Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ồì dzoai`, nếu biết trước là mày thèm thế thì tao đã nhường cho mày tí cấn :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thế mới bít tình bẹn của chúng mình thật là vĩ đại, ăn cốc chè còn nhường cấn cho nhau , tình cảm dạt dào thật :D :D :D

Vợ với M.Phương câu khiếp quá đấy nhá!!! Thế bọn mày đi đâu mà không tập trung? Hôm nay lớp mình bị đổi lại vài chỗ, bọn tổ tao dạt ra ngoài cùng, chán vãi!!
Êu, thế sang năm lớp mình ngồi phòng nào ai biết không??

chắc là học ở lớp 11 Anh 1 cũ ... dãy nhà B thì phải tầng 3 ^_^

Hai con dở hơi Hlinh và Minh Phương , chúng mày chat luôn với nhau cho xong , cần gì phải post bài liền tù tì thế. Tao nhìn mà ngứa mắt. :mrgreen:
Cảm ơn cốc sữa với cái bánh sandwich sáng nay của 2 bạn nhé. ;)

á à kon lày láo nhể ?? mày cậy có ng`iu rồi bây giờ vào bật tao hả ? ;;) :)) B-)
Minh Phèo đâu anh em ta vào làm thịt con Bương Bương đê..ê..ê..ê !! >:) >:)

:-? :-? :)) :D :D :D :D :D
cứ kiểm tra xem bộ phận nào nhìu thịt thì làm .... :)) :)) :)) >:) heheh

à tao bẩu : hình như năm sau 1 cô tên là Nguyễn Thanh Phương hay j Thanh Phương dạy giáo dục con dê lớp mình đấy :-? (mong sao cô này không tham ăn và phỉnh nịnh như bẹn thanh phương nhà ta )

trời ơi..cô này là cả 1 bầu trời tư cách ....:D :D...ai gặp 1 lần...ấn tượng khó phai........ năm sau hoc GDcon dê phải cần thận rùi :-S :-S

Mấy bạn thi học bổng Sing của A1 đã có kết quả chưa ?? :D:D

Uh, nhân tiện cho hỏi cái, nghe đồn Sâm, Giang với con Lưu năm nay đi Sing hả, thế kêt quả học bổng thế nào, có định đi không post lên đây cho tao biết đi

Mà mọi nguời ơi, có phải hôm thứ 4 lớp nào ngồi phòng nào là cố định luôn, không đồi không?? Hay là ngồi theo biển lớp của khóa trước??

cái bọn này, bọn mày lò dò mãi mới thèm lên đấy hả? chat chit gì kin thía, ko gọi tao câu bài với, hehehe ;;) nem nayc a 3 đứa đỗ hết rùi đúng ko? vui quá xá.... bọn mày làm liên hoan phải to to vào đấy nha.

à mà con MaiP câu bài như thế là ko được đâu nha...
hè nó cũng về mà, mỗi tội ngoan ngoãn hơn tao nên ko tung tấy lắm :D hehehe bọn chúng mày đã đi tập trung rùi kia à? nhanh nhỉ? hix... nhớ nhà ghê cơ.... bọn tao còn đang học.... sắp thi cuối năm rồi.... :(

<Mặc dù tao ko ngoan tẹo nào>Yêu cầu bọn mày ko biến cái topic này thành message board,kay?
Lớp mình sắp làm giao lưu --> hậu trường có ai lo chưa?Hỏi thế thôi té đây.

hé hé không bít tập tành giao lưu vào lúc nào nhểy ?? 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên