Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hè hè hôm đấy tao kô đến nè chắc ăn chửi te tua wa':D

hé hé, hôm nay đi thăm cô Phương ... lớp mình đúng là không có tinh thần tập thể , trốn hết ở nhà :> chả bù cho tao đến sớm nhất :D đến sớm hơn nửa tiếng lận :)) =D>
Cuối cùng thì kế hoạch dạ hội của lớp cũng bị hủy bỏ ...:((
bố khỉ :(|)

Vợ mình nhanh thế, vừa về nhà đã nhảy vào post bài rồi!!
Này mọi người ơi, sao cái topic lớp mình cứ lẻ tẻ, ít ít, lâu lâu mới có đứa tạt vào nói linh tinh thía? Có mỗi tao là trung kiên suốt ngày post bài thôi!! Yêu cầu cả làng cả nước mình máu me lên tí cho nó rôm rả vui tươi đi. À mà hôm nào lớp mình đi chơi đâu đi, Công viên nước hay Vầng Trăng chẳng hạn, từ đầu hè đến giờ chưa đi đâu hết!!

Hà Thu Phương đã viết:
Con Ốc kia chán sống hay sao mà đụng vào Dan của tao??? Ai có thần tượng riêng của người nấy, cấm đem ra so sánh chỉ trỏ lung tung mất đoàn kết nội bộ!!
Câu mất đoàn kết nội bộ là hơi thừa đấy con ạ!Tao chọc mày thía chứ mất cái đéch rì đâu.
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Nói chung thì Dan đáng yêu ( nó vẫn kém tháng tao với mày Chip nhẩy?) dưng mà so với Ru thì ui Ru mới gọi là cuteeeeeeeeeeeeee
Đúng là chị Hà của em có khác lúc nào cũng bênh em .Nhưng mà Ru đẹp trai là điều ko thể chối cãi rùi.Hehe nghe chưa Chip!!!!!!!!!!!:)):)):)):))
Chẳng có đứa nào nói rì về cái ava của tao..chê trông nó còn bé trông ngố à...hỏi con Ốc đê...bi h thì super sexual manly nhá...
Hehe thằng Baz của chị lúc nào mà chả thế.Bi h trông còn được chứ hồi bé thì ..chẹp chẹp... bỏ đi .Em nói thật đấybi h thì công nhận là đẹp trai !

Con Hà Phương bảo là forum mình lẻ tẻ là sao hở, tao thấy nó cứ như chỗ gửi mail pulic í, cũng chẳng hay lắm, hay nói theo chủ đề nào đó cho nó zui đi... :)>-

À, mà bây giờ mình không tổ chức dạ hội nữa thì cũng phải chuẩn bị cho cái giao lưu đi chứ hả,,,

ôi trời hum nay thăm bà TP buồn cười vãi 8-} con Hồng Linh đèo fo` kô chịu nổi làm bọn tao lạc toán loạn lên,sau đấy lại gặp con Chíp với con Ly,nhưng mà thế nào lại lạc tiếp mới nhục chứ:D,cuối cùng vẫn đến nơi an toàn :)) may thật :)) :)) :))

Ừa, nhục như con trùng trục, tao với con Ly đứng cách nhà bà Phương đúng 1 ngã tư mà gọi điện mỏi mồm, hỏi vãi lắm, vừa lên xe tìm đường tiếp thì bọn lớp mình gọi vào, hehe..
Không ai ý kiến gì chuyện đi chơi bời à???

đứa nào hảo tâm nói cho anh ý kìa,tao đánh mất tờ danh sách lớp mất rồi,à mà sao hum trước thằng lợn Bờm kô đi thía?????????

Điện thoại thằng Bờm ấy ạ, 7322934. Mỗi số trị giá 5k, 7 số 35k anh nhá!!

ôi trời con bé này bé tí tuổi mà đã có máu làm ăn gớm nhẩy:D

Hà Thu Phương đã viết:
À mà hôm nào lớp mình đi chơi đâu đi, Công viên nước hay Vầng Trăng chẳng hạn, từ đầu hè đến giờ chưa đi đâu hết!!

8-} vợ thách chồng vận động được cả lớp ... b-) :)) :))

Chán đời lớp mình vật, hô hào được gần 2/3 lớp mình đi đã là kỳ tích rồi. Khổ thế cơ chứ, có làm cách nào cho anh em A1 vui vẻ máu me lên tí không??????

Mày tưởng rủ được bọn này mà dễ hả, bây giờ mà chị mong rủ được cả lớp thì chẳng dễ tẹo nào đâu... 2/3 tao thấy là nhiều rùi đó...:D

chào bọn mày, dạo này cục modem nhà tao có vấn đề. muốn online chitchat cũng không được. nên phải tranh thủ vào post bài ở HAO vậy. tao vẫn khoái cái vụ dạ hội hơn. nhưng sao tự nhiên lại hủy thế? à, bà Phương thía nào rùi?

Mấy hôm mình ko lên mà đã bị con Chip bảo mù tin..Mợ mày chứ tao bảo là hôm tao đến hú hí với con Ốc ở nhà nó.Lớp mình vốn lười mà..tao chẳng hạn...à mà sao dạ hội lại phải bỏ ? :((

chúng nó kêu mệt, còn phải học dồn nữa mày ạ ....:-? :((
có thèng Bờm máu nhất đầu têu ra trò dạ hội thì bi h cũng tịt :( thế thì còn làm ăn j nữa :((

He he thằng bé của tao h đã lớn <cấm suy lung tung nghen> trông fe^ wa' đi mất :x :x :x :x :x :x Thê cuối cùng sao dạ hội lại bỏ...sao ko đứa nào nói j về cái nì hả? :((

eo ôi thăng bé 8-} của u hồi còn bé trông xinh thế :)) mà lớn lên sao trông manly mà phê thế eo ôi sao anh ý đẹp thế? 8-} 8-} 8-} nhất là cái mái tóc ý :x :x :x

ngoài mái tóc ra còn cái áo ,cái lông mày,cái vòng,cái mắt,cái môi với cả điệu bộ cử chỉ,cái gì cũng phê quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên