Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ, con Chinh sao mà giống tao thía, con mèo nào tao cũng có vài ngày thực tập nuôi nhưng cuối cùng kết quả lúc nào cũng biết trước, hix hix. Bây giờ nhà tao còn một con, nhưng mà là bà tao nuôi, tao chả biết gì về nó cả, trừ chuyện móng nó sắc vãi, tao mấy lần bị nó cào vào mẹt roài!!!

Ơ ơ, con Hà Vân nhá, không được chọc gậy bánh xe, tao có làm gì đâu, có ai nói gì đâu mà mày đưa tao vào danh sách thía??

Tao thấy vụ xem phim chắc xịt rồi, còn có mỗi 1 ngày nghỉ làm sao kịp hô hào cả lớp được?? Thôi, có khi để dành dịp khác đi, nhưng chắc ngày nghỉ gần nhất là 20/11 nhẩy (lâu thế này lại quên mất thôi!!)

hehe số mày còn xuân chán Chinh ạ thằng Thắng nuôi mèo bị nó cắn xé luôn cả 2 quyển SAT cơ hehe khổ thân :))

Nguyễn Hương Lan đã viết:
hehe số mày còn xuân chán Chinh ạ thằng Thắng nuôi mèo bị nó cắn xé luôn cả 2 quyển SAT cơ hehe khổ thân :))
cắn gì thì cắn chứ cắn quyển SAT của con nhà người ta thì xót vãi ạ! Khổ thân thằng bé! tự dưng mất cái "của quý" để đi du học!

Khổ thân thằng bé! tự dưng mất cái "của quý" để đi du học!
Ý gì đây Chinh? Nó mà mất được thì chắc ko dám đến lớp mất vì sợ xấu hổ trước mặt bạn C...Hehe tao đùa đấy!( C có thể là Chinh mà có thể là Chi..) ==> các bạn đoán nốt chữ cuối cùng đê!

Canh cao cac ban ko noi xau to trong luc to dang di xa day nhe. Nhat la ban Duc, co cam tuong rang noi ve to thi hinh nhu ban chi nho ra co moi mot tu day thoi

Hôm nay là ngày thứ bảy thứ hai ở Sing, mọi chuyện vẫn as normal as it used to be, ko biết có gì đặc sắc để kể cho các bạn, tớ sẽ cố gắng post bài thường xuyên và gửi ảnh về, nhưng mà bó tay voi cai Linh, nó nhất định ko chịu lên post bài, lớp có tình hình gì mới các bạn kể cho tớ nghe với

Giang còi cố gắng đánh có dấu đi cho bà con đọc, kẻo mấy hôm nữa mọi người phải đồng loạt mua kính mới hết.
Mà sao tớ dùng MSN mà không thấy bạn Giang lần nào nhẩy, chỉ suốt ngày thấy cái polarisstar2412 "I'm on SMS" thôi. Thế rốt cuộc là phải liên lạc bằng cách nào đây?
Thế Giang với Linh ở chung 1 chỗ, còn Sâm thì sao, chẳng thấy động tĩnh gì về nhà cả, ấy bảo bọn nó phải thông tin về chứ, ít nhất cũng để kể cho bà con nghe Sing. nó như thế nào chứ.

ui, bọn đi Sing sao có mỗi một đứa chịu lên post bài thía? chán đời quá đấy! Giang ơi, mày cứ bảo bọn nó vào ngó qua một lần thôi rồi bọn mình nói xấu bọn nó nhiều vào là bọn nó lên post ngay ý mà

à, có chuyện này kể cho bọn mày nghe: chiều hôm qua tao đến chùa Trấn Quốc thế là gặp một bà kiẻu như mẹ mìn ấy.Tự nhiên bà ý ra xưng hô mẹ con với tao mà mẹ tao thì đứng ngay đấy. Xong bà ý hỏi tao là "cái túi nylon ở giữa hồ có phải là bàn chân của ai bị cắt ra ko con" mới chết chứ?! Tao bảo là ko phải, đấy chỉ là miếng nylon nổi bà ý kêu :thế mà mẹ tưởng bàn chân, sợ toát hết mồ hôi, đây con sờ mặt mẹ mà xem (vừa xoa mặt, vừa nhìn chằm chằm vào tao)..Khiếp bay giờ nghĩ lại vẫn thấy đau tim vì sợ. Còn nữa cơ nhung để tao post chi tiết lên sau nhé.

ôi khiếp thế thời buổi này mà vẫn còn mẹ mìn cơ á :eek:

à mà cũng phải thui trông mặt con Chinh ngố ngố gà gà hehe chắc mẹ mìn thấy lừa dễ quá nên mới thế :))

Đỗ Hà chinh đã viết:
Xong bà ý hỏi tao là "cái túi nylon ở giữa hồ có phải là bàn chân của ai bị cắt ra ko con" mới chết chứ?! Tao bảo là ko phải, đấy chỉ là miếng nylon nổi bà ý kêu :thế mà mẹ tưởng bàn chân, sợ toát hết mồ hôi, đây con sờ mặt mẹ mà xem (vừa xoa mặt, vừa nhìn chằm chằm vào tao)..Khiếp bay giờ nghĩ lại vẫn thấy đau tim vì sợ.

ặc , chắc chắn có vấn đề về thần kinh 8-} :twisted: b-(

à mà mẹ mìn có phải là mấy mẹ hay bắt cóc trẻ kon không ? :smoking: :evil: :twisted:

Bọn mày còn cái kiểu post 2 bài 1 lúc tao lock chủ đề lại đấy, mệt quá.

Thôi vì ko muốn mắt bọn ấy tăng số nên sẽ cố gắng đánh có dấu vây.
Gần như ngày nào tớ cũng online trong msn messenger từ 7h-8h ở Việt Nam, add nick của tớ vào nhé [email protected], rối rãi thì lên chat với tớ. Còn lúc nào tớ cũng online trong Ym bang mobile, có việc gì cần thì gửi tin nhắn cho tớ.
Cái Sâm nó ở kí túc xá cùng bọn tớ, ngày nào 3 đứa cũng đi học cùng nhau vì cùng học một lớp tiếng Anh mà, sau này mới phân trường.
Hiện giờ nói chung sống thoải mái lắm, ko có gì để phàn nàn, có điều nhớ các bạn lắm. Học tiếng Anh ở bên này rất vui, chơi nhiều hơn học, chủ yếu là học viết luận, đọc hiểu, chơi trò chơi, xem phim, rồi trang trí lớp, đủ trò. :D

Tin buồn cho việc tao lâu wá ko lên:IE hỏng chưa cài netscape.Phản đối việc tao điệu...nữ tính thôi mà (mà có điệu cũng là có lí do)
Tạm thời thế đã ...sẽ cải thiện tình hình

giang ơi sao mà mày tí tởn thế hả? ngày nào cũng lên mạng post bài thế... chả bù cho tao :((

thi xong tao sẽ qua xem bọn mày ra sao, 2 đứa kia làm gì mà lười thế chẳng chịu post gì thế? cần chấn chỉnh...

lâu rồi chẳng lên, bọn mày lắm chuyện ra trò đấy. con Hường làm gì để ý kĩ thể? hic hic... lớp trưởng soi kinh thiệt đấy :p wow, thèng đức mà đc Hường bầu là có mắt đẹp nhât thì chắc là đúng roài....

con Chinh kia, mày điệu thì nhận đi, cứ chối đây đẩy làm cái gì hả? :D hihihi điệu thì có gì xấu đâu??? : :)) con gái anh1, vừa điệu vừa "nữ tính" càng vui...

hey, hôm nay sinh nhật Minh Phương nè.... happie birthdae nha mày!!!

Phương Thanh nhớ chúc mừng sinh nhật tớ nhé! Sắp rùi đấy!:p:p:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên