Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
NGhe đâu cái tin nghỉ 3 ngày đấy hả con lơn kia? Điên ah , đã bị cấm ko cho đi tham quan là vì nghỉ nhìu wa' rùi thì lấy đâu ra mà 3 ngày ==> ngu we':D:D:D

thế 20/11 có dc nghỉ ko?
hỏi thế để còn lên kế hoạch đi chơi.

Nghỉ mỗi hôm đấy thì đi đâu mày? Hay là lại đi xem phim giống lần cuối năm đê:)

ui, tao bit làm sao đc, thấy cái Dung bảo thế ma,nó bảo các em lớp 10 anh bao the, mà tao thấy cũng dc, năm ngoái cugn nghỉ ca 19, hêhh, nói chung cha bit dc
hic, hôm nay tao bắt đc một tờ giấy bị xé nham nhở trong ngan bàn ,tưởng là thư tỉnh tò nhau của bọn khối 10, ai de``````, huhuhu, chuyen XXX, khô thân tao, xuit hế ko bit

con Hà Vân vào cầu thế còn gì. Tao thấy bọn con trai phải lạy lục xin xỏ nhau chán ra mới có mà tự dưng đang yên đang lành thì mày có, chắc là điềm lành bạn Quỳnh Anh sắp công khai chuyện tình củm bọn mày cho cả trường biết hả?

Whew..hôm nay tao 9 Hóa...dưng mà kt Lượng như down ý... :(( :(( phải xem lại thế nào đi chứ ông Toán tưởng lớp mình học giỏi lắm hay sao ý.

Con Chinh wé đáng wé, mày đi so sánh chuyện tình củm đẹp đẽ của bạn Vân với bạn Quỳnh Anh với chuyện XXX là sao hả?? :)) Mà việc gì phải công khai hả mày, ai chả biết roài :D:D

Tao đang định bảo cả lớp mình xin thầy cho KT lại Lượng đây, bài có vẻ ghê rợn quá!!! :(

bọn mình học thì ngu thật nhưng mà giữa lũ ngu như bọn mình vẫn có sao sáng như Phi, My làm thầy mờ mắt! Bọn mày bảo bọn đấy đừng có làm bài tập như trâu nữa đi---> ông Toán càng tưởng bở lớp mình học giỏi, bài kiểm tra càng khó!

Uh tao bảo bọn nó bao nhiu lần mà có chịu nghe đâu...khổ thế chứ :(( mai ktra Địa mà tao chưa ôn cái j cả..thực hành cũng để trống vài chỗ

chị Chinh cứ như trên mây í nhỉ???:D Hôm nay làm bài kt Lượng như cái cc. Bực ko chịu được. Cứ cái tình trạng này ko hiểu đời mình sẽ ra làm sao...
:(( :(( :(( .

Hình như ong Toán là 1 trong những ngừoi nghĩ lớp Anh kiêu nên cho bài như thế thì phải. Tao bảo thằng Bô thế thì nó bảo ông í nói đúng rùi còn rì! Mai lên lớp giết chết thằng Bô đê!

Theo tao thì chắc không phải vì ông ý nghĩ bọn mình kiêu đâu, mà vì nghĩ bọn mình ai cũng đỉnh cao như Phi hay Trà My.. gì đấy, cho nên bài mới khó đến phát :(( thế nì...

Hey, kế hoạch 20-11 của bọn mày có gì chưa, nghe ai kể là trường mình cho đi tham quan dịp này hả, lớp mình tổ chức đi đê!!

tuần này có điểm văn rồi! chán đời quá! quả này mà lại 5 thì thôi rồi, chẳng biết gỡ đến bao h. À, vừa có tin tức tốt lành là tao dc vào vòng 2 của cái vụ phỏng vấn hôm trước rồi. Bây h cố học cho tốt GPA cao với cả essay hay để dc cái full scholarship. Đúng là trong cái rủi lại có cái may!!!!

con Chinh nay sướng vãi chả bu` với tao cuộc đời long đong số phận bạc bẽo hôm trước làm bài Lượng tao chép câu 2b của con Minh feo`ai ngờ chị này gà mờ đến nỗi chép nhầm bài chị Bèo,mà 2 đề lại khác hẳn nhau mới chết chứ,hcihic nhụcko để đâu cho hết :(( :((

Thôi thôi, đừng nói chuyện điểm chác nữa đi, tao chán chả buồn nghĩ đến cái bài văn ngày mai sắp trả nữa roài. Chưa kể bài toán thì đúng là án mạng được báo trước, đời sao mà chán thế?? :(( Mà cái bài tóm tắt Đời thừa bao h phải nộp đấy??

Không đứa nào ý kiến gì vụ đi tham quan 20-11 à??

đúng là ngu thì chết chứ bệnh tật gì! có đứa đưa bài cho mà chép thế mà cũng không xong. Hay thôi xin ông Toán cho làm lại cái bài khác đi!

ặc, vợ nằm mơ à vợ 8-}
còn khướt đấy mà ông ý cho làm lại bài nhá :))

19 này mỗi khối chiều được nghỉ :-? :evil:
thật là bất công xã hội :nono: :nono: :nono:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên