Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e hèm, cái con này mày chưa chúc mừng sinh nhật tao đấy nhé :p hihihihiiih tháng 10 lắm người sinh nhật mày nhỉ? chỉ tổ tốn tiền mua quà....

Khiếp quá,mỗi lần vào forum lớp mình là tao lại phải đọc căng cả mắt xem bọn mày đã viết những cái gì trong thời gian tao không lên mạng.Công nhận là bọn mày viết khoẻ thật đấy,nhất là con Chinh.Mà Chinh ơi,tại sao mày gặp mẹ mìn mà chẳng kể gì cho tao thế?Nghe buồn cười quá (Tao tự hỏi sao bà ý không trùm cái bao tải vào người mày mà vác đi luôn cơ chứ).
Về phần điệu nhất lớp thì phải nói là Chinh,còn Giang thì chỉ điệu ở chỗ hay nhìn ngước từ trên xuống (nói thật là hơi giông giống kiểu bạn Đức),Thanh hà thì có cái kiểu quay đầu quăng tóc một phát,người đi đằng sau không tránh kịp thì cũng được một quả khiếp vía.Con Chinh ý,nó có cái trò để kính trễ tới tận mũi (nó không làm cái trò này nữa là do đã bị bọn tao phát hiện và trêu),đang nói chuyện thỉnh thoảng lại bĩu môi,"ứ" một cái (hehe,đừng giết tao Chinh ơi).Còn nhiều cái khiếp lắm nhưng không tiện kể
Cái Phương Thanh hình như lâu rồi mới post bài đúng không mày? Mày có hay đến chỗ mấy đứa lớp mình chơi không? Nếu quen nhiều anh đẹp trai bên đấy thì giới thiệu cho 3 đứa đấy mỗi đứa một anh nhé (tao nghĩ là cả 3 đứa đều đang welcoming boyfriends hết đấy)

hường ơi, hoan nghênh mày!!!!! mày kể tiếp đi.... tao chả bít gì... đọc đoạn mày viết thấy buồn cười chảy cả nước mắt, tưởng tượng ra cảnh con Chinh... :)) với con Thanh Hà nữa chứ... :D

con Chinh chắc được bà mẹ mìn quý quá.... điệu thế mà :p (chinh ơi, tha lỗi cho tao)
tao có đến chơi với chúng nó được mấy đâu, tao mới đến có 1 lần... tao đang thi mệt hết cả người lên đây. xong rùi sẽ dẫn chúng nó đi chơi. ui giời mày ơi, chúng nó ở đấy có mấy anh tốt bụng nhiêtị tình lắm :D chắc tao chẳng cần giúp đâu mày ạ :p khéo khi chúng nó lại tìm được mấy anh đẹp zai nhanh hơn tao ý chứ:D

Nah...kệ nó đi..này,về việc giao lưu ý,bọn mày có thấy Đức nên lên hát wê nhà ko?Chứ bây h chẳng lẽ ko hát bài t.việt nào à?À còn bài Raindrops keep falling on my head hay đấy chứ?Còn loa thì chắc tao lo được,chỉ mong thuê được rẻ,fông thì chưa bít.Tao nghĩ j thì j cũng fải có kịch chứ?Hát ko thì chán lắm.Kịch như của tổ Sâm làm năm ngoái hay đấy nhưng cũ wá roài.Game là tổ tao lo-->bọn mày nghĩ làm trò jống tổ tao làm hồi group perfomance đc ko?Cái Who is who ý.Đương nhin là fải làm hay hơn roài.Có vẻ tình hình a1 trên hao dạo này xôm ghê.<bi h net lại ổn roài>

Thôi đi, con xin các mẹ ạ! Tha cho con được sống yên ổn trong cái 4rum này 1 ngày được không ạ? Con Hường thì ngoa hết chỗ nói rồi, lại còn hay soi tao nữa chứ. Thế thì tao có mà thoát đằng trời. Chỉ tại thằng Đức! Mai đến lớp mày chết với tao!

bẹn Thanh lâu lắm mới thèm post bài, hư quá đi thôi! Thế cái giao lưu của bọn mình thế nào nhẩy? Bẹn Thanh với cả bẹn Giang bảo với bọn nó là nhà mình chuẩn bị tổ chức giao lưu xôm lém nhớ!

Hehehe, nghe con Hường kể tao đến chết mất thôi :)) :)) Chinh ơi là Chinh, mày xứng đáng quá rồi còn gì?? Hôm nay lúc đến lớp tao chưa đọc cái này nên chưa biết, chứ tao mà biết rồi thì ....

Mãi đến bây giờ tao mới thấy cái giao lưu lớp mình có khả năng sống được đấy. Thế dự kiến là bao giờ sẽ tổ chức? Tao đề nghị là phải tăng số lượng bài tiếng Việt lên, nói thật dù gì nghe mãi tiếng Anh không cũng nhàm lắm!!

Tao ủng hộ làm kịch, nhất là kịch bản phải đầu tư kĩ kĩ 1 tí nhá. Còn cái game thì tao sợ hơi khó, vì dễ loãng lắm. Cả một khối sáng chứ có phải mỗi một lớp mình đâu?? Nói thế chứ nếu được thì càng tốt thoai, tao không bàn lùi đâu đấy, bọn mày đừng mắng tao!!

Hơ hơ , giờ tao mới bit Chinh xinh xắn nhà mình điệu thế cơ đấy! Ai nói ko tin chớ bẹn Hường lớp trưởng nói thì phải tin rùi!:))

Oài thế có ý kiến j cho game ko?Tình hình là tổ tao chưa có cái j cho game sất.Còn con Chip thì cố ép thằng Đức hát nhé,hàng độc đấy.Còn Chip thì cố tập Chuồn 2 ớt đi.Độc nốt đấy.Cón rủi kịch kọt ko có j thì tổ con Chip lên diễn lại (hic..tao đùa thoai...chứ thế thì tổ mày phải nhận hết à?)
Chị em vote cho kool boy lớp mình nào...(cứ vote đi tao vote sau cùng)

nếu bầu cho kool boy thì tao sẽ bầu cho bạn Đức bởi vì bạn đấy có đôi lông mày, đôi mắt và hàm răng đẹp nhất....:D Ngoài ra Đức còn có speaking speed như machine gun ko ai sánh kịp ( hợp với Chip wa còn gì nữa)---------> Number 1 của A1....
VOTE FOR HIM ! VOTE FOR HIM!!!!

Tao sợ là làm trong 2 tiết thì làm thế nào đủ thời gian cho kịch với games cùng 1 lúc được.
Với cả tao ko hát quê nhà đâu .Nghe chuối lắm .Bọn nó chẳng ném cà chua vào mặt ý
Mà Hường chơi bài Em mơ về anh với Chíp chuồn chuồn ớt là quá đủ nhạc VN rồi còn gì

Mà bạn Hường đang phởn nên tốt bụng thật đấy .
Khen nhiều làm tớ ngại quá .
Yên tâm đi bà dù ko khen thì tôi vẫn giúp chuyện kia cho. hehe

oài em Hường chơi bài Em mơ vwf anh à hìhì tao thích bài đấy cực thế có song ca với thăng TM như hôm trước kô hay la bi h cho nó lên múa cho nó sinh động :))

tao tưởng con Hường hát I'm all about you. Oài, bây giwor tao không vui lém nên tạm thời chỉ viết thế thui nhá

Mệt cả nhà quá, tao đã bẩu tao hát Chuồn chuồn ớt thì chưa xong câu đầu tiên đã vô số cà chua vào mặt rồi, khổ thân tao!! Đùa, tao hát tởm lắm, bọn mày nghe hôm chia tay chưa phát khiếp lên hay sao hả??

Thôi tao nghĩ kỹ roài bọn mày à, cho game nghỉ đi, làm thế khó hay lắm. Tao nghĩ nên đầu tư vào kịch thì hơn!!

Kool boy lớp mình hả?? Tao bầu cho Bách ruồi :))) :)) :)))!!!!

Kịch nếu chỉ lấy kịch bản cũ thui thì ko ổn đâu! Game cũng khó nghĩ ==> cách tốt nhất là chúng mày tập nhảy nhanh lên ,mà diễn!
Kool boy: Bách ruồi , Chip bom:D

Đỗ Hà chinh đã viết:
tao tưởng con Hường hát I'm all about you. Oài, bây giwor tao không vui lém nên tạm thời chỉ viết thế thui nhá
Lại bực chuyện gì hả em Chinh bé bỏng? Khi nào hết bực hẵng lên post cho vui tười nhé!:p:p:p

To Hường: cảm ơn lớp trưởng vì đã nói lời bênh vực tớ, cái chuyện hôm 8-3 rõ là một tai nạn xui xẻo, mà sao nhiều đứa nhớ dai thế ko biết, nhất là thằng Đức.
Tiếc nhỉ, lớp mình làm giao lưu mà thiếu mất 3 thành viên, đúng là đáng tiếc, đáng tiếc.Ở Sing thì tớ chỉ có thể mong cho buổi giao lưu thành công mỹ mãn thôi, mọi người ơi, cố lên nhé!!!!!!
Về cái vụ bầu kool boy, tớ xin được bầu cho bạn Bờm.

Êu bọn mày đã có đứa nào tập dượt hát hò thử ở nhà chưa, tao thử thu âm lại nghe... đến kinh bọn mày ạ :( . Kiểu này có khi tiết mục của tao lại thành diễn hài thôi, khổ thân tao quá!!

À mà hình như con Ốc 73 chưa đăng ký bài nào nhỉ, đừng để nó thoát chúng mày ơi, nó hát hay lém!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên