Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao ko go dc tieng viet no moi dau chu..chang hieu tai sao nua..ac...
Sao bon may cu keu gao giao luu ma ko co y tuong j sat...dap chet ca lu bi h

Câu bài vừa thôi , kinh khủng bà già đi ủng , các bà nhà ta buôn dưa lê chưa chán hay sao mà vô cả chốn này buôn thế này :D
ha ha ha

Choài..giao lưu còn chưa có..nữa là dạ hội...à mà sao ko lôi bạn Bách lên đây nhể?Bạn ý mà đọc được mí cái bài post trước thì 8-} à mà email của bạn ý cũng lạ cực...ko có @ nhé..lại còn government j ý... :eek: :eek:

bạn Bách cũng có email à ? :D
Bách ở lớp chỉ bắt chuyện với mỗi kon Hường :-? :-? 8-}

uầy sao mày biết ;;) ;;)
mail cho ban y roai` a ;;) ;;)

:D :D :D có rì thì phải công khai nhá...đùng có lén lút :nono: :)) :))

Tao đạp cho mày 2 phát lăn way như con ruồi bi h. 8-} Hum lấy chữ kí AO ý.. tao thấy bạn ý viết email thế mà...yên tâm đi..tao ko cướp bạn ý của mày đâu 8-} 8-}

Lớp mình trên này có đứa nào xử lí cho tao vụ này được ko?Máy tao ko mở được cả yahoomail lẫn hotmail...toàn sign in xong thì nó lôi mình về trang chủ.
:(( :(( :((

Hôm trước đứa nào ko được dự màn cháo hỏi mẹ bạn Bách ở cổng trường thì thật là phí đời ,chiều hôm thứ 4 í ===> tao tưởng là được xem gala cười miễn phí

Topic nhà mình hồi này hẻo lánh vãi... Hi vọng sau vụ lấy ID hôm nay thì sẽ đông vui hơn, mọi người nhẩy??

hey bọn mày... lớp lèo tèo thế.... vừa chia tay 3 đứa xong phải ko??? chúng nó 30/9 bay nhỉ?

Nhìn cái topic lớp mình mà buồn wa'..toàn vào câu+chat chit..mình cũng rứa... :(( :(( Chẳng bít rồi còn mấy đứa đi tiếp :((

topic lớp mình chán khủng khiếp, nhìn không câu bài thì phí :D :D :D

êu thứ 2 đi thăm trẻ em làng S.O.S lúc về thì đi bàng phương tiện j nhẩy ??? lúc đi đã chả nhét hết lên được 1 cái xe buyt' roai` :-? 8-}

Tao thấy đi thế này nó thế nào ý..hình như đến đấy sẽ phải có yêu cầu từ trước chứ?Chẳng lẽ bụp 1 cái thì đến đấy?mà j thì j tao cũng ko đi được rùi.. học tối 6h-7h30 may ra xin 7h về..nhưng còn phải đi chơi..tao toàn đi tối 14 wen rồi.

dĩ nhiên trước khi đến đấy là phải có liên lạc trước :beerchug:
kon Thanh Hà đúng là không có tinh thần trách nhiệm... :nono: :nono:

ặc ặc hình như lớp fap' đang định làm giao lưu :-? nguy hiểm thật , lớp mình chả động tay động chân j , chắc là đã từ bỏ ý định :cry: :confused: :???: :rolleyes:

Lại chả... Thôi roài, vợ thấy lớp mình có ai thèm nhắc lại chuyện giao lưu nữa đâu??

Ye ye, chiều nay được đi roài, phởn quá!!

Chúc mọi người tối đi trung thu vui vẻ nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên