Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thảo ơi, tao trả lời nước đôi thế mà mày ko hiểu à? Anh1 bọn mình là phải thế, nói ít nhưng hiểu nhiều. Được rồi, lần này cố mà "ủn" bọn nó lên 4rum hết đi, cứ mãi con chip với con hà, rồi thêm chị thảo nữa mãi cũng chán. phải gửi lời cảm ơn lớp trưởng vì đã vào làm cho bài phát biều mở đầu ra trò! nào cùng hoan hô bẹn Hường nhé (tao đang fastreply ko có mặt nào cả)

hehe chị Hường cũng lên rồi các bé nhiệt liệt chào mừng nào :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

Hóa ra tao là người có đôi mắt hấp dẫn nhất à ? Xin cảm ơn.Hường mắt tinh phết nhỉ, hehe

ah hay là bầu đứa con gái nào điệu nhất đi.
Chinh ơi, mày nhiều khả năng dẫn đầu danh sách đấy.

:)) hehe mày có nhớ 8/3 năm ngoái lớp mình có mấy cái câu hỏi kô hi`hi` tao bốc đúng phải cái câu ai điệu nhất lớp bọn mày ở dưới cứ gào lên là tao hichic khổ thân :(( hihi cuối cùng người điệu nhất là Giang đó chớ :)) :))

Chà chà, thấy bác Chip hô hào nhiệt tình quá, lại còn gửi mess cho tất cả thần dân A1 nữa nên trách nhiệm trong em bùng dậy.Nhân kỉ niệm 4 ngày được nghỉ ASEM em quyết định viết bài đầu tiên cho HAO. Đề nghị cả nhà hoan hô nhiệt liệt =D> =D>
Xem nào, có gì để viết nhỉ? Vụ mắt đẹp của bác Hường thì tạm thời em cũng chưa có ý kiến, chắc cũng phải chờ đến thứ 2 ngắm lại các bạn đã. Còn vụ AEC thì hình như lớp mình có tận 2 leader cơ mà: Hường với Sấu thì phải, thế sao năm nay lại là các em lớp 10A2 tổ chức :-/
À mà sắp hết ngày nghỉ đầu tiên rồi, các bác làm được cái gì chưa? Em thấy cả ngày chẳng được việc gì cả, thế này thì chẳng mấy chốc mà hết cả mầy ngày nghỉ. Hay là lớp mình đi đâu đấy đi, em thấy đi xem phim cũng được đấy, các bác xem thế nào, nhanh nhanh kẻo lại đến thứ 2 mất (nhưng mà không khéo dịp này lại chiếu toàn phim của ASEM thì chết :(( ).

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, xin chao mọi người, ha` vân đã trở lại sau 2 thang ko post bài nào, hihihihih, thay sau khi đồng chí chip kêu gọi nhiệt tình wa, có thêm bao nhiu ng chịu khó post, mình cũng thay ngứa chân tay, thui, ko dài dòng nưa, hôm nay chẳng lạm đc cả, cả ngày ngồi nhà , hết ngủ lại ngồi bàn học , vừa ngồi lại thấy buông ngủ, chiều ra khỏi nhà thì tắc đuờng phát ốm, tui thấý no cấm dg chỉ tổ tắc thêm thôi, luc chiều về còn thấy cảnh sát use dùi cui đập rầm rầm vào cửa một cái xe bus vì tội ko hiu vì sao lại dừng lại , làm cho một đóng quan kyhach đi ô tô đằng sau ko đi đc, ui chà bạo lực wa, lại thêm cái ông cs nào giọng rõ tốt hét ầm cả phố lên, làm cho ca rừng xe đang pin pin , xoạch xoạch , te te, im bặt luôn, hehehe, áem có khác cs nhà minh nhiệt tình thật, thui, ko kể chuyen traficjam nưa nhỉ, ah tớ thấy ng thế chỗ cho G bi h(tức ng điệu nhứt lớp mình) fair là thanh ha` mới đung, hehehehe
tớ cũng ủng hộ vc lớp mình đi chới đâu đó

khỉ Đức kia nữa chứ! Được bầu mắt đẹp là lại lôi tao ra để xỏ xiên đấy à? Lộ rõ bộ mặt thật nhé! Mày có thích tao xì đểu lại mày không mà cứ nhất định phải gán cho tao cái biệt hiệu điệu nhất lớp thế? Đẻ ra nó đã thế rồi biết làm thế nào được. TRong khi cái từ điệu của mày là mang nghĩa cố tình điệu nên tao được ra khỏi danh sách. Cảnh cáo mày lần 1!

hehe tự nhiên vốn đã điệu hay cố tình thì cũng thế cả thui hìhì :))

Lan nói chí phở .Giang còi thì công nhận điệu nhất rồi nhưng bây giờ Giang còi đi thi Chinh là số một. Thanh hà đọ lại thế quái nào được .

Hahaha đông vui thía này rùi còn gì!

Phởn vãi... Cuối cùng sau khi hò hét đến đứt cả thanh quản thì mọi người bắt đầu nhiệt tình roài, cả nhà vỗ tay khen tao cái nào =D> =D> =D>

Hehehe, may quá, mọi người chỉ nhớ mỗi Giang còi giải nhất hôm đấy, chứ quên féng cái đứa giải nhì roài :D :D Tao bầu một phiếu cho Thanh Hà đấy, bọn mày không để ý hồi này nó không buộc tóc nữa mà lại cặp mái lên, bằng một cái cặp lấp la lấp lánh rất chi là nữ tính à??? (Thanh Hà ơi, đừng giết tao!!) Chinh thì hồi nào đến giờ vẫn điệu (hhehe :)) :))) nên tao thấy bầu cho Thanh Hà thì hơn, cả nhà nhẩy??

Hey, còn chuyện cả lớp đi chơi thì thế nào?? Tao ủng hộ hết (từ từ để đếm đã 1..2..3...) 20 ngón chân ngón tay luôn, đi xem phim nhá, nhưng hồi này chả có phim gì hay lắm (Có mỗi cái phim Thập diện mai phục ngu ngu), hay là đi... công viên đi :)) ...

bọn mày vào hùa với nhau để giải quyết tao à? tứcthat! Con Lan thì sao hả? Suốt ngày mượn gương của tao để soi hoặc là vác cả cái cục gương to uỵch đi học. Khiếp sao mình tự dưng bị bọn nó quây vào thế nhỉ, làm mình tự dưng tiểu nhân quá phải lôi chuyện con lan ra để móc lại. Được rồi, bọn mình cứ tự do bình chọn! TAo vẫn là tao, điệu hay ko điệu thì có làm sao đâu nhỉ? Đứa con gái nào ở tuổi này mà ko biết điệu tao e là có vấn đề. trường hợp của tao bọn mày nên dùng từ "nữ tính" hoặc là "nhẹ nhàng" cho nó chính xác.
Hà Thu Phương đã viết:
Phởn vãi... Cuối cùng sau khi hò hét đến đứt cả thanh quản thì mọi người bắt đầu nhiệt tình roài, cả nhà vỗ tay khen tao cái nào =D> =D> =D>

Hehehe, may quá, mọi người chỉ nhớ mỗi Giang còi giải nhất hôm đấy, chứ quên féng cái đứa giải nhì roài :D :D Tao bầu một phiếu cho Thanh Hà đấy, bọn mày không để ý hồi này nó không buộc tóc nữa mà lại cặp mái lên, bằng một cái cặp lấp la lấp lánh rất chi là nữ tính à??? (Thanh Hà ơi, đừng giết tao!!) Chinh thì hồi nào đến giờ vẫn điệu (hhehe :)) :))) nên tao thấy bầu cho Thanh Hà thì hơn, cả nhà nhẩy??

Hey, còn chuyện cả lớp đi chơi thì thế nào?? Tao ủng hộ hết (từ từ để đếm đã 1..2..3...) 20 ngón chân ngón tay luôn, đi xem phim nhá, nhưng hồi này chả có phim gì hay lắm (Có mỗi cái phim Thập diện mai phục ngu ngu), hay là đi... công viên đi :)) ...

hehe thế thì gọi là bạn Chinh nữ tính vậy, nghe cũng vần vần :)) hehe ngày xưa em cũng " nữ tính" lém nhưng mà bi h đá bớt "nữ tính" roai`:))

Chết rùi , tao viết cái tờ có 1 đống ID của cả lớp đi đâu rùi nên ko add được cả bọn ,đứa nào cho tao mượn cái hay là bọn mày gửi cho tao đê!

Hehehe, may quá, mọi người chỉ nhớ mỗi Giang còi giải nhất hôm đấy, chứ quên féng cái đứa giải nhì roài
Thế người nhì là ai đấy? :-/ Chip à?
Tao bầu một phiếu cho Thanh Hà đấy, bọn mày không để ý hồi này nó không buộc tóc nữa mà lại cặp mái lên, bằng một cái cặp lấp la lấp lánh rất chi là nữ tính à???
Đồng ý, bầu 1 phiếu cho bạn Thanh Hà.
Này vụ đi chơi thế nào đấy, các bác ơi nhanh đi không sắp hết 4 ngày rồi :(( . Mà em thấy đi xem phim khả thi hơn đi công viên đấy, hình như đã có đợt nào đấy bảo đi công viên nước nhưng chẳng có ai chịu đi hay sao ấy nhỉ. Đi xem Thập diện mai phục cũng được.

yoooooooooooooooo, giang điệu nhất,Thanh ha` điệu nhì, chip điệu thứ ba,chinh nữ tính nhất, ngoài ra thì đức có eyes tuyệt nhất, thế đc chưa , cãi nhau nhìu wa, mình vô topic lớp mình mà thấy như đang bình chọn miss y, hehehehehe, hôm nay vừa đi học mr strong về, tắc đg wa, xe buyt đi lộn xộn hết cả, mãi mới về đc,
mọi ng ơi, cái fim 10 dien mai fuc đấy em xem rùi, hay ra phết, nhìu cảnh bất ngờ muốn rụng tim, nhưng chắc kh đi chơi ko thành đâu vì chỉ còn ngày nữa, quyết định còn chưa xong nói j đến đi

hic mấy hôm nghỉ tớ đi chơi tơi bời quá rùi chắc kô đc cho đi nữa quá :(

tao thì mấy hôm nghỉ ở nhà tập nuôi mèo. Khiếp con mèo nhà tao nghich vãi ạ! Tao đang buôn điện thoại mà nó kéo cả cái dây điện thoại của tao ra. đấy bọn mày xem, tao cứ như thành mẹ của nó không bằng ý. Lại còn phải đấu tranh với bố xem giữ hay là cho con mèo. cuối cùng của mèo đã bị cho rồi. hết chuyện để nói.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên