Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Hà chinh đã viết:
Phạm Thanh Sơn đã viết:
thằng Trung Anh thế mà khá ... bẹn Chinh vào box lớp Lý là có lý do cả đấy chứ ? có bẹn + mà ... :D
bạn Trung Anh vào topic lớp tớ vì có bạn Hà :)
Tớ vào topic lớp Lý vì có bạn + :x
thế bạn Sơn vào topic lớp tớ vì bạn nào đấy? ;;) ;;) ;)

Vì tao đấy mà...;;):D:))
P/s: bạn Sơn là bạn nào đấy?? :D:D

Hì..chữ kí...iu chữ kí mìn wa'..hum nay tao nghỉ học...có j ko bọn mày,bảo tao để còn vít nhật kí lớp

Hiện giờ nhật kí lớp đang trong tay đứa nào chẳng bit nữa! Suốt ngày bị thất lạc thui!

tao dạo này vui buồn thất thường, chỉ khổ con Hường phải ngồi nghe tao lảm nhảm suốt ngày mấy cái vớ vẩn, hết chuyệ trên trời lại đến chuyện dưới đất :D

Nhật ký lớp lớp mình tao thấy buồn cười quá, đổi thành nguyệt ký đê, lâu lắm mới có đứa viết roài mang đến cho anh em đọc, còn lại toàn giấu ở nhà thôi!!

Tao vừa bị chuột rút xong, đau lệch cả mặt, chắc là hậu quả của nhảy nhót đây:((

tao thì đang lang thang ở trường, đợi đi học thêm, chán quá!!!

Khục...tao chắc để cuối tuần vít lun-->trang trí cho hoành tráng :))

chúc các bạn đi thi hs giỏi làm bài thi thật tốt nghen!!!!! Cả lớp chờ vào tiền thưởng học sinh giỏi của các bạn....

Uh bọn mày phải vào hết đấy...5 đứa vào hết nhá...tổ tao đã có 3/5-->:x

Uh, tổ mày tởm thật đấy, chắc chúng nó giỏi quá nên lấy hết chất xám của bọn còn lại, điển hình là mày roài :D:D Mà phải tin vào anh em mình chứ, chúng nó thể nào cũng vào hết cho mà xem, lúc đấy thì, chẹp chẹp... Cứ gọi là... $-)=P~
Hôm nay được 9 Anh sướng vãi tè!!! Đang sợ hôm nay bị xui vì con vé xe 444, ai dè hên kinh dị!! Có phải "trả giá" 1 tí vì bị dị ứng nhức mắt suốt cả ngày, nhưng vẫn v..u..i :)):))

Hik....mấy ngày nay bọn mày làm j mà ko lên thía...tuần sau ktra n` thứ wa' :((

me tao làm mất cái dây nối nên tao ko lên mang đc, bi h cũng fai ra hang đấy chứ, hic, chán we, tao thấy bọn đi thi nó tự tin lem, kiu này kiu j chả có giải, hihi, tao còn thấy vui cho bọn nó nữa là

Hix, mai kiểm tra ác độc quá mọi người ơi!! Lo Lý vãi tè.... Chưa kể Sinh, rồi toán hôm thứ 3 chứ! Rồi còn điểm Anh_ cái môn ác độc sẽ quyết định học sinh giỏi hay tiên tiến nữa!! Tao stress nặng nề roài, bọn mày có thế ko??

Chỉnh sửa lần cuối:
Hùi...ai mà chả lo...cố mà sống đi mày ạ..tao cũng lo lắm :((

hê hê hôm nay hoãn kiểm tra mới vui chứ hôm qua tao bị ốm ôn Lý chả ra đâu vào dâu cả :))

Uh,sướng...lớp mìn kéo co đỉnh lắm cố lên nèo!!!

Bom day dung ten thang bop pót bai ti. Hom nay Viet Nam hoa roi, phi ca cong minh ngoi xem. Gio phai loi moi ngoi hoc ly, kho qua. Xac dinh la 2 gio dem di ngu roi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên