Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khục...hum nay lớp Trung làm hay vãi.....ngày mai...ngày mai..:((

hic tao con` chăng co' sach ki nong nua chu cha hieu on tap the nao day? :(

Hôm nay lớp trung làm hay thật, con Lan có ở lại xem ko mày? Ngày mai, uh, mai khổ thật
Ah, lớp mình cố gắng làm cái Giao lưu hay vào, Lớp mình là chuyên anh muh!!!

Hum nay tụi nghịp con Sấu nghỉ-->buổi sau kt lại 1 mìn.Tụi nghịp cả n~ đứa nèo đã học bài(ko có tao...)

Tao ni, ngoi tung kinh go mo ca toi, sang ra chung no choi bong ro cung khong dam choi, ngoi on bai, cuoi cung len lop gio sach ra chep mai thoai, doi khon nan vat!! X( Nhung noi chung tao cung khong buc xuc lam, vi neu khong cho mo sach tao cung cha lam duoc bai dau, vi tao hoc cung cha vao dau duoc ti nao ca :D :p

hehe, tao chẳng học tí gì kĩ nông cả đâm hay, mỗi tội cũng mất đến 1 tiếng ngắm vở
:(( ----:>tiec thời gian wa....

Cuối cùng thì làm bài cũng tạm, ko dám ăn con 10 của bà này thì mong cũng trên 7, 8 :D

Thông báo cho thần dân chuyên Anh chuẩn bị bài hát tham gia giao lưu đi nhá!!!

hêhheh, tao vừa đổi avatar lần đầu tiên sau 4 tháng hêhheh, bọn mày thấy đẹp ko, iu quá hhehehe, iu pucca nhất, hôm nay tao vừa dc tănngj một cái móc khóa pucca, đẹp ngất trời luôn

hêh, hôm qua tao bun` ngủ wa, hoc đc đúng 2 fan KTNN rồi đi ngủ, lần đấu tiên kt 1 tiết học vớ vẩn thế, định bụng tới lớp hỏi đề lớp khác rui học luoon, aide`, mình đúng là đc trời ban fuoc, hêh, amen, nam mo a di da`,
mai lớp ta dọn vệ sinh ,đề nghị các bạn hoàn thành nhiêm vụ, hêhhe

Tao đã hoàn thành n.vụ xuất sắc...thật ngoan ngoãn...vỗ tay cái nèo...mai ktra Sử roài,kin wa'...help!...ah...con Vân bi h mí có cái ava trông chấp nhận được...:))

Sử + Lý==> 2 môn trời đánh!Mai cố gắng mua chuộc 2 cô để trông cho dễ 1 chút vậy!

Hik trước tiên bọn tớ phải lo bài ktra Sử+Lý ngày mai đã...:))

Mai bọn tớ cũng KT sử mà :D Chắc là lại cùng cô gì chơi trò trắc nghiệm với Hóa 1 rồi. :D Có gì tuồn đề lên nhớ!

Chúc các bạn Anh 1 làm bài tốt!!!
Thank you before hand. (Đúng không zậy???)

Chị vote roài nhá, chiến dịch tranh cử phải có lợi lộc gì cho cử tri thì người ta mới bầu chứ, chị bầu cho em roài có được gì không??

Khốn nạn quá chúng mày ơi, tao đang có chiến tranh với bố mẹ, đúng vào cái dịp dân tình đổ đi chơi ầm ầm tao lại phải ở nhà xem chúng mày lượn lờ chơi chót, tởm quá!!!
:(

Sướng, mai không phải kiểm tra Văn, nhưng chúng mày dắt nhau đi qua trưa, tao lại ko được đi, tức quá!! :(( :((

Chị vote cho em roài nhá...đang đi vận động mọi ng` :))
Mai tao cũng ko đi...hum nay làm bài chẳng bít thía nào nữa....

Định hôm nay về nhà sớm nhưng chợt nhớ chẳng có rì làm nên thui!:D

Chị Phương béo đã viết:
Chị vote roài nhá, chiến dịch tranh cử phải có lợi lộc gì cho cử tri thì người ta mới bầu chứ, chị bầu cho em roài có được gì không??
Cho mỗi cử tri một chữ kí nhỉ :))
Chị Thanh Hà viết lung tung gì thế hả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên