Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đỗ tốt nghiệp rồi , thế mà trước khi thi văn cứ tưởng ko qua được kỳ thi này (như lời cô Liên) , các bạn thi có gặp được giám thị nào đẹp zai xinh gái ko ? Hôm tôi thi Hóa , gặp được cô em giám thị ngon vãi đái , chẳng hiểu giáo viên trường nào mà đẹp như tiên , làm xong bài một cái là ngồi ngắm cả giờ , đến lúc này vẫn còn thấy xao xuyến !!!!!!!!!!!

:(( :(( tởm thế ...cả 2 ngày thi chả được ngày nào có giám thị xinh zai đẹp gái trông...toàn U40-U50 ...mặt ai cũng nhăn nheo...xấu xí :((
Thi SỬ sdd 22 bị lôi lên bàn đầu ngồi chứ :((
ẹ cũng may mà qua 2 ngày khốn nạn rùi :D

đề nghị chìu mai lớp mình đi chơi lun dii :D tao muốn đi chơi lắm lắm rùi :((
mấy hum học ngán đến tận cổ rùi :((

đi chơi đi :D

có giám thị xinh quá bị soi ;;) =P~ --> ngượng --> chạy ra ngoài
thế là ở trong tha hồ quay :))

oh hơ hạnh fuc thế, cứ ko dám clik vào topic lớp mình sợ moịu người ai cũng noi chuyện thi, hik, may ma moi người cũng còn nghĩ đến chuyện đi chơi
ko bít bao lâu em chưa lên topik nữa, cuói cùng cũng xong 2 ngày learn-by-heart, mạc dù bị 2 cái tủ to tướng đè nhưng em vẫn sống sót trở về, chỉ mong điểm van với sử ko quá bi bét, ah ma thuiko noi chuyen thi nữa, fai chơi trc khi bit điểm chứ nhẩy
lớp mình đi vầng trăng đi, mun đi cái rollercoaster waaaaaaaaaaaaaaa

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác để CN đi đi cho em tham gia với, thứ 7 này phải thi SAT rồi ko đi được đâu. CN này đi công viên vầng trăng nhớ.

Đức xấu tính hôm qua mới biết ông về :p đi chơi đi chơi ^^

Nói chung 3 buổi thì yêu các cô giám thị :x kiểu nhắc nhở các con :* Phòng Minh với Bách nhắng thế :)) ava lãnh tụ đẹp nhỉ b-)

Dù sao lạy trời tao đừng tốt nghiệp trb` [-o<

Vừa làm tí toáy xong 1 cái ảnh trấn đc của bác Dung :D xong vì thấy thế thì hỏng reputation của mình quá nên ko save lại :D ;;) ảnh đẹp chào đón Đức về nhà >:-D< nhưng mà nó còn bỉ hơn ảnh Bờm trang trc’ nên :D :-“ :p

Nốt ngày mai thôi, rồi tao sẽ phải nghỉ mấy ngày mới đc :x

----------

VLong ơi :-s đi ... là j thế :-s sao nghe ghê thế :-s

Cho tao bon chen với
Lâu lắm ko post bài rồi :p
Chiều nay hết hơi lết về nhà chỉ kịp onl đc 1 tí rồi lăn ra ngủ ko biết trời đất là j ... sướng thế... mỗi tội bh tao thấy đầu cứ quay quay... Lại bảo là tao sắp ốm rồi đi :((

các bạn thi có gặp được giám thị nào đẹp zai xinh gái ko ? Hôm tôi thi Hóa , gặp được cô em giám thị ngon vãi đái , chẳng hiểu giáo viên trường nào mà đẹp như tiên , làm xong bài một cái là ngồi ngắm cả giờ , đến lúc này vẫn còn thấy xao xuyến !!!!!!!!!!!
Chuyện của Bách chắc vẫn chưa bằng của thằng bạn tao ở Việt Đức... Phòng nó đc 1 cô giám thị rất chi là xinh đẹp trông... Và vấn đề mấu chốt là cổ áo cô rất rộng... Mỗi lần cô cúi xuống kí tên vào bài thi... cứ gọi là :)) Ko chịu nổi :))

-------------
Ah, còn chuyện đi chơi nữa
Mọi người ơi lớp mình đi chơi đừng đi vào chủ nhật, hôm đấy giỗ ông tao... tao ko đi đc... Hay để thứ 2 vậy, tao muốn đi với lớp lắm ý!!

---------------
C ƠI LÊN XEM ANH BÁCH ĐỂ AVA TAO VỚI ANH Ý KÌA!!
Thôi thế là xác định rồi nhá >:-D<

=D> =D> THi tốt nghiệp 0 thể tôt hơn được. Xin đươck recap quá trình của em:
Văn: cả quãng thời gian toàn ôn văn xuôi, trước khi đi thi 2 bài nhìn và đọc lần cuối cùng là Exenin và mùa lạc nên vào viết như được gặp Hà Béo(so sánh như thế này nó mới thể hiện được niềm dạt dào cảm xúc hôm đó)---->kết quả 1 bài văn 3 tờ được ra lò----->các bạn trong phòng lác mắt.
Hóa: Dễ bỏ cha, mình học hóa ít mà còn tự làm được. Tuy nhiên ở cuối có 1 sơ suất nhỏ phần acrylic vì nghe bạn Hải Anh lớp Toán sửa đúng thành sai, MẤT TOI CON 10 của tôi rồi.
Sử: Thầy vừa bước vào lớp đã bằn phát súng đầu tiên thật là hoành tráng làm nức lòng người: Các em có mang phao 0, thầy trông cho, quay khẽ thôi. Thầy cứ đi ra đi vào, thỉnh thoảng lại hét lên 1 câu: Các em ngồi im---->hóa ra là giám thị hành lang:)) :)) :)) . Minh thô đến mức thầy đứng bên cạnh còn tuồn phao cho các bạn láng giềng, thầy chỉ cười 1 nụ cười trìu mến=D> =D> . Đến cuối giờ cả lớp cảm ơn TO ĐÙNG. Môn này expect nothing less than a 9.
Địa: Ôi cô giảo trẻ sao mà xinh thế mồm hót cũng hay cơ: Sáng nay các em chép đựoc hết 0:)) :)) :)) ----> báo hiệu cho 1 buổi chiều yên bình. Thế nhưng Bờm ta bị xếp ngồi cạnh vị giám thị già và bà này có vẻ nghiêm quá. Mình lo sợ. Ít phút sau, nhìn đề thở phào và viết như được bế bé Tự Anh trong tay(1 phép so sánh nữa). viết thì dài đấy, chẳng hiểu trúng được mấy ý, nhưng kệ chắc 0 đến nỗi nào;) .

Mai thi nốt là xong rồi. CỐ LÊN NAOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x :x :x :x :x :x :x :x

Thi xong rồi. Sử như $#!t! Đêk có fao. Con bàn trên có fao thì ngu đến mức quay nhầm. Ôi đời ơi là đời!

Tớ nhắn các bạn lớp mình nhé. Bạnk nào muốn đăng kí hội thảo VA( du học Mĩ) thì đăng kí đi 0 lại hết hạn. Nhớ viết essay nhé, tớ sẽ nói hộ để mọi người được accept,

Tao ko quen thằng nào là Hồ Anh Đức Anh1 cút đi , ko bạn bè rì với nó thằng khốn nạn :))

Thế lớp mình bao h đi chơi đấy , thống nhất đi :D

Bọn lớp mình ngày thi cuối cùng gòi mà ko thèm rủ nhau đi chơi , về nhà hết mới khốn chứ :((

vừa thi xong mệt mỏi , phải làm phúc đức cả giờ , mệt lắm . nên mọi người về nghỉ .mai đi chơi , vội gì , đời còn dài
giời ơi , con Bờm có mấy cái so sánh bựa quá . có khi cái cô giáo trẻ hôm thi địa phòng ông chính là cái cô em xinh đẹp như tiên làm tôi mất ngủ suốt mấy đêm nay đấy . Hì hí !!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ sao các bạn số đào hoa thế toàn thầy cô trẻ đẹp trong là sao :|. Nhưng mà tao cũng may, các thầy cô già lăn lộn bao năm trong nghề biết đời hs khổ thế nào nên ra tay làm phước :-B . Có duyên với trường CVA kỳ lạ =)).

ĐI chơi đi, thứ 3 trở đi nhé vì mr ms ams bận du hí ở Tuần châu rồi :-B

ặc.......bi h tao vẫn ko ngờ 3 ngày thi tốt nghiệp lại la` 3 ngày trong sạch nhất đời học sinh của mình.....:))

ai` chưa bít được có xin cụ đi Ha Long đc ko :(( có khi lại ở nhà hít khí trời Hà Nội :x

sao rồi chúng mày. ổn cả chứ.
@ Bô: tao kết bài post của mày nhất

Tình hình ổn mày ạ >:-D< mặc dù ko phải ai cũng như con :mad:) Bờm trên kia >:p :D jk :p <== à mà nghe đồn Bờm flirt với 1 em giám thị ;;) làm em cười tít cả mắt vì sướng >:) ứ ừ em bắt đền cô đấy ;;)

Còn Đức ạ ông đc lắm, mấy hôm trc' vừa hỏi "bao h ông về" ==> "tôi đang ở Hn" /:) về chẳng báo ai cả [-( đùa chứ >:-D< welcome home :)

Chỉnh sửa lần cuối:
oài sao thi xong...ri` mà mọi người chả ai post bài cả :(( onl thi` 1 đống đen xì nhung nhúc mà ko ai vào topic pót 1 câu trả lời chuyện đi chơi là sao hở dời :((

uhm uhm, thứ 6 lớp mình đi chơi được ko mọi người:-? Đi sớm sớm buổi sáng cho đỡ nóng với cả chiều cũng có 1 số phải đi học thêm;) Tạm thời là đi Vầng trăng;;) ai có ý kiến gì thì đưa ra tranh luận :D

Hình như thứ 3 là sếp Hường về rồi, chờ sếp lo vụ đi Sapa;;)

Bài post ngắn nhất từ trước đến này của mình:D Mọi người nhớ cho ý kiến vụ đi chơi đấy nhớ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên