Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con MFg này [-x lớp mình bao giờ chẳng thế z:)) :p

Hôm nay sn em Nguyệt, mặc dù em ko lên đây (đoán thế, bận học mà :D) và tao đã gửi card ^^ nhưng vẫn post vài thứ gọi là chia vui với em và chúc em thi tốt :*

Anh Wade của mày này :x ;;)

Tao nhớ mày vẫn thích Jon, rite?

Souvenir cho mày cái này nữa :p :D :x

Yêu mày nhiều >:-D< :* :x :)

Sinh nhật em Nguyệt ah >:-D< CMSN mày!! :x Xinh đẹp giỏi giang học hành phong độ nhá, hè này đi Sapa tao mày kon Li kon 73 lại ở chung phòng buôn chuyện đến 3h sáng nhá >:-D<

Chúc Mr Bờm & Miss Phèo cùng chị CHIP yêu quái thi tốt nghiệp tốt!
Yêu em Huy quá cơ:x Ngoan thế cơ chứ :x Chị CHIP lại còn viết hoa nữa kìa :x

Gớm cái lầu mình có khách 1 cái là loạn cả lên, chị nào chị nấy hăng hái post bài, chả bù bt thì đuổi ruồi ko hết :)) Anh Châu cứ chuộc xong em MH ra đã, rồi xem xét tình hình thế nào chứ có khi 1 em cũng ko đỡ đc thì hỏng hết <nhất là MH thì lại càng khó đỡ rồi> :))
------------
Tao-ko-học-nữa-đâu :((

Ah này, lớp mình thi xong gặp nhau chơi chót tí ko?? Kiểu xong môn Anh thì bọn ở CVA dắt nhau về ams, còn bọn ở ams thì cứ ngồi đấy đợi rồi anh em đi ăn uống chơi bời tí :x <chưa thi đã lo đi chơi lúc thi xong rồi>

Uh, bthg` có tao ngồi chơi với ruồi :(

Hè này đi còn lâu mới cho 4 đứa ngồi buôn lúc 3h sáng :p chúng ta còn 1-số-việc-khác-quan-trọng-hơn-nhiều >:)

Tao cũng đang mong đến chiều thứ 6 đây :))

Em Nguyệt nếu muốn nhìn ảnh như mình chụp với Wade thật thì resize xuống 20% nhé :p trông thật đẹp đôi :x :D

Cái câu "yêu mày nhiều" ở trên kia bị vùi dập = cái ảnh đẹp-ko-thể-đẹp-hơn được của Baz ^^ (kiểu tao scroll lên mà mãi mới tìm thấy ý :D) ==> nhắc lại :D

Yêu mày nhiều lắm ý vợ cũ ạ >:-D< :* :x :)

Chỉnh sửa lần cuối:
em Minh Fuong có ý kiến trùng với tao đấy :)) lớp mình cứ thấy zai là lại post bài ào ạt như vũ bão được ngay :))
anh Minh Châu học hành vô đối thế :)) đi với em Mộng Hoa thì đúng là 1 đôi trời sinh rồi "trai tài gái sắc" :">
tao đã xác định rồi, không quay cũng phải có phao, chứ môn sử tao học như đánh đề >_< không trúng tủ, cũng không có phao để chết chắc à
Bây h đến màn chúc mừng sinh nhật em Moon yêu dấu :X :X chúc em ăn khỏe, ngủ khỏe, học ngoan; thi đâu đỗ đấy, nhắm anh nào đổ anh đấy:p nghe chưa?

:(( :x :* yeu chong cu qua
Mac du trong cai anh ghep voi anh wade mat tao hoi thon
nhung ma ko sao van rat cam dong ve tam long cua Tha va cam on them em CHIP (tao cung viet hoa ten may ne).
Thi tot nghiep xong moi moi ng den nha to hat karaoke an sn nhe
:x

^.^ birthday girl online rui` kìa ^^
Chúc em Nguyệt nhà mình mau ăn chóng nhớn ....ăn khỏe ..ngủ khỏe ..chơi khỏe .....điểm thi ko dưới 54 :D cố lên!!!=D> >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừa đúng rồi hôm nay sn kưng ;;) . Kưng thi đâu đỗ đấy, cuối năm apply đâu admitted đó nhá. Nếu có lòng sang đây chơi với em iu :"> .

Anh Châu này chỉ thích em Mộng HOa thôi...người tình trăm năm mà lị =))...đồng ý với em Chinh đôi "trai tài gái sắc" này rất là hứa hẹn =)).

Chip : ý mày là không học lúc ăn cơm chứ gì :)). Hix, văn tao mới học đc cụ Vợ Nhặt :"> .

Tao thì ko đủ trình quay :)) :D ==> phao là vô tác dụng :D chưa kể bất trắc nhỡ làm sao đấy :D với lại thấy bảo Ams bắt là hủy bài ngay :-s đùa chứ ko phao cũng tiếc :D

Thấy bọn Kim Liên bảo thi cùng mấy trg` dân lập kiểu Ngô Gia Tự (hay cái j thì chịu :D) đc cảnh báo là j thì j cũng phải cho bọn nó chép, ko thì 1 là quấy rối >:) 2 là xé bài mình X( kinh thế >.<

Nguyệt ơi đấy là cái ảnh 2 đứa mình chụp chung đấy :x sn này lại hát karaoke với ăn lẩu :x :D

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
ko ngờ anh MC này định cưa cẩm các em A1 đến cùng đấy à:)), em tưởng anh có em MỘng Hoa là ấm chỗ lắm rồi, hóa ra em MH ko đủ sức mua vui cho anh :p. Lớp em thì rất potential rồi, anh cứ tha hồ tìm kiếm :D
Ngại chế :embarasse :x Nói thế thôi chứ em MH chỉ nhận anh làm anh zai thôi :D Thế nên mới phải lặn lội tìm kiếm thế này chứ ;;)

Anh Châu có cần trâu đến thế ko >"< >"< Là người hay là quái vật hả dời 8-} 8-}
Hic, đấy là hồi lớp 12 anh còn lười học đấy :( Trốn nhiều tiết lắm :( Đến lúc thi mới học :))

Anh Châu này chỉ thích em Mộng HOa thôi...người tình trăm năm mà lị =))...đồng ý với em Chinh đôi "trai tài gái sắc" này rất là hứa hẹn =)).
Thôi trêu anh nó vừa thôi :)) Chỉ là anh em thui mà :D
Mà anh đặt chỗ rồi đấy nhé :D :p Nhớ sắp xếp đấy :x Thôi ngừng post bài mấy hôm để các em tập trung học :D

Anh MC đừng có lợi dùng lời em nói để khoe khéo thế chứ :nono: mà sao điểm chác kinh hoàng thế :-s mình thì vẫn đặt mục tiêu thi TN loại khá :”>
Thi tốt nghiệp thì có ai đặt mục tiêu là đạt loại giỏi đâu, nhưng mà thi xong mới thấy nó dễ :D Cứ thi thì biết ;) Cố gắng lên nha cả nhà :D :)>-

@ Chinh : Mày tởm nhất , dám bảo bạn cutie của tao bị chất độc màu da cam :((, thế này thì tao muốn cả giai cả nước bị chất độc da cam đấy :))
To Ốc: đọc mấy cái bài bọn nó chê bôi cái ảnh mày set làm avatar tao thấy rất trí lý haha, cai' j mà trẻ em chất độc màu da cam haha

Tưởng con C có mắt nhìn giai ngon như tao . Ai ngờ cũng như chúng nó cả[-( .:))

@ Chị Hà : Khiếp , bao nhiêu ảnh Baz ngon , up đúng con ảnh khủng khiếp lên đây b-(

Lí do anh Châu hay vào topic A1 ko bit có phải vì muốn hỏi tin tức cô e gái Mộng Hoa xinh đẹp -Hot girl A1 ko??:D

CUối cùng là HAPPY BIRTHDAY con Nguyệt >:-D<

happy birthday em Moon yêu quí!!!!!!!
Chúc mày đỗ FTU nhé, và di nhiễn là appy thành công :* , nếu thích thì apply trường tao, tao sẽ đi kiếm các anh trước cho mày 1 năm, đợi mày sang tao cho mày duyệt :D :p

Con C post cùng lúc với tao a , post xong ko thấy tên mình lại thấy tên nó :D. A1 lúc nào xôm thế này có phải tốt ko??:D

Này con kia, chi táng cho gẫy hết răng giờ b-( sao chê MC của chị ;;) là nhìn giai kém hả /:) như chúng nó là như ai /:) :p bạn này ko nhiễm dioxin thì cũng kiểu dạng Clai :p

Với lại ảnh Baz này mày chê à /:) :p cái ý chị thích nhất đấy :x dạo này quay về thời bé bỏng thích các anh ca sĩ diễn viên =)) ko thì có cái này vậy ^^

Thôi ngừng post bài mấy hôm để các em tập trung học
Khệnh thế sếp b-)

con gái lớp anh soi giai hơi bị chuẩn đấy ;;) chỉ có vài phần tử cá biệt như em ốc là mắt mũi tèm lem nhìn gà hóa cuốc, nhìn claifentơ thành ra hoàng tử thôi :)) mọi người thông cảm cho nó :))
em C vẫn dễ thương như ngày nào với từ "trí lý" :)) may mà không phải "trí ní" đấy :)) =))
tình hình là em Nguyệt không buồn đọc bài của tao nhá :-w phải tính sổ mới được >.<
@ anh Châu: Mộng Hoa là hàng hiếm của lầu em đấy anh ạ, không còn sự lựa chọn nào tuyệt vời hơn thế cho anh đâu ;;)
post ảnh Bboyz lên đi thà ơi :x

Khiếp lên toàn thấy lảm nhảm vớ vỉn. Anh Châu ơi, gái A1 dành hết trái tim họ cho em rồi, 0 có chỗ cho các bậc bên ngoài thôi, có lẽ nên sang bên lầu A2 ý, gái bên đấy cũng ngon phết đấy anh:)) :)) :))

ặc....Bờm đừng đuổi khách thế chứ >"< Lâu lắm lầu mới có khách lai vãng :(
Kiểu này mấy hum nữa topic lớp mình chỉ còn ruồi với ruồi.....8-| 8-|

----------

Đỗ Hà chinh đã viết:
@ anh Châu: Mộng Hoa là hàng hiếm của lầu em đấy anh ạ, không còn sự lựa chọn nào tuyệt vời hơn thế cho anh đâu ;;)
post ảnh Bboyz lên đi thà ơi :x

Con Chinh nó tranh giải "hàng hiếm" với em Mộng Hoa mấy năm ko được đấy /:) /:)

đố vui có thưởng nào các em ;;)
nhân dịp tao thay avatar mới, đố các em cái vật thể màu đen mà tay tao đang chỉ vào là gì ;;) em nào giải được, sẽ có phần thưởng lớn lắm đấy ;;)

Bờm không cần phải ghen ăn tức ở đâu :-w, bây h làm Mr Ams rồi, được gái
bâu đầy không dứt được ra ý chứ, cần gì các em lầu anh1 nữa :((

cái avatar của anh MC rất chi là tinh tế, các em nhỉ? không biết tên cái con thỏ đấy ở trên hay là ở dưới nữa >.<

tình hình là đã đủ phao để ra trận nếu điều kiện ngoại cảnh cho phép

Bờm béo xấu tính /:) >:p

Chinh ơi ảnh bboyz đẹp hay "đẹp" nào ;;) tao cũng bấn lắm rồi đây, ko học nữa :> ko phao ko phiếc j cả mà học đến đâu cũng thấy bất an :-s Zzang Trần thì bảo mình cái gì cũng tùy giám thị (đg nhiên :D), mà em thế có mang phao chưa chắc đã dám dùng đâu :D

Ảnh này của con Chinh ko phải tao chụp rồi >.< vừa lon ton vào pics tìm xem, thế mà ko có :( tao đoán đấy là Bờm, + hoặc 1 thằng nào đấy L1 :D

Thưởng đi mày ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao vừa đi lượn 1 vòng cái topic thi tốt nghiệp của 88 và tìm ra vô số các nguồn thông tin <khác nhau> về đề thi cũng như tủ Sử :)) Loạn ek chịu đc 8-} Thôi cứ trung thành với sách vở, "lấy bất biến ứng vạn biến" vậy :))

Mà sao tao thấy topic lớp mình toàn bàn chuyện chơi bời ý, chả thấy ai nói j
về thi cử :)) Kiểu lúc ôn thi lại còn xôm hơn bt mới ghê chứ :)) Bản lĩnh vãi :D

đố vui có thưởng nào các em
nhân dịp tao thay avatar mới, đố các em cái vật thể màu đen mà tay tao đang chỉ vào là gì em nào giải được, sẽ có phần thưởng lớn lắm đấy
Mày ơi con THà đúng ko?? :D Tao nhớ hôm đấy nó mặc áo đen :D

Cả nhà chuẩn bị thi tốt nghiệp xong đến nhà Nguyệt càn quét đê!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên