Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em Đăng anh1 ham hố quá nhảy sang tận đây kêu gọi fan cơ à. học tập mấy anh 03-06 đi các em ạ, thắng thua ko thành vấn đề!

hồ hồ ra em Hoàng Hiếu là cái em hát hay tóc nghệ thuật hôm giao lưu với lớp chị đó hả??

Giờ này bọn mày đang đi chơi chót tưng bừng vui vẻ, trong khi tao đang phải ngồi đây ngắm cái màn hình, khổ thân tao quá :(:)((

Tao thì đang ngồi nghe Jerry hay we'=> tao ko thể hết thích anh ấy được!Chiều nay bọn mày có đi nữa ko đấy? Nếu có thì vui vẻ nhé!

hé hé lớp mình chỉ giỏi to mồm :drummer: ~:> :nono:
bảu là cả lớp đi cuối cùng có 6 đứa là tao, lan, m phương, ly với cả thèng minh lông + thèng đức :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) (lúc đầu có cả nhung với bờm nhưng sau đó chúng nó về trc ) 3:-o 3:-o
bọn tao đi bơi thuyền chán chê rồi vào Plaza chụp ảnh :twisted:
về lúc 6h :cool: :beerchug:

chán bà kon :-? thế cũng chả định đi thăm thầy cô nào à ? :O

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Chị Phương béo đã viết:
Chị vote roài nhá, chiến dịch tranh cử phải có lợi lộc gì cho cử tri thì người ta mới bầu chứ, chị bầu cho em roài có được gì không??
Cho mỗi cử tri một chữ kí nhỉ :))
Chị Thanh Hà viết lung tung gì thế hả :D
Lung tung gì?Avatar kinh wa'

Em chào mấy chị. Em nhảy vào đây đính chính mấy câu cái kẻo các chị nhầm nhọt hết cả rồi: cái thằng lớp em tóc điên +đứng lên hát + trong cái avatar là thằng Đăng ( khổ thân thằng bé). Còn cái thằng trông cutie ăn sữa chua và là chủ nhân của cái avatar là thằng Hiếu!
AEC các chị nhớ đến dự + ủng hộ bọn em nha!

Bọn này được đấy!

Bọn này, câu bài ít thôi, kinh quá đi mất!!!

To vợ: Bọn mày rủ nhau đi chơi bời sung sướng thế roài thì thôi nhá, đừng có kể ra nữa, làm chồng mày thèm vãi tè....

Lớp mình tình hình Chủ nhật đi đến nhà các thầy cô là mấy giờ đấy? Mà nhất định phải đi đấy, không có chuyện không đi đâu. Thống nhất giờ giấc đi bà con

Khổ we' cái lớp mình chẳng có kế hoạch gì hết ! Ngày mai tính sao đây? Đi chơi hay là đến nhà thầy cô?

Tao chẳng bít thía nào đây...chán...thứ 2 kt Anh roài..

may` ơi , hôm nay tao về trường cũ gặp con Mai P, nó về 1 tuần rui, còn PT thì đi Bỉ với mẹ rùi hay sao y, sướng vãi, tao có bảo nó thứ 2 nhớ tới lớp chơi , nhưng mà tao forgot bảo nó mang cai j đi nhậu nhẹt roai

Ờ há , quên thứ 2 KT Anh! Kinh we' , lại còn cả nghe nữa chứ , theo kiểu giống hôm trước thì thui chết đi cho xong!:((

Tình hình là tối gọi điện cho cái Ly thì no bảo là mai chưa có kế hoạch gì cả. Nó bảo sáng nó phải đi với bọn bạn cấp I (ặc, tận từ hồi cấp I 8-} ). Còn buổi chiều mọi người đi hoc thêm nhiều quá, không đi được. Thế thì chắc là mai không đi thăm thầy cô cũng không đi chơi rồi, chán thế chứ lại. :-s
Mọi người may hết đồng phục lớp chưa? Hôm trước em không may theo cac bác trong lớp, hôm nay định đi may thì bới tung cả nhà lên không thể tìm thấy tấm vải đâu, mai dễ phải lên chợ Đồng Xuân mua lại mất. :((
Ui, thứ 2 ktra Anh, quên mất, lại nghe kiểu hôm trước nữa á, thế thì toi rồi, điểm nghe của mình không hiểu sao lần nào cũng lẹt đẹt. :((
Thế là thứ 2 cái MP đến lớp chơi ah, thế đến lúc nào đấy?

Chào cả nhà!!!
Thục ra tao đăng kí lâu rồi nhưng mà lên chẳng biết viết cái gì cả. Tao chỉ đọc thôi. Hôm nay chán quá mày ạ.
Sáng: tao về trường cũ; công nhận là lũ lớp tao cũng giống lớp mình bây giờ thật, hẹn nhay 8h 30 mà 9h mới có lèo tèo vài dứa, chán quá đi mất.
Chiều: ngủ, ngủ và ngủ.
À mày ơi, thế hôm nọ bọn mày đi vui ko? T6 ấy? Chiều hôm đấy tao về nhà xem liền 3 fim, Đỉnh chưa? tổng cộng là gần 5 h dí mắt vào TV.

tao không đi cùng bọn mày được vì cái essay đến lúc đấy hình như còn mỗi tao chưa nộp. thế thì đi thế qué nào được. Về nhà thì máy hỏng, phải lọ mọ lên cq mẹ ngồi máy tính nhờ. Về đến nhà thì 6h tối roài.. cũng may đã gửi xong. Còn ngày hôm nay tao dành trọn để ngủ! ĐÃ thật! Cả tuần liền phải chịu khố sở bây h mới có cơ hội nằm trên giường cả ngày đấy!

CHiều thứ 6 ta đi từ 2h30-->10h30 nhưng ko lo lắm vì mẹ tao đi tham quan
Thứ 7 đi từ 10a.m-->10p.m
Hôm nay học Toán + đi với lớp , chiều đi tập bóng rổ nữa
====> mẹ tao giết tao mất nên có khi tao ko đi với lớp được nữa!

hic, mọi người đi thăm thầy cô sáng nay thế nào, có đông đủ không? Hic, mình lại không đi được :-s . Thế đi những thầy cô nào đấy, mấy giờ về, có vui không? 0:)
Hôm qua em cũng về trường và cũng phải chịu cảnh giờ cao su + quân số lèo tèo, hình như lớp nào cũng thế thì phải, thành bệnh mãn tính của học sinh rồi.
Bạn Trang hỏi thứ 6 ấy hả, có mấy đứa đi chơi được đâu. Ăn buổi trưa thì có khoảng mười mấy đứa, ăn ngay gần trường thôi, sau đó về nhà Thanh Thanh chơi, ngồi chơi tú, nghe nhac + chơi với con mèo Trân Chân hay Nguyễn Thị Huyền gì đó của nhà nó :x . Sau đó đến 2h thì 1 số đứa (trong đó có mình) sang nhà hà Vân ngay gần đấy chơi, còn mấy đứa còn lại lên Hồ Tây thì phải. Đấy chỉ có thế thôi, mình chỉ thích mỗi vụ ngồi chơi tú. ;)
Ai đi nhà các thầy cô sáng nay thì lên post kể diễn biến nhớ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên