Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Minh Phuong đã viết:
hè tao thấy lớp mình cũng vui đấy chứ nhờ :-/ cũng bao nhiêu đứa quậy đấy thui :D :D chỉ sợ bạn Bách vào học lại biến thái thì gay :D :D
ặc ặc nghe nói bẹn Bách là người hâm mộ nhạc vàng cuồng nhiệt.... giờ ra chơi thì luôn luôn đi dạo một mình trên tay không quên cầm theo quyển sách :-s :-s

Hic...hôm 26-3 ý..ở nhà tập tao thấy bạn ý chơi cây đen nhá 8-} đang đọc say sưa 1 tập photo dành cho những con GÀ ngố nhưng rất TÒ MÒ 8-} 8-}
Thế đấy...

Khặc

Sorry ( giạo này hơi điên )

Tớ thấy topic gọi A1 mà chưa thấy ai trả lời, nên trả lời hộ :

"...Anh1 đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! "

:)) :))

***** vật

con Nhung đừng có mà đứng núi này trông núi nọ... anh1 là anh1 chứ... có rầu thì phải làm cho nó máu lên... bọn mày ngoan ngoãn quá... à thể quả đồng phục lớp thế nào rồi? mẫu mã ra làm sao? Bạn Bách ý.. mới vào lớp mình... có định làm một bữa ra mắt ko thía? ;) e hèm... bọn mày có vẻ ko khoái lém... :D

mè bẹn Dương kia... ở đâu ra lại dám trả lời hộ thía hả? bẹn tôt bụng quá mức đó... :D anh 1 ở đây cả rùi... bẹn ko cần phải điểm danh hộ đâu ạ :D

Con Phương Thanh máu gớm, về Việt Nam đi rồi biết là hô lớp mình đi chơi, à không, lên topic lớp mình thôi mà cũng đã khó đến mức nào!!! Anh em ta máu thì có máu nhưng nói thật là không được tập thể cho lắm, có những người vẫn không thật tham gia vào hoạt động của lớp như Phi, Hồng Dung, Giang.... Nói chung còn phải nhiều cố gắng của tổ quậy mới làm A1 chiến hơn được. Hi vọng sự xuất hiện của bạn Bách sẽ đem lại 1 luồng gió mới cho lớp mình (lạy trời không phải luồng gió nhạc vàng :D)

To Thanh Hà: Mày ơi hôm ấy bạn ấy đọc cái gì đấy, nói cụ thể hơn đi, tao không hiểu????
To Nhung: Uh, bố cũng nhớ con lém, nhanh nhanh về với bố với các em đi con!!!

Con Phương Thanh mày rủ anh em đi chơi mà ko rủ tao nhé!Thía mà hôm tao gặp mày ở cổng trường đếch thấy mày nói rì,hỏi thì mày bảo chẳng gặp được đứa nào hic...hic...:cry::cry::cry:
Huhuhu con Nhung kia mà nhớ bố mày với em mày mà ko thèm nhớ tao à?Mày bỏ rơi tao nhé!:(:(:(:(

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Hic...hôm 26-3 ý..ở nhà tập tao thấy bạn ý chơi cây đen nhá 8-} đang đọc say sưa 1 tập photo dành cho những con GÀ ngố nhưng rất TÒ MÒ 8-} 8-}
Thế đấy...

nghe mày tả ban Bách tò mò, đọc say sưa với cả...1 tập photo(=pics :-/) làm tao chột dạ quá :D..không hiểu bạn này có bậy bạ như mình nghĩ không nhỉ :)) :)) :))

Nah...chán mày quá...photo ở đây là tập hướng dẫn ý/

tập hướng dẫn rì thế :-?
hihihi thông cảm......em...đầu óc đen tối :))

Lộn xộn quá, lớp của Đức với Toàn là 02-05 cơ anh ơi!!
Êu Thanh Hà, hướng dẫn gì cơ, tao chả hiểu gì cả???

bo oi, chi cua bo ve roi ah, hom nay on goi cho bo, chi bo bao la bo dang ngu
hahahha> GOi cho con Ly thi chang ai nhac may ca hicbhic>

hờ hờ......bu Thanh Hà nghỉ hè đâm ra lộn xộn đầu óc thế nào ý nhờ :-? :-?..:D :D hướng dẫn rì thế......hướng dẫn sử dụng library trường mình á :)) :))
ờ mà nhân tiện nói đến cái library :D...có đứa nào sử dụng thẻ thư viện phát đầu năm chưa :D :D :-B :-B

Tao còn chẳng làm thẻ. Biết thừa không sử dụng thì làm làm gì cho tốn???
Hâm à, bạn Bách chắc phải bí ẩn hơn chứ thẻ library ăn nhằm gì??

Tao ko lên một tg mà bọn mày vẫn nói chuyện bẹn Bách à?Bẹn ý hay quá ha? Sao từ 3-8 đến h ko ai lên? /:)

í ẹ...em Hà Thu Phương đanh đá quá xá. Em cẩn thận đấy. Anh đang tập bóng chuyền.
Chỉ cần 1 phát...là em tiêu luôn. Hehe :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên