Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lầu này toàn gái xinh :x Em Hà Thu Phương trông cũng cute ghê đấy nhỉ :D Thôi cứ em nào chưa chủ đặt chỗ hết nhé. Có cả em Hà nữa đấy :p ;;) :)>-
Em Lan chích chòe bị ốm à? :( Tội nghiệp quá :( Khi nào đi thăm em chích chòe thì cho anh hỏi thăm cái nhé :(

hả >.< hic, sao khổ thế này :(( Mọi người ơi, tớ nghe nói là nếu có chứng nhận của bác sĩ ko thi TN được thì sẽ tùy theo kết quả học tập trong năm cho xếp loại trung bình hay sao ý >.< Chứ ko được TN, ko thi ĐH thì :(( Sao khổ thế ko biết >.<

hic, thế còn tin đổi lịch thi TN là thế nào đây :| thấy nói hỏi 1080 rồi. Làm ăn thế này, chắc định 30 đến rồi thông báo8-} đứa nào ko đi cho chết luôn hay sao ý >.< Đẩy Sử lên ngày đầu tiên chứ có phải đùa đâu, hic.

Thôi cố lên, h này tuần sau là qua hạn rồi ^^

Sáng nay nháo lên chuyện đổi lịch. Gọi 1080 mãi ko đc X( nhưng theo em biết+nghĩ thì:
- đây là lịch bọn phân ban :-/
- Đứa mất dạy nào phao tin nhảm X(
- Nếu thật thì ko thể chịu đc nữa X( làm ăn cái kiểu gì đấy :((

Bực mình gọi 1088 ==> vẫn thế mà :-B

Dung ơi nghĩa là dù kq con Lan ntn thì nó TN trung bình à :( mà thôi ko sao, cũng ko quan trọng lắm, cần là nó phải học để thi ĐH đc [-o<

Anh Châu này hình như ở Pháp :-? cái "mon institut" nghe như tiếng Pháp ý ^^

Bọn các lớp làm phao kinh quá, lớp mình chắc cho phao cũng ko biết dùng ý ^^ tao thì yếu tim lắm ==> mấy cái thi quan trọng này em cứ tay trắng vào phòng thôi :D

Đấy là lịch phân ban đấy :)) Chẳng lẽ trường mình lừa học sinh :)) Sư cụ đứa ngu nào tuyên truyền bậy bạ ko ghi rõ nguồn tin và kiểm chứng :))

8-} Con Lan chắc vẫn thi Đh được thui...may mà năm nay tốt nghiệp ko + điểm chứ ko thì thiệt nó ><
có j` lớp mình thi xong nhất định phải đến thăm nó nhá ><

Anh Châu này từ cái ngày đầu tiên vào topic lớp mình vẫn ko thay đổi ava ^^ ... các em trong lầu vẫn nhớ khách quen là phải :-B

Đỗ Minh Châu đã viết:
Lầu này toàn gái xinh :x Em Hà Thu Phương trông cũng cute ghê đấy nhỉ :D Thôi cứ em nào chưa chủ đặt chỗ hết nhé. Có cả em Hà nữa đấy :p ;;) :)>-
Em Lan chích chòe bị ốm à? :( Tội nghiệp quá :( Khi nào đi thăm em chích chòe thì cho anh hỏi thăm cái nhé :(

Tham quá thể :))

----------

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Đấy là lịch phân ban đấy :)) Chẳng lẽ trường mình lừa học sinh :)) Sư cụ đứa ngu nào tuyên truyền bậy bạ ko ghi rõ nguồn tin và kiểm chứng :))

Tức là lịch thi vẫn như cũ hả sư cụ ...:)

Hô hô thế anh Châu up ảnh lên cho các e gái xem mặt khách cái :))

mà có khi tuyển cả cái bạn cute cute của ốc vào lầu đi, tăng năng suất và hiệu quả làm việc của lầu, mở rộng phạm vi tiếp đãi
Nó mà vào lầu thì đuổi khách bà chị ah :))

@ Minh feo : Tình riêng rì ở đây , làm ăn là trên hết nhá :))

Cái lịch thi này hay nhẩy?? Bt tao chả send group bất cứ link nào nhận được kể cả thông báo hạn chế đề cương , hôm nay send xong rùi thì thằng Vịt Lon vào báo là sai...Khổ thân các bạn :))

Ôi tao send group đấy mà :"> , xin lỗi các bạn , đã làm các bạn khủng hoảng không đúng lúc :">.

Con Lan trầm trọng thế cơ à. Mà tn tbinhf thì vẫn đc thi ĐH phải không?

Thanh2 rất tích cực yêu quý bạn bè nhé >:D< có tin j cũng send hết cho mọi ng` ý :x :)

Ốc ơi cho bạn cute2 của em (chồng trong mơ của chị :))) vào phục vụ các em trai chưa bước vào đời em ạ ^^

>:D< phải là > : - D < thì mới thành >:-D< bà chị ah :))

Ôi giời ơi, hóa ra cái đứa cute cute chị nói trong mơ là nó hả??[-x . Thấy cute we' tranh hàng của e gái là ko tốt nhá[-( :))

Cho nó phục vụ cái bọn giai tơ thì bọn đấy :cry: xong rùi8-} bấn loạn luôn..Bạn cute cute í trình độ chuyện này gấp đôi e gái chị về lí thuyết và gấp 5 e gái chị về thực hành--> đủ hiểu sao e ko mời vào lầu rùi chứ;;) :))

Khổ thân con Lan thế, thế chẩn đoán cuối cùng là nó bị bệnh rì hả bọn mày??:(:)cry:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=31834--> những tác dụng của sexual intercourse , 1 topic của 1 anh khóa trên lập , trích từ báo Tiền phong , đáng để đọc lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
>:-D< ;;) thanx em gái :* mà đấy là chị mơ thế, kiểu dạo này học hành gặp j dễ mơ nấy ý ;) ko đọc kĩ j cả, chứ bạn ý mà cute thì 8-} :p

Đùa chứ chị ko thích cái topic đấy :| em cũng biết chị chẳng phải đứa mọt sách j nhưng mà mod miếc kiểu j mang n~ chuyện đấy ra làm topic kiểu thấy vui vẻ lắm ý, toàn các em 0407 và 0508 hí hửng nhảy vào. Bọn ở ngoài lại đc dịp nói Ams thế nọ thế kia, đến cái VC truyện kiểu ý nhị mà còn chỉ dành cho HAOer trên 18t :|

Hơi serious tẹo :D <cái đấy chị gái em vẫn biết rồi ^^ ko đáng đọc đâu ^^>

Chỉnh sửa lần cuối:
Oke oke :D , thế này mới bit trình bà chị cao hơn hẳn bọn đấy >:-D<

ĐỌc cũng hơi quá đà nhưng mà cũng làm trò giải trí mỗi khi căng thẳng :D

Ốc có tình nhân bị xung công quỹ của lầu ==> chán đời đã viết:
thi xong ĐH gọi điện xin cu e sau vậy
==> hậu quả là đã có 1 câu nói rất chi là :-s ở 1 topic khác thưa các bạn :|

;;) =)) :D đùa tí (mà trình cao j :nono:) em gái nhỉ :p >:-D< ôi học đc cái emo này sướng quá, chị thích cái này mà :x Chip hết lên mặt :>

Ôi , phải sửa bài ngay , đứa khác đọc đựoc là đi e :)), bà chị khốn nạn còn quote nữa chứ :((

hóa ra anh này là khách quen của lầu ;;) hẳn nào nhắc em nào biết em đấy ;;) nhưng mà chỗ quen biết cũng chỉ ưu đãi vừa vừa thôi anh ạ :)) bọn em còn phải câu khách nữa anh ạ :))
mà em Thảo dạo này có tư tưởng phản lầu nhỉ, đi tơ tưởng mấy bạn chất độc màu da cam :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Mr Bờm & Miss Phèo cùng chị CHIP yêu quái thi tốt nghiệp tốt! :D:D:D

Sao con Ốc lại để avatar thằng Long sex thế kia, lại một màn lừa tình mới à :)), lâu lắm ko vào topic lớp mình, sao chả có chủ đề gì thế hả các bạn ;;)

Hic, nhiều bài quá không bít nên trích dẫn của ai :D
Avatar của anh như thế đã mấy năm rồi, kể từ khi bắt đầu vào HAO đã thế :)) Chưa có lý do để đổi :-/ Chắc phải đợi đến lúc kiếm được em nào rồi thay cái ảnh vào để khoe nhỉ :D :)>- ;;)
Em Hà nói đúng đó, thi gì chứ cái nào wan trọng như tốt nghiệp hay đại học thì đừng nên mang tài liệu vào vì có mang cũng chẳng dùng được mấy đâu. Nếu bị bắt thì còn chết nữa ý chứ. Ôn "trâu" vào thì làm được tuốt :D Hồi anh thi tốt nghiệp cũng có môn sử, nhồi ba quyển sách với một quyển vở mà vẫn nhồi được :D Thi xong thì quên luôn :x Cuối cùng tốt nghiệp 6 môn được 54 điểm. Môn thấp nhất (Văn) được 8, môn cao nhất (Hóa) được 10. Lạ nhất là tổng số điểm 3 môn xã hội lại bằng 3 môn tự nhiên. Hồi đấy không hiểu sao làm bài mấy môn tự nhiên không được tốt lắm, thực ra là không hiểu người ta chấm kiểu gì, nhưng cũng chẳng muốn phúc tra làm gì cho mệt vì đủ điểm loại giỏi rồi.

Tham quá thể :))
:D Tham gì đâu em :D Cứ đăng ký thế cho chắc ăn :p Con zai mà :x Ai chẳng động lòng trước mỹ nhân :* ;;) Gái lầu nào chứ gái lầu Anh 1 thì anh duyệt hết :D :)>- >:-D< Bravo!!!
Ảnh của anh ở trên HAO có đấy. Em nào thích xem thì chịu khó tìm nhé. Mà thôi để thi xong đã rồi tìm cũng được :D Mấy cả trong ảnh với ở ngoài không giống nhau đâu. 0:)

ko ngờ anh MC này định cưa cẩm các em A1 đến cùng đấy à:)), em tưởng anh có em MỘng Hoa là ấm chỗ lắm rồi, hóa ra em MH ko đủ sức mua vui cho anh :p. Lớp em thì rất potential rồi, anh cứ tha hồ tìm kiếm :D

To Ốc: đọc mấy cái bài bọn nó chê bôi cái ảnh mày set làm avatar tao thấy rất trí lý :)) haha, cai' j mà trẻ em chất độc màu da cam haha

Chí lí chứ mày [-x thì đấy là 1 chủ đề của top đợt này mà :)) bạn Long sex nạn nhân của ... (gì đấy :p), với lại anh MC (uầy, cái này đọc là em xi đấy C ạ :x) cưa cẩm gái quý lớp mình tức em Mộng. Ko nói thế thì chỉ còn việc thi cử thôi >.< mà mày thức khuya thế, tao dạo này toàn 12h30 là lên giường >”<

Anh MC đừng có lợi dùng lời em nói để khoe khéo thế chứ :nono: mà sao điểm chác kinh hoàng thế :-s mình thì vẫn đặt mục tiêu thi TN loại khá :”>

Em Huy sao ko chúc cả lớp cho nó xôm nhỉ ^^ hôm trc’ đảo qua 0407 thấy Bờm có 1 cái ảnh nhí nhảnh cực ;;)

Uầy..em Huy tốt bụng thế :x :x :x vào tận đây chúc ^.^' Cảm ơn cảm ơn...và xin cảm ơn....:*

Anh Châu có cần trâu đến thế ko >"< >"< Là người hay là quái vật hả dời 8-} 8-}

hehe ko ngờ topic lớp mình cứ có chủ đề về các bạn zai và anh zai....là lập tức xôm tụ :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên