Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lạy e Bomb , lúc nào cũng thi cử thì ai muốn lên HAO giải trí làm rì nữa :))

@ Bà chị : Đấy , cái ảnh này thì khác hẳn , trông manly vãi lúa :x>:-D<

Ava của mình mà giống Clai ;;):cry: , tao gọi nó vào đây 1 cái , nó làm cho mấy phát là con Chinh , bà chị T Hà thành Clai luôn đấy :))
Ava con Chinh là thằng H hả , tao đang cầm đĩa ảnh để về tao xem lại rùi cho đáp án :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đoán là Hùng sủi mẹ iu lớp H1 :D :D :D con Chinh chuẩn bị đưa quà ra đây nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chip ơi nếu mà lên mà thi cử thì sẽ kiểu:
-THà: eo ôi tao học bi bét quá, h này mà Sử còn chưa xong xxx, Hóa mới đc yyy, Văn tao tủ zzz, học 1 lúc chán lại mò lên HAO :-s eo ôi sợ thế :((
-Chip: eo ôi tao cũng thế mày ạ, kiểu như toàn chơi chót ý :(
-THà (và mọi ng`): *nghĩ thầm: con :mad:) Chip lại điêu, nó chăm như j ý*

Xin mày cho tao lên HAO vui vẻ với các em yêu của tao :D

Còn mày đoán đấy là tao thì sai rồi :p báo trc' cho đỡ hí hửng :p hôm ý tao mặc a2d + áo cộc tay đen thật, nhưng cái áo ngoài tay vát lắm mày ạ :p ko dài thế đâu ^^ mà tay tao có đen thế đâu :p

Chắc 2 con kia đoán đúng rồi, tao đoán xong nhìn lại bảo quái, làm sao cái lũ mặc complet tay áo lại thế này, xong tự an ủi kiểu như biết đâu lũ dở hơi xắn lên :D thế bạn Sủi hôm ý mặc j ^^ Được j chia cho tao tí gọi là lấy lộc ;;) =))

Ốc ơi chị vẫn thích cái kia hơn 1 chút :x mà Chinh ơi con Ốc dám bật 2 sếp này, thằng Clai đấy tao tưởng homo, hóa ra bi à :-? Mày thích 2 chị cho mày tiếp khách 24/7 ko /:) con này dạo này giao du với lũ bất hảo n` thành ra láo [-x b-(

Ơ type xong thấy bài dài phết =)) hẹn anh em sáng mai gặp >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ốc ơi chị vẫn thích cái kia hơn 1 chút mà Chinh ơi con Ốc dám bật 2 sếp này, thằng Clai đấy tao tưởng homo, hóa ra bi à Mày thích 2 chị cho mày tiếp khách 24/7 ko con này dạo này giao du với lũ bất hảo n` thành ra láo
Ẹc ,ko nói nữa , bị 2 con nó tổng tấn công thế này sống làm sao đựoc :(:))

----------

Quên cho e hỏi Metrosexual tức là thế nào??:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghĩa là em gái chị hiểu ý chị (tưởng thằng này homo - neko hoặc barazoku, cho em gái ít Jp slang :p hóa ra bisexual hay sao mà đòi xử lí tao với con Chinh b-) ) rồi chứ j :D

Chị nhớ ko nhầm thì metrosexual là 1 thằng công tử nhà giàu đẹp trai sành điệu, nó có thể là gay, straight hoặc bisexual... nhưng nói chung là narcissistic. Biết mỗi 2 metrosexual icons hay đc nhắc đến là Beckham và Brad Pitt <== hồi bé thích Brad phết :x (cà Jennifer Aniston nữa :x)

sau một hồi theo dõi sự giảng giải của mày, dù vẫn không hiểu metrosexual là gì nhưng chắc chắn chỉ là bệnh của những người nổi tiếng thôi :)) bạn clai của con ốc làm sao với tới được :))

bây h đến tiết mục trả lời yêu cầu bạn đọc: cho tới giờ các đáp án đều sai, chúc bạn may mắn lần sau ;;) (con ốc không phải giở trò mèo đâu nhá, công nhận là dạo này mày có vẻ thoái hóa biến chất, sẵn sàng cà các bậc bề trên của lầu chỉ vì một thằng clai, gái lầu a1 thế là không được rồi [-x)

@Việt Long: này này, ra chỗ khác chơi nhé, biết gì mà nói b-)

Em bomb ơi, sắp thi rồi, lại đây các chị cho gặp gỡ, giao lưu với khách, thư giãn trước giờ thi nào :))

Tao bấn lắm rồi X( :(( :( 8-| :| đúng như Rùa nói, bão hòa rồi, nhét mãi mới đc 1 ít :(

==> sau 30' ngồi chơi bời tao phát hiện ra cái đồng chí Mr Ams tuy lên giọng đuổi khách chị em ta, nhưng thực chất ko ra gì cả, yêu cầu xem xét lại danh hiệu "Người đàn ông của Ams" [-x

[chú ý tên trang web của bức ảnh :| thất vọng :|]

=)) :D :p :)) tao chán lắm rồi, nhưng bày trò nốt chúc mừng mai chúng ta gặp mặt sau hơn 1 tuần xa cách và đáp ứng yêu cầu post ảnh bboyz của em Chinh :*

Học tốt, các em ;) tao cũng đi đây, Sử còn vài phần chưa xong 8-|

:)) tác phẩm nghệ thuật này hoành tráng đấy ;;) đáng được tuyên dương và khen thưởng huân chương lao động :))
có khi post luôn cái series ảnh bờm mặc quần ngủ đi học rồi toạc hết 2 hàng khuy 2 bên lên cho hợp chủ đề đi :))

AAAAAAAAAAAAAA, cái ảnh của kon THà bệnh quá!! Y như thật ý!! 8-} Thằng Bờm mà lên đây xem ko nhồi máu cơ tim lăn quay ra mới là lạ 8-}
Post tiếp đi mày b-)

Chip ơi nếu mà lên mà thi cử thì sẽ kiểu:
-THà: eo ôi tao học bi bét quá, h này mà Sử còn chưa xong xxx, Hóa mới đc yyy, Văn tao tủ zzz, học 1 lúc chán lại mò lên HAO eo ôi sợ thế
-Chip: eo ôi tao cũng thế mày ạ, kiểu như toàn chơi chót ý
-THà (và mọi ng`): *nghĩ thầm: con Chip lại điêu, nó chăm như j ý*

Lạy mẹ, mấy ngày hôm nay chữ nghĩa nó cứ bay vòng quanh đầu con chứ nó có vào đầu đc đâu :(( Mà ý tao là lên buôn tủ bán đề chứ có phải là lên bàn chuyện học hành tử tế đâu cơ chứ :)) <Mình mất nết vãi :D> Buồn cười lắm ý, cứ thỉnh thoảng lại có đứa nói cho tao 1 cái giới hạn j đấy, cái nào cũng khác nhau :)) Xong lại còn kiểu 1 đứa rỗi hơi làm 1 cái đề giả trông y như form đề thật nữa chứ :)) Ko chịu nổi ý :))

Giao lưu trc giờ tí, tao chuẩn bị đến cva đây!! Ko đc thi ở ams... buồn thế :((

Cái ảnh chất lượng thía nhỉ :))
Chị nhớ ko nhầm thì metrosexual là 1 thằng công tử nhà giàu đẹp trai sành điệu, nó có thể là gay, straight hoặc bisexual... nhưng nói chung là narcissistic. Biết mỗi 2 metrosexual icons hay đc nhắc đến là Beckham và Brad Pitt <== hồi bé thích Brad phết (cà Jennifer Aniston nữa )
Em vẫn chưa hiểu metro là sao?? Sao lại là bệnh của ngôi sao??Thui nói thê này cho dễ hiểu này , lòng vòng we'
Ví dụ :
- trans : là bọn gay, vừa có biểu hiện của bọn khác giới , vừa thik bọn khác giới
-homo: ko có biểu hiện của bọn khác giới nhưng thik bọn khác giới
-bi: lưỡng tính , thik cả 2
-->metro thì giải thik ntn??:D. Em đang học hỏi mấy cái nì :))
con ốc không phải giở trò mèo đâu nhá, công nhận là dạo này mày có vẻ thoái hóa biến chất, sẵn sàng cà các bậc bề trên của lầu chỉ vì một thằng clai, gái lầu a1 thế là không được rồi
Con Chinh dạo này khịa tao kinh nhỉ :)), tao cũng suýt soát má mì Anh1 rùi nhá , đừng đùa , bọn anh2 công nhận đấy :)), tao nhẹ nhàng cho thì nhờn thía ah :))

Mà cấm gọi là Clai nữa , bạn í cute thế mà ví với anh Clai nhà mình ah :((

Ảnh yêu nhờ :x

Có mà thằng này đc so sánh với Clai là niềm vinh dự tự hào ý :))

Chị có bảo là bệnh của sao đâu :D mà mày thừa time hay sao mà lúc nước sôi lửa bỏng đi nghiên cứu cái này /:) :p cái metro ko liên quan trực tiếp đến sex đâu bé, chị bảo rồi, 1 đứa metrosexual có thể là homo, straight, bi mà :D

Có lấy JP slang ko ;;) bạn cute của mày cũng thích manga với anime còn j :-?

Chinh ơi cái series ý tao ko có :((

Chip ơi cái ........... b-) của mày đc lắm :)) nhưng tao cần thu thập tư liệu :p

Chị có bảo là bệnh của sao đâu mà mày thừa time hay sao mà lúc nước sôi lửa bỏng đi nghiên cứu cái này cái metro ko liên quan trực tiếp đến sex đâu bé, chị bảo rồi, 1 đứa metrosexual có thể là homo, straight, bi mà
Hehe , nước sôi lửa bỏng nhưng chỉ trên HAO mới bàn thui :D , bt có nghĩ làm rì đâu :))...Tóm lại là ko có rì nói riêng được hả??Từ này là nói chung cho cái bọn ấy , được rùi ..Mà straight tức là thía nào, e ko bit:D
Có lấy JP slang ko bạn cute của mày cũng thích manga với anime còn j
Có có cho đi , bit qua qua về Yaoi, Yuri nhưng ko nhớ nghĩa lắm :D

metro huh, lên wikipedia mà tra :D . Hồi xưa tìm bài về Jun Ki gặp 1ddoongs cái từ này :|.
Bà con chắc h này một là ăn ngủ ngon lành, 2 là cặm cụi ngồi nhét cái gì vào đầu được là nhét như em ^^. Em số thứ tự là 1 đấy các bác ạ, trời thử lòng người quá :)) .

Chúc cả nhà ai thi Ams thì tiếp tục truyền thống cởi mở của nhà trường nhé, ai thi Chu thì một là không bị quay lên tivi làm hiện tượng xấu, 2 là :-? ^^...không biết chúc gì :D.

các bạn lớp mình onl cả đống mà chả chịu post bài j` cả :D Hay các bạn post bài ở đâu thế >:-D< ;))

@Ốc: straight la zai ko gay...gái ko les

Tạm ổn ^^ ngoài việc thi Văn ngôi bàn đầu tiên ngoài cùng 8-} nhưng ko sao vì anh ko quay :D thi Hóa hí hửng bàn cuối dãy 3 ==> giám thị kéo ghế xuống ngồi cạnh cả giờ :(( nhưng vẫn ok b-)

Mong ngày mai như hôm nay [-o< cố gắng lên, qua nốt ngày mai là xong rồi [-o<

chị em mình giống nhau rồi thà ơi :)) số thứ tự 13 mà bị gọi vào phòng đầu tiên, ngồi bàn 1 :)) thật là bó tay bó chân bó hết cả tứ chi :)) nhưng bầu trời tư cách đầu đội trời chân đạp đất, không sợ :->

hehe, cuối cùng cũng xong , lớp mình lên bàn chuyện đi chơi đi nào .

Phải đi chơi cho thật đã cho bõ mấy ngày ôn luyện khổ sở :p

Thế thứ 6 đi luôn hay để thứ 7 hả cả lớp ???

mọi người lên post bài nhanh lên, tao muốn đi chơi lắm , đi chơi đi chơi :D:D:D

Hờ hờ 2 ngày tao mới onl mà đã kém năng suất thế này rùi ah ! E thi ở hội đồng Chu , 3 môn đầu như lìn đến vừa xong Đĩa thì iu bà giám thị lắm >:-D<

Ông giám thị chứ Ốc =)) ...đến ân nhân của mày mà mày còn không nhớ giới tính sao...Hay Ốc nhà mình khám phá đc điều gì ;;).

Thi tốt nghiệp vui vãi...mai cứ thế này là em đời đời nhớ ơn các bác giám thị và trường Chu :x.

Ùa Châu nói đúng đấy chị em lên kế hoạch đi chơi đi ;;) .

Đâu đâu ông giám thị thu phao dưới mông tao thì iu rì , iu bà giám thị là đúng gòi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên