuoi cung, mai den 12 ruoi moi ve duoc den nha, kho oi la kho!!

Ma bon may nho day nha, mai cuoi tiet 3 co AEC day, lop minh cam dua nao vang mat nghe chua??

====> Eu bon may oi, tao khong danh duoc tieng Viet la sao?? :((

Mày dùng j hả Chip...tao thấy hình như bọn nó bảo Netscape ko gõ được T.Việt đâu...còn đôi khi down down thía nào thì chịu 8-}
Khục thực hành bọn tao 10... =D> ko bít chấm giấy thì ntn

Uh, tao cung rua, 10 roai, hinh nhu co moi bon to 1 moi bi tru 1 diem thoi thi phai??? Kho than chung no we!! Chi ngai cham giay thoi!!

Tao dang phai chuan bi cho cai AEC ngay mai, thay vui ve phet!! :D

Tao hôm nay ko đi được AEC mới đau...10.52-->bọn mày đang làm j? :(( Mai kt Anh,thứ 6 ktr Hóa,t4 tuần sau ktr Địa...à còn Lượng nữa chứ.. :(( :((

Tao chi thay KT Anh la dang lo thoi, cha hieu ba Phuong noi "go diem" la the nao nua, go diem tu 6 len 6,5 a?? Lay troi cho tao duoc diem cao cao 1 ti, diem tao bet nhe qua roi!!

Hom nay AEC kha la vui ve, nhung thieu nhieu nguoi lop minh qua!! Moi nguoi lan sau co gang di dong du nha!!!

tao thi` so Van nhat,hichic tao hoc Van chac la kem nhat lop trong dam' con gai day may a,nhuc nha the co* chu',ma` con CHip nay nhin ma thay ghet,nam ngoai hinh nhu may dc giâi Van thanh pho hay sao y nhe,dang ghet wa''''

mày có ngu mấy thì điểm văn cũng ko tệ hại như tao. Năm nay nhục thật! Điểm gì cũng kém đi. nhưng được cái năm nay chơi bời tưng bừng máu lửa hơn năm ngoái! Mà rõ là lớp mình bây h thân nhau thật! Đến lớp chẳng học hành gì toàn buôn chuyện với tán phét...

Thoi thoi, cho em xin cac chi de!! Em vua moi an mot con 5, mot con 6 Van day, cac chi cu nhieu chuyen, nam ngoai giai thanh pho la chuyen nam ngoai roi, nam nay duoi tay ong Ngoc Anh tao se la mot dua hoc sinh ca biet dot nat thoi!! :((

Uh lần sau AEC tao sẽ đi tử tế..hum nay kt Anh ko đến nỗi lắm...Sử thì ko bit ntn ?Mai kt Hóa...hic...mong là tao sẽ ko tẩy xóa...

tao chua thay con mu naolap di nhu con mu QA nay,tay xoâm cung bi tru diem a' dung la dien xong? chuong

[-o< học hành be bét quá
văn đầu năm tao đã có điểm miệng => ỷ lại không thềm học bài từ đầu sách ( trừ bào văn tế học qua chuẩn bị cho kt 1 tiết ) , bây giờ đùng 1 cái ông ý toàn kt miệng những đứa có điểm roai` mới chết chứ :(( :((
bố :(|)

Bọn mày ui bao h đến 10a1 chơi đi...Tao muốn đi chơi... :((
Hôm nay làm bài Hóa chán ko chịu được...toàn làm là H[SUP]+[/SUP] tao lúc ý chẳng hỉu thế nào mà ko nhớ ra hôm trước vừa bị trừ 1/2 điểm can tội ko vít H[SUB]3[/SUB]O[SUP]+[/SUP] :(( :((

này mắc mớ chi đến lý 2 đâu mà vào chê lớp người ta. Cứ nhìn lại xem lớp mình hay thế nào đã rồi hẵng nói nhé. Đấy là chưa tính đến chuyện con trai thì nên ít nói và lịch sự một chút.

Ái chà sao bạn Dương lại vào cho bọn tớ câu ấy thía! Kẻo lại đau lòng bạn... lớp tớ!Đùa đấy!:D

Có ai đâu , tao đùa mà cho bạn í tưởng bở tí:D

Con 73 này câu bài kinh quá đấy!!!

Tao hôm nay liều mạng lên nộp bài CD, cuối cùng lại được 10, mà ở nhà tao chưa biết 1 chữ nào, đến lớp mới bắt đầu học mới sướng chứ :D

Bọn mày ơi, tao lo toán quá!! Thầy Quang dạy tao thấy chả có tí gì vào đầu cả, ngồi trong giờ toàn vớ va vớ vẩn thoai!! :(:)((

toán học hành kiểu này thì chít mất thui :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên