Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ cái anh này vào quậy phá topic lớp người ta....;)

ê tao bảo này... lúc nãy tao thấy con mai phương up cái ảnh hôm asean dance lên, lúc sau vào lại không thấy gì, thế là thế nào thế hả? :eek:
ặc ặc, tao thì chưa rửa ảnh nên chưa post lên được. Đi học mấy ngày này chán quá. bọn mày cũng sắp lên lớp 11 cả rồi đấy nhỉ? tranh thủ mà enjoy đi....hix... :((

à mà sao bọn mày kêu vụ đồng phục lớp thế nào rồi? đã ra đâu vào đâu chưa?

tao nghe nói mấy đứa lớp mình thi vòng 2 rùi hả? thế nào vậy? Có đứa nào nói cho tao sơ sơ tình hình được ko hả? Tao ở đây mù thông tin quá ko biết... sốt ruột có juniors quá....

Đâu, chúng nó không phải thi nữa rồi, chắc chỉ phải chuẩn bị đón thành viên mới vào thôi.
Hồi này ít vào topic lớp mình, sao vắng vẻ thế?? Mọi người đâu hết rồi???
Cả nhà nhớ 18 này tập trung nhá!!

Bọn mày ơi, bọn mày biệ tăm biệt tích đi đâu hết cả rùi??????

con Phèo bèo kia, mày biệt tăm đi thì có ý.... lớp mình làm gì mà hè rồi mà cũng chẳng lên được hơn hồi trong năm là mấy. hix... lên lớp 11 chắc còn thảm nữa cho coi. Con Mai Phương post ảnh asean dance lên đi. Tao chưa đi rửa nên chưa có ảnh.

Tao đâu có mún bịt tăm đâu cơ chứ. Chỉ tại cái lousy situation của tao thui. Hé hé!

Mà ảnh asean dance post rùi còn giề nữa. Mày rửa ảnh thì rửa mau mau lên nhé!!!!

Ẹ ! bạn Mai Phương câu tàn bạo vãi :D(mình cũng chả khác gì:D)
dạo này chả thấy A1 post bài gì cả

oài oài, lớp mình đâu cả ruồi .... chán vãi 8-}

hôm nay bùng tập trung, sướng vãi Phèo nhểy... heheh :D :D :D

he.....mới hum đầu tiên đến trường đã bùng...[-( ...nhưng ma vui lắm :D :D không hiểu thư 4 tuần sau có bùng nữa không :D...đi chơi típ :">

hum nay tập trung xong được bẹn Vượn người mời ăn chè ở Bô Bô .... tiếc là thời gian có hạn nên không xơ múi được j thêm :D

hờ...chẳng qua là chè bô hum nay ngọt ngào quá...mới cả đang ăn thì bị đuổi như đuổi vịt nên nó mới ko ăn tiếp đấy :D...chứ ai mà kìm được cái mồm tham như lơn của nó

á à , náo toét que' :> :> :> :-*
hô hô vừa ăn vừa ngửi mùi nước cống ngạt ngào... thế mà đằng ấy vẫn thấy chè Bô Bô ngọt ngào àh ;;) ;;) :)) :))

bố :(|) hẻn nào khi mày nếm thử cốc của tao xong cứ đòi đổi cốc ... :-? :)) B-) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên