Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chan qua hinh nhu nam nay khoi 11 cha lop nao mau me lam da hoi hichic the la chang co cho nao` ma choi boi` chan the..

Lúc đầu tao tưởng A1 cũng định làm đúng ko? hic hic
Mà Lan ơi , cái ava với cái chữ kí của mày... ????

Hình đứa nào đấy ko bit?Ko phải là thằng con Lan thích mà là thằng nào thía?

Hot news cho các bạn A1 đây : Bạn Back lớp tớ đỗ đầu trong kì thi vào A1 rùi nhé, đỗ tiếp theo là một bạn cũng freaky ko kém, cả năm tớ chưa nghe giọng bạn ý clearly lần nào...:D:D:D

Thế là chỉ có 2 bạn thôi hả bọn mày, bạn Bách với bạn Quỳnh Anh gì gì đó đúng không?? Bạn Bách thì tao biết rồi, nhưng còn bạn Quỳnh Anh thì chưa được nghe danh lần nèo cả, C.Phương giới thiệu giùm cái

tớ bít cai bạn đó đấy, bạn y it nói lắm cứ lạnh lùng kiu j ý, nhg bạn y học đc lam, hồi học ở cô HL, bạn ý học có vẻ siu siu, ah ma saotows tới tr chỉ thấy ghi mỗi bạn Bách đỗ, thế tức là sao????????????????????????????????????????????
cha` cha` , vậy là năm nay lớp mình có thêm 2 bạn it nói uh????????????????????????
chán wa nhỉ,

2 bẹn cũng... đc đấy chứ bọn mày :D 3 đứa kia đi lớp chắc sẽ thấy thiếu thiếu đấy... nem nay bọn mày nhớ kêu chúng nó đi học mấy buổi cuối nhé... hi`hi`, ko về sau ko có cơ hội đâu :p

Hong Linh đã viết:
chất vãi , trông phê vãi ...8-} B-) 8-}
hehe thế mới gọi là đẹp trai chớ đỉnh của điểm luôn hìhì sát gái dã man lun đóa 8-}
thông tin về bạn Quỳnh Anh nè:tao kô nói xấu gì bạn ý đâu 8-| nhưng mà theo vài nguồn tin cho thấy thì bạn này đầu óc hình như kô bình thường cho lắm :) nếu kô nói là lập dị 8-} hehe chuyên đi mách lẻo thầy cô nữa mới tài chớ :))

Hix hix, thế thì khổ cho lớp mình roài, nghe bạn Quỳnh Anh đấy có vẻ còn chán đời hơn cả Bách nhỉ? Tao sợ nhất mấy bạn thích mách lẻo...

uh, co 2 ban vao lop minh. Cung vui day chu nhey. Nay, bao gio lai tap trung tiep day??? Lan oi, cai avatar la thang TOM day ah, co phai ko, hay la Blue Jay???. Neu la ToM thi chac la tao phai ngam ki hon thoi

Hà Thu Phương đã viết:
Hix hix, thế thì khổ cho lớp mình roài, nghe bạn Quỳnh Anh đấy có vẻ còn chán đời hơn cả Bách nhỉ? Tao sợ nhất mấy bạn thích mách lẻo...

Quỳnh Anh còn có cái tính vãi hay nữa là sợ con trai :)):)):)), hồi trước, mình ngồi cạnh bạn ý, bạn ý cứ ngồi ở rìa, thấy thế nên mình đùa dai, ngồi xán vào bạn ý :)):)):)):)), bạn ý kêu lên nhưng giọng vẫn đầy chất thỏ thẻ "ấy ơi ấy lùi ra xa cho tớ đi!!!!" :)):)):)):)):))

uh đúng rùi, có một đặc tính rất chi là độc đáo của bạn ý là sợ con trai, mà sợ cực kì luôn !!:D:D:D Lúc nào cũng tránh xa con trai như tránh hủi..:)):)):)).mà có khi còn hơn !! :D:D:D

Thế mặt mũi bạn ấy thế nào, bọn mày chỉ giùm cái đi, tao tò mò quá, ko đợi được đâu!! Mà tóm lại thì bạn Bách "hay" hơn hay bạn Q.Anh "hay" hơn hả bọn mày??

To Nhung: Con cái láo toét vừa thôi nhá, mày quên mất bố rồi đúng không?? Lặn một hơi không thấy mặt mũi đâu cả, thứ 6 này tập trung chết với bố!!!!

Cái đấy thì tùy, mỗi người có 1 "đặc điểm" khác nhau nên ko biết ai hay hơn cả, cái đấy là do taste của mọi ngươid thuôi. Nếu A1 đang thiếu 1 nhân nam với 1 giọng ca nhạc vàng rất là mỹ mãn thì Bách là hợp nhất :D:D:D, còn nếu các bạn đang muốn enhance đội ngũ con gái với 1 bạn ghét trai như ghét...., thì Q.A là sự lựa chọn số 1 :D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như mỗi thèng Bách đỗ thui mà chúng mày ???

oài oài thêm bẹn QA nữa thì lớp mình thành cái thể loại j ko bít ?? :(( :frown: :eek:
bẹn BÁch chỉ lập dị thui nhưng vô hại, còn QA thì... chẹp chẹp :-s [-x [-x :nono:

Trời, cứ nói thế chứ ko hiểu Bách có lên ko ... QA có lẽ là lên nhỉ ??? Thế ko còn ai ngoài trường khác nữa ah ??? Năm nay A1 cũng đi 3 người, A2 cũng đi 3 người , vậy mà mấy nhân mới vào mỗi lớp có vẻ ko khả dĩ cho lắm nhỉ ??

Chắc bạn Bách lên thôi, bạn ý máu me lém!!

Năm sau lớp mình thành cái trại mất thôi!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên