Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Lan nói nghe như nó đá đểu mình ý...hm..mà chẳng lẽ con mình lại hư thế?Chắc nói oan nó rùi...À mà anh ý 36t roa`i con ạ...có 1 thèng con trai = tuổi các con và hơn u 1t.Ảnh này chắc anh ý mới 19-20t j đó.Dưng mà bi h trông chẳng # mấy...hm..gần như vẫn thế... :x :x vừa ra DVD mới hồi tháng 6 nhưng mà u chưa kiếm được...điên cả tiết X(

a con Nhung đấy à,lâu lắm mới thấy mày lên đây,chuyện hop lớp tao cũng chả biết gì,tuần trước vừa đi thăm bà Thu Phương bị tai nạn:D,còn hình như ngày mai phải đến trường nghe cái gì mà về Asean ý tao cũng kô rõ nữa,mà mày về chưa vậy??

Ừa cả làng ơi, lên trường nghe vụ ASEAN là thế nào đấy, thằng Bờm có gọi cho tao nhưng chả biết chi tiết thế nào cả??
Làm thế nào để topic lớp mình vui vẻ hơn, mà cụ thể là "lôi kéo" được nhiều đứa vào HAO hơn bây giờ, đứa nào có ý kiến không??

Nah...bọn mày wa' đáng wa'...có cái gì ko phone thi phải post lên chứ...Mà id của con Chip là j thế bảo tao 1 tiếng.
Còn việc bọn lớp mình ít lên HAO á?Cũng đúng thoai...tao hồi trong năm thỉnh thỏang lên thì đọc chứ có mún vô đâu...làm thía nào để cái topic này attract hơn đi...ví dụ như tin j của lớp chỉ post lên đây :))

Hay, hay, ý hay!! Cứ thực hiện đi rồi chúng nó sẽ lên HAO ầm ầm... để chửi cho bọn mình một trận toé loé!!!
Này, sáng mai đi mấy giờ? Tao quên rồi???

bà kon ui mãi chả thấy phát đồng phục j sất :-?
topic lớp mình chán que' |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay tao phải đi học ông Nghiêm không đến được. Giang CVA thi tốt không? Tao bảo với nó là đến thì không biết ngồi đâu. Chẳng nhẽ mình học Ams mà lại cổ vũ CVA.

Cái bọn lớp mình đúng là chỉ được to mồm là giỏi, sáng nay đến có đúng 7 đứa, điên kinh hồn ạ!! Vào đấy chả được tích sự gì, thế là bọn tao kéo nhau ra sân buôn chuyện :D .
Chinh ơi, nghe Thanh Thanh bảo mày thấy mấy cái quần ngố rằn ri đẹp lém mà chỉ 60.000 thoai đúng không? Chi tiết thế nào post lên đi nhá. Vụ đồng phục lớp thế là đang chờ mày đấy!!
Này, lớp mình cũng khá khá người lên mạng cơ mà, làm sao mà cứ để topic A1 chán thế này?? Con Thanh Thanh này, rồi Minh Trang, Nhung, Hồ Đức, Hoa.... chết hết rồi hay sao?? Gọi chúng nó lên đây!! Đăng ký có tí mà cũng lười, rồi còn mấy đứa Vân, Lan, Minh Phương, Hà béo post được vài bài lại lượn mất, thế mà còn hỏi sao topic lớp mình chán!!!

jejeje, cac chi o nha lo chuyen dong phuc di chu, sao thay ban ban bac bac mai cha duoc gi, con chu Bom toan duoc cai noi mieng, vu FESTIVAL cua lop minh coi nhu xong, ah chu Bom ko len dung ko; de tao bao no len, ca 1 cai topic cua lop, toan dan ba con gai, cha thay mong con trai nao ca

hi bọn mày. Nhớ để cho tao một bộ đấy nhé. Con Nhung bây giờ vẫn đang tí tởn bên Pháp đúng ko hả? sướng thía hả mày? post ảnh lên cho bọn tao xem nhé.

à mà tao với con Nhung lại có avartar giống nhau hả? hix, tao chưa tìm được cái ảnh nào đẹp đẹp để làm ava. bon mày có đứa nào biêt cắt ảnh để làm ava thế nào ko? Cái của tao chả hiếu sao lúc nào cũng vượt quá kích cỡ cho phép. :(

Phùng Phương Thanh đã viết:
à mà tao với con Nhung lại có avartar giống nhau hả? hix, tao chưa tìm được cái ảnh nào đẹp đẹp để làm ava. bon mày có đứa nào biêt cắt ảnh để làm ava thế nào ko? Cái của tao chả hiếu sao lúc nào cũng vượt quá kích cỡ cho phép. :(
Send pic cho anh roài anh modify cho. Miễn phí! :D ;) Đảm bảo chất lượng ;) :D :p

Nah...Thanh cứ đưa đây cho tao...còn bi h thì tao có 1 require thế này:
_Đứa nào học a1 kể những j bọn mày làm khi onl nèo..tao đầu tiên..tao vô yahoo mes xong đến www.lisam.biz/bazmaniaboard --> đây là cái 4 tao thik nhất (về Baz của tao muh)xong lên HAO.Ít nhất là bây h tao wa' ngoan..ko chỉ lên đọc...đã chịu đăng kí..post bài ngoan...sau đó làm gì thì làm
Thế còn bọn mày?

Ừa, tao lên mạng đầu tiên là vào YM, kiếm xem có đứa nào online không, sau đấy vào HAO, đọc lung tung, post lung tung. Tiếp đấy là vào www.mugglenet.com đọc tin về Harry Potter, thỉnh thoảng dùng Google kiếm vài thứ. Chắc chỉ thế thôi, hehe.
Có đứa nào chơi FF8 chỉ cho tao vụ này cái. Tao cứ chơi đến đoạn ra khỏi garden để đến đoạn lấy Ifrit là không chạy được nữa mà ra luôn, thế có cú không? Máy Pentium II chạy không sao mà máy Pentium IV lại tịt, nhục vãi!!

E Thanh oi hom Thu Bay truoc khi may di tao goi cho may mai ko duoc, may nha may ban, tao dinh chuc may di thuong lo binh an, nhung bay gio thay may ngoi day roi, thoi, khoi chuc

nhung à, tao đây nè. Láo thiệt, mày thấy tao khố sở ở đây mà ko thèm chúc ít ra.. ko bị cúm gà một lời (mày ko biết là ở đây ngày 2 bữa đều thịt gà sao?) ặc ặc... bạn học từ cấp II thế đấy. :p

hehehe,thế là có ng giúp tao rùi... Mày tốt ghê hén, Thanh hà... thanks nha... để tao kiếm cái ảnh nào hay hay tao sẽ bắt mày làm hộ... ai bào mày đã có lòng nhịệt tình giúp đỡ đến như thế hihii. ấy chết nhg mà tao toàn ảnh xấu thui (mày biết tao thế nào rồi đây, chụp sao mà có nổi ảnh đẹp... ko nói là rất đẹp được ) hehehe... hay tao up ảnh đứa nào xinh xinh lên nhỉ? tao up ảnh con Nhung đc ko?

Nói năng lộn xộn quá... tao lên net mấy hôm nay bận túi bụi, toàn phải search mấy thứ conflict với cả erosion thui. Chán phèo.

E salat, tao day, tao van dang phon tri o Phap, heheh, thoi tao xin loi, chuc may di thuong lo binh an nay, chuc may ko phai xoi thit ga hehehe, chuc may linh tinh, muon tao chuc cai gi tao chuc cai do. No may wa, hichic, tao muon hat Karaoke voi con nhọn. The nhe, chuc may khoe. bb

hehe đi lâu lắm mới thấy có đứa chúc được một vài câu tử tế... ặc.. tao bẻo nè... chúng mày lấy đồng phục lớp nhớ để cho tao một bộ nhớ chưa. hồi về tao muốn xem cái video lớp mình hôm đóng kịch ý, nhg mà ko gặp tụi nó. có gì hay hay thì nhớ post bài lên đây tao còn đọc, post ảnh vào album lớp luôn nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên