Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chả hiểu bẹn QA có lên lớp mình kô nữa hum nay tao đến trg` với con HL xem kết quả thì thấy mỗi bạn Bách thui...ôi cha mẹ ơi con cầu trời khấn phật....

Nhung à đấy là thăng Tom ,tên thật la Trần Đăng Quang,đep trai dã man nhờ.....

Mày ăn mừng bạn í vào lớp mình bằng cách cầu trời khấn phật hả??? Hay đấy !!

Nào nào, lại toàn tin vịt hết rồi, chỉ có bạn Bách vào lớp mình thoai, còn bạn Quỳnh Anh thì không vì mỗi đợt thi chỉ lấy 1 người thôi, tin chính thức đấy vì hôm qua tao vừa hỏi cô Hạnh xong!!

hehe, lan ơi, mày cầu trời khấn phật trời thương rồi đấy :p
bọn mày còn mấy ngày nữa là bít bạn Bách rùi còn gì,... làm gì phải xớn xác lên như thế hả? đứa nào cũng "háo hức" gặp bẹn ý thế ko bít... ặc ặc...

đi học vui vẻ nhé bọn mày muak!

sau đây là đội ngũ giáo viên dạy lớp mình ( hum nay vừa đến trường xem xong ) :D :
1. toán : thầy Quang
2. văn : thầy Ngọc Anh
3. anh: ......
4. lí : ......
5. hóa : cô Quỳnh Anh
6. sinh : thầy Hiền
7. sử : cô Oanh
8. địa cô Nhung
9. GDCD : cô Phương
10. TD : thầy Thắng
11. KT NN : cô Xuyến

* chú ý : theo nguồn tin được bít thì thầy Quang dạy toán già rồi , dễ tính lém , hiền không khác j ép si lon ( :nono: ) của chúng ta =D> :drummer:
hình như thầy NA cũng dễ :beerchug:
nhưng năm nay mấy môn phụ thầy cô có vẻ gắt gao :cool: :sleeping: :enlighten

oẹ...cái con lười này...:p lớp 11 phải học hành nghiêm túc chớ hé hé :nono:

à mà năm nay hình như trường mình có luật mới :-? :^o : thầy cô nào bị h/s phàn nàn, kêu ca, kiện cáo thì sẽ bị chuyển công tác ra trường khác b-) b-(

ui...thế cơ á....may mà năm nay ông Thế Anh không dạy lớp mình Hóa nữa...:D :D

Sao tao nghe kể là Văn năm nay thầy Hiếu dạy, cái thầy vào dạy thay lớp mình đúng 1 hôm thay cô Thanh làm cả lớp mình cười rầm rầm ý. Mà sao lại học Kỹ nông hả bọn mày, tao tưởng cả trường mình học kỹ công??

Hiz hiz, nhớ epsilon quá điiii

u` đúng là bọn nó được học Ép đấy hichic hum trước chính mắt tao nhìn thấy ghi thế mà....

hé hé , thầy NA dạy văn có dễ không hả Lan ? nghe nói thèng Kasim HV lớp Lí đọc đc 1000 câu Kiều nên ông ý cho 10đ 1 tiết hả ?? :D :D

oach, thang Tom day ah, trong cung dep trai day chu, nhung tao thay bao la DEU lam thi phai, tao bi mat cam tinh ngay lan chat dau tien rui

Nay, sao toan thay co la hoac the nhi, co moi 2 co than quen thoi,c on lai la het, ah co co Nhung nua.
Ah am gi nhe, tao tahy lop nam nay cung vui len rui day chu nhi.
HEHEH,. Bach ngoi canh Huong, hay ho day

hehe.Chào mọi người,sau rất nhiều cố gắng cuối cùng thì tao cũng đã đăng kí được.

Hường ngồi cạnh Bách đẹp đôi phềt nhỉ,hứa hẹn nhiều chuyện hay ho đây.

oe...vừa nhìn vào topic lớp mình đã thấy cái tên bạn Đức ...:D :D tớ túc tốc vào ngay hehe....không ngờ vừamis vào bạn Đức đã câu cho 2 bài liên tiếp :D :D :nono: :nono:
cả nhà cho bạn ý 1 tràng pháo chân nèo...... =D> =D> =D> =D>

:drummer: :drummer: :drummer:

:guitar: :guitar: :guitar:​

Hồ Anh Đức đã viết:
Hường ngồi cạnh Bách đẹp đôi phềt nhỉ,hứa hẹn nhiều chuyện hay ho đây.

ma` nghe nói Bách hâm mộ Hường nhà mình lém :)>-

:)) :)) hi`hi` nhạc vàng của bạn Bách đúng là kô hổ danh he' he'

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên