Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chan chet, cha lam cai mam gi ca, o nha suot. huhhhu, di choi duoc 1 teo. Nhung hom trung thu thi vui

Thì không chán sao được khi tính ra chỉ có khoảng 4,5 đứa lên HAO, trong 4,5 đứa đấy chỉ có 2,3 đứa hay post bài, mà chả có có đứa nào trong 2,3 đứa đấy post thường xuyên cả :D :D :D

Và thật chán khi cả lũ chỉ biết kêu topic lớp mình chán mà ko làm j cố gắng cả<kể cả tao>

Không vui bằng của A2 nhể :) ;)
:-"
Có cần sự đóng góp từ bên ngoài không các bẹn :D ;)

Hi, chao moi nguoi. To da den Sing roi, hien gio thi Luu Linh la roomate cua to day. Trong 3 thang dau nay chac la roi nen moi nguoi nho viet thu nhieu nhieu cho to, to cung se len Hao thuong xuyen. Bon to se som gui anh ve, cho nhe

Uh bọn mày nhớ chăm chỉ lên đây... :x Sướng nhá..ở cùng phòng mí nhau--> ko bị bắt nạt.
Bẹn Dương cứ chạy lung tung(xích lại bi h)...lớp tớ ở ngoài vui rồi nên trên HAO ko cần vui nữa :)) thế bẹn giúp được j nèo? 8-}

Tao đã nhiều lần gạ gẫm cả tỉ đứa lớp mình lên đây roài đấy chứ, nhưng đứa nào cũng cứ chập chà chập chờn, kiểu như cái Chinh, Hà Vân hay thèng Đức thì thò mặt lên được đúng 3 4 lần gì đấy là lượn mất, bây giờ phải chăm chỉ lên đây up date thông tin cho các đồng chí ở Sing chứ!!

To Giang hâm: Đến nơi tốt đẹp rồi hả, tình hình thế nào?? Sướng nhỉ, ấy với cái Linh được ở cùng nhau, tha hồ mà nói chuyện với giúp đỡ nhau nhá!! Thế còn Sâm thế nào, có ở gần không, cả 3 đứa thế nào báo cho cả nhà biết đi

Sao bọn cậu không chơi trò đánh giá chủ đề đi để thu hút mọi người giống Lý 1, lớp mình được 4 phiếu 5 sao làm chú LĐ sướng lộn ruột vì nó là thằng tạo ra box.
Dù sao quân số trên mạng ít cũng khó khăn thật.
Bạn Phương bảo thằng Hồ Đức lên post đê. Nó suốt ngày lên chỉ chat với chit mới có 2 bài ở HAO thì phải.

Ko phải quân trên mạng ít mà bọn nó ko thik vào :(( đứa nào lên cũng bận việc khác và thía là cái topic anh1 hẻo ko chịu được (mình cũng lười chẳng kém..hoc ams từ cấp 2 mà thế này) rồi có khi có đứa lâu ngày ko lên quên mất cả account....
À mà bạn Trung có phải bạn j da trắng 2 đeo kính đến lớp tớ hôm chia tay 3 bạn đi Sing ko?

Uh, đúng zậy. Cứ thấy cái thằng nào trắng nhất là tớ đấy.

Bạn Trung trắng trẻo đẹp zai gạ hộ tớ cái, tớ gạ mãi mà bọn nó không thèm vào :D Êu, thế có phải ấy là cái bạn lên hát nốt bài Say it isn't so + phát biểu rất chi là hay ho không?? (hôm nay mình mới ăn kẹo kéo hay sao mà mỏ dẻo thía nhỉ?? :)))

Trời ơi. Mày thấy thằng lên phát biểu trắng lắm hả Chip ( thấy thằng Đức gọi zậy ) ???
Đó là giáo chủ phái Shit hòn của lớp tao biệt danh Kiên " vứt ". Tưởng cả lớp mày phải nghe danh " anh ấy " từ lâu rồi chứ.
Cái thằng Đức cu Đức " nhít " của mày chắc ngại không dám post chứ nó hay vào chỗ này xem xem lắm. Tao và mày cứ ngồi chửi um nó lên trong này, cu cậu tức quá chắc phải ra thôi.
Để tao ra quân trước zậy. Ai không tên là Hồ Anh Đức thì đừng có đọc.
Thằng Đức kia, mày có phải là : " Công tằng tôn nữ Bành Thị Nòi " không mà không dám post bài. Mày không post bài thì tao công bố đoạn ghi âm mật của mày bây giờ.
Đọc được thì post đi cho bạn Chip khỏi buồn. Ha he hơ hơ.

Đồng chí Trung vừa nhảy vào topic lớp tớ mà cứ như là ...
Vụ thăm quan ở lớp thía nào rùi? Hôm tui về nói cho mẹ là đi t2-->t4 bị mẹ mắng té tát bảo lớp mình dở hơi. Nhà trwuwongf đã qui định đi vào mấy ngày nghỉ để ko nghỉ học mà lại còn cố tình đi vào ngày thường .Mẹ bảo BGH ko đồng í đâu==> chán we'

Vậy thì thôi. Xin chào vậy. Tính tao thích buồn cười. Thấy cả lũ kêu 4r chán thì post lên cho mọi người có việc mà nói.
Cứ chửi tao thoải mái cho cái 4r này thêm phần phong phú. :))

Thẳng Trung bị bọn Anh1 bắt nạt kìa anh em ơi ! [-(
Lý 1 đâu ?
Vào đây giúp nó đê !
Mày yên tâm Trung cu để tao kêu gọi chung' nó cho mày có bè phái !
Khổ thân , nãy giờ ngồi khóc một mình hả Trung cu ? :D

Thằng Trung ngứa mồm à, tới bến bây giờ.
Lâu lắm kô lên đây.Lý 1 đâu ra mà lắm thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên