Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui ui, tao học cùng lớp cô Hạnh với bạn Bách nè!!! Bạn í học E. đỉnh bọn mày ạ, nhưng nếu xét về tính cách thì... Tao thấy bạn ấy hơi khó gần + hơi khác người một tí, và hic hic, bạn ấy có vẻ không ưa tao, bạn ấy mà lên lớp mình tao làm thế nào bây giờ :((

hê...mày chỉ cần mày chăm chỉ nghe nhạc vàng thì nói chuyện với bạn ý chắc dễ không ý mà :D :D có khi lớp mình mà có giao lưu bạn Bách sẽ phụ trách ngay phần nhạc vàng :"> :"> :">

Thế là A2 "tặng ko biếu ko" A1 một tài năng âm nhạc rồi đấy...:)) :D

hơ...không biết chừng sau này bạn Bách phát hành album âm nhạc "Những bản tình ca bất hủ :D :D" mình lại có vinh dự được học cùng lớp với bạn ý B-) B-)

Uh uh, tiếc là vụ giao lưu không thành, không thì lễ ra mắt thành viên mới của A1 hơi bị rầm rộ, hờ hờ...

day' bon may thay chua,ban Chau Phuong hoc a2 cung da phat bieu? roi` nhe; hichic chang con nghi ngo` gi` nua,that la tham hai neu' tai` nang am nhac hiem co' nay` vao lop minh` :(( :(( :((

Thảm hại gì, có Bách bọn lớp ấy chẳng cười nghiêng cười ngả suốt ngày => kinh nghiệm..:)) :)) :))

oe' oe'... sắp có bẹn mới à? thui bọn mày nói bẹn ý nhìu thế... dù gì cũng là cho nớp miềng thêm 1 mống con dzai... thêm 1 tài năng âm nhạc nữa. Bọn mày tha hồ mà nghe nhạc vàng miễn phí còn gì nữa....:))

con Thanh hà sướng nhé... ko phải thi... bọn mày làm tao cứ rối tung cả lên, lúc bảo thi, lúc lại không... chẳng biết đường nào mà lần. nem nay cũng ko nhìu ng đi lém... nớp mình sẽ vẫn còn đông vui chán. :D

Con lạy Trời lạy Phật,lạy Chúa Jesus,lạy thánh Ala...(ba chấm và ba chấm) :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Ôi sao cuộc sống của con (và A1) lại rơi vào kiếp khổ ải trầm luân thế này???? :(( :(( :(( :((
Thế là đủ hiểu...

Ủa ... sao mọi người chắc chắn BÁCH sẽ vào lớp a1 thế ... kể cũng lạ. .. tên bach rất giống " BACH" ... ko hiểu bố mẹ nó đặt tên có ngụ ý gì ko ... nhưng mọi người yên tâm là kể có ko hợp chăng nữa thì cũng ko ảnh hưởng đến ai cả ... lại còn bổ ích ... nhất là các tiết học căng thẳng ... có bạn ý làm trò cười " miễn fi" nhé. ..:D

thế cơ ah, hi` hay quá nhỉ, , bạn y chắc sẽ lên đc lớp mình, 3 thăng con trai lớp mình ko bit có chơi với bạn y ko ah`,vào lớp mình chắc sẽ ngồi cạnh thang Bờm vì nó ngồi một mình, nhưng chắc bạn y se ko chịu nổi cái tinh nói lắm của nó đâu, hic, nói chung còn nhìu thứ fai nói,,,,,,,,,,,,ah` thế bao h thi vậy nhỉ

Hehe, bọn ấy hiểu làm bạn Bách rồi, bạn ý ở A2 phải ngồi cạnh 1 thằng nói nhiều nhất lớp ( công suất 24/24 ), mà tớ đảm bảo thằng này nói nhiều gấp trăm lần Bờm, thế mà bạn Bách vẫn sống sót đáy thôi, ko những thế bạn ý còn sôi nổi hơn...:)) :)) :))

the con dua nao lop may thi vao lop tao nua khong ha Fe??, tao mong nhieu nhieu, lop tao te nhat qua, chang ai chiu quay pha, hichic

ma sao moi nguoi chac chan la Bach vao lop ah, voi lai chuyen ngoi dau thi quan tam lam gi, Bom ngoi 1 minh vi noi qua lam, co ma cho 1 dua nua len ngoi cach la thoi roi, may bat cong tac het co. oe oe oe

yên tâm đi...bạn Bách mà vào lớp mình thì chắc sẽ hạ cánh xuống tổ tao rồi :-s :-s... trời ơi...đội hình tổ mình đang đẹp mà :-s :-s...toàn những thành viên năng động và tiêu biểu :D :D :D

Bạn Bách vào làm 1 chân văn nghệ...:D..Mà Noon ơi, mày cứ yên tâm là lên A1 thì chỉ thành phần "học chăm, tính tình trầm lặng, ko biết lăng xăng" thôi, chứ còn mún quậy phá thì tốt nhất là vào hăn lớp tao mà học..:)) :))

Hiz hiz, thế thì hình như tao nhầm chỗ thì phải!!! Lạy trời sang năm còn vài bạn hay hay nữa vào lớp mình cùng với bạn Bách cho vui cửa vui nhà, lớp mình trầm quá, chỉ có vài đứa quậy thôi...
Êu, con Nhung câu bài máu quá đấy!!

hè tao thấy lớp mình cũng vui đấy chứ nhờ :-/ cũng bao nhiêu đứa quậy đấy thui :D :D chỉ sợ bạn Bách vào học lại biến thái thì gay :D :D

hic hic, chac tao cung vao nham cho roi, tao khoai sang lop Trung hoac Anh 2, hichic, Cip oi, bo oi, con nho Bo voi em ly

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên