Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sẽ thế nào nếu như đề ra 'so sánh NK và TXg'?Ác mộng cuộc đời...vẫn cố gắng vít được 1 tờ đúp và 1 mặt giấy vậy :))

Mai KT rùi thế mà bi h vẫn ngồi net chơi này ! Tao cảm thấy cái ông nè cho điểm ko theo mô tê rì! Thấy hợp thì điểm cao , ko thì chẳng bit số phận thế nào==> kệ nó thui!

Whew...hum nay tao làm chẳng tốt j cả,lại 5 mặt giấy...:((

Lần nào làm văn xong cũng thấy bt nhưng khi trả bài thì chẳng bt chút nào cả....:p

tao biết ngay thể nào tối nay con Hà cũng vào để đổi avatar mà :))

Con Chinh này mày thật là lắm chuyện, còn vào cả box lớp Lý để post.... Thui, mày tha cho bạn Trung Anh, bạn ấy còn trẻ con lém ;) Chúng mày cứ trêu bạn ấy thế này thì tao còn mặt mũi nào muh nhìn mặt bạn ấy nữa... tha bổng cho bạn ấy để bạn ấy còn tập trung vào thi cử.... Tao ko dám nhờ bạn ấy đèo đâu [-( Đừng trêu linh tinh nữa, hỏng cả tình bạn:D ;;)

Con Chinh này...mày lên HAO suốt mà cứ chạy đi đâu ý,ko wan tâm đến lớp mìn j cả.

hoàng thu hà đã viết:
Con Chinh này mày thật là lắm chuyện, còn vào cả box lớp Lý để post.... Thui, mày tha cho bạn Trung Anh, bạn ấy còn trẻ con lém ;) Chúng mày cứ trêu bạn ấy thế này thì tao còn mặt mũi nào muh nhìn mặt bạn ấy nữa... tha bổng cho bạn ấy để bạn ấy còn tập trung vào thi cử.... Tao ko dám nhờ bạn ấy đèo đâu [-( Đừng trêu linh tinh nữa, hỏng cả tình bạn:D ;;)

Cứ để cho bạn Chinh ban ấy nói!!!Fai tự do ngôn luận chứ!!!
Mà căn bản là tớ thấy ban ý nói cũng dúng ... :p tớ cũng có tình cảm với bạn Hà ... :x
Còn chuyện đèo về thì không ảnh hưởng đến chuyện thi cử đâu , biết đâu có khi đèo về lại được giải nhất ấy chứ ... " sung " lên mà :D . Các cụ chả có bảo người vợ ngày xưa là người " nâng khăn sửa túi " cho chồng mỗi khi đi thi còn gì ? :p
Bạn Hà cứ để tớ đèo về nhé ? My pleasure ... :x

thằng Trung Anh thế mà khá ... bẹn Chinh vào box lớp Lý là có lý do cả đấy chứ ? có bẹn + mà ... :D

Tôi lạy các bác..cái topic lớp tôi nó tàn tệ lắm rồi mọi ng` tha cho nó đi...bày tỏ tình cảm j thì kín đáo nhé bạn Trung Anh,còn nếu mún lôi ra public thì vào lover ý
To Sơn:bít roài nhưng nó phải có tinh thần với lớp trước đã,chứ cứ như thế là ko được

Bọn Anh1! CHúng mày chuẩn bị giao lưu thế nào rồi, hôm nào diễn để bọn tao đến giúp và làm chân soi mói viên \=/ :D :p

Hùi...chắc còn lâu bọn mày ạ,cứ đợi đi,còn khướt...:(( nhưng yên tâm,bao h làm sẽ lôi bằng được bọn mày đến..:))

hôm nay tao thấy, thằngMinh với thằng đức, theo lời iu cầu của các fan hấm mộ, vào h ra chơi đã perform mấy thứ bọn nó học nhảy đc, nhưng tình hình là tao thấy như kiu mấy động tác morning exercise y , hehehe, thui, tạm thông cảm, du` sao các bạn mới học đc vải buôi, như thế cũng đủ hứa hẹn một tiết mục chuyên nghiệp .
hehe, nhắc tới đồng chí tommy ford lại nhớ tới tp bất hủ still miss của ban y, actually, that sounds great!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thanh Sơn đã viết:
thằng Trung Anh thế mà khá ... bẹn Chinh vào box lớp Lý là có lý do cả đấy chứ ? có bẹn + mà ... :D
bạn Trung Anh vào topic lớp tớ vì có bạn Hà :)
Tớ vào topic lớp Lý vì có bạn + :x
thế bạn Sơn vào topic lớp tớ vì bạn nào đấy? ;;) ;;) ;)

Con Chip đâu,mày dạo này lo việc bọn lớp Trung wa' hay sao ý mà để nhà cửa tan hoang,bọn nó chat chit yêu đương với đứa lớp # giữa đường giữa chợ thế này :))

hê hê còn anh đang gấp rút hoàn thành "I dont wanna be unfair with u " để ko phụ lòng các fan hâm mộ cuồng nhiệt Chíp bom,Ly tè ,Hoa cứt lơn.....hehe :))

Bọn tao cũng có bài để cạnh tranh đấy! Cừ chờ xem nhá! Tác phẩm của Ốc bẹn+ Chip bom+ ly tè!:))

Bài j thía bọn mày?Tập nhanh lên hum nào hát đê...có đoạn nào ẻo lả như của con Lan ko?(nếu có chắc con Chip lên giả thanh huh?)

Mấy hôm nay bận chả lên HAO được, xôm thế này còn giề?? Mọi người bàn tán kinh vãi, bài nào cũng có tên mình ==> Anh đây thành sao roài ;;)

@ Thanh Hà: tao có biết giả thanh wé gì đâu??
Mày ơi, với cái bọn chat chit linh tinh thì cứ xử tử hết đi mày ạ, nhất là mấy đứa mang danh Anh 1 mà toàn nhảy nhót sang lớp khác (như kon Chinh với kon Hà béo chẳng hạn) ý!!!

Còn vụ nhảy nhót lớp mình thì bọn này đang rất tích cực tập (nhưng hôm nào cũng có vài đứa nghỉ mới khốn chứ!!). Anh em fan hâm mộ cứ chuẩn bị thành lập FC, giữ giọng để hò hét đi là vừa :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên