Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừ lớp mình đi chơi VT nhé, không CVN đâu :"> .

bạn nào cầm đĩa fim hay truyện của tớ mai làm ơn mang trả tớ :D . tớ cần fải tu luyện mới chứ :-B

êu, bọn bạn tớ wa vầng trăng bảo nó đóng cửa , hình như nó chỉ mở cửa ngày nghỉ thui đúng ko, uhm, mấy hum vừa roài toàn chơi ăn ngủ và đi hok thêm, ko thể bê tha hơn, thế nên mới có 3 ngày sau hum thi xong mà mình thấy như đã chơi cả tuần roài, hehe, thấy lười lười^^
@ABA, chơi bời thế nào nhỉ??????
@Nguyệt, hik, xin lỗi bà nhá, sáng nay tớ đã rục rick đi thế mà ra đến cửa thì bị mẹ kéo vào bảo ko cho đi đâu hết( trong khi hum trc vừa ngọt ngào" uhf con cứ đi đi"), hik, kể ra cũng tiếc vụ pizza^^, huhuhu
nè vụ sapa sau đại hok xong chứ nhỉ????, chưa thi đại hok bố mẹ nào cho con đi...

sinh nhật em Nguyệt mà sao chả thấy thông báo nhỉ? :-/ tối qua tao nghe con C noi' loáng thoáng nhưng lúc đấy đang tập trung chuyên môn khác nên chẳng để ý gì cả :"> có pizza chùa mà để mất, tiếc thật :((
sorry mày, sáng nay tao bận nên không đến được
sinh nhật vẫn vui hử? ;;) :D
:*:*:*

H.Vân: có j mai bàn bạc :D đg nhiên là sau ĐH rồi :p

Nguyệt ơi anh xin lỗi :( lí do đã giải thích :D

Ai cầm truyện và đĩa của tao cũng nhớ trả/báo tao 1 tiếng ^^

mai lớp mình 9h đến trường lấy yh học bạ nhé. Ai cầm truyện fim của em thì chả em mấy :( ;;)

Có 2 hôm ko onl mà chả hiểu rì cả ! Sn Nguyệt tổ chức lúc nào đấy , tao ko bit rì cả:((, ko mời tao ah :((

Chắc hè rồi khó liên lạc em ạ :D (mà ava em thì chị xin, cho chị ngắm bạn cutie còn hơn ;) rukawa càng tốt :x)

Tình hình là lớp ta rất lẻ tẻ, lẻ tẻ từ đi chơi đến lên HAO... :(( có lẽ do thời tiết 38' và đa số bắt tay vào cuộc chiến đấu mới 8-} đầu hè tao quyết tâm ko ngồi phòng ac n` hại người, hôm nay trừ lúc vào nhà tắm ra thì :((

Làm trò j cho xôm bây h nhỉ :-? top hẻo quá :((

Ơ cái trò 9h đến lấy học bạ là thế nào đấy?? Bh tao mới lên chả biết j cả!!!
Ko đến lấy hôm nay có sao ko??

Thứ 6 đi VT đi >:-D< Sướng thế!!! Nhưng mà bh tao đang ốm, lạy zời thứ 6 này khỏi kịp để còn đi :x Mỗi tội phải hẹn hò cho tử tế ko lại có lèo tèo vài đứa thì đẹp!! Mà có đi thì phải đúng giờ đấy nhá, trời thì đã mát ơi là mát lại còn đứng chờ các bạn 1 tiếng đồng hồ thì hay lắm

đầu hè tao quyết tâm ko ngồi phòng ac n` hại người, hôm nay trừ lúc vào nhà tắm ra thì
Tao giống hệt mày :D Bh cho $$ cũng ko bước chân ra khỏi nhà trừ những lúc bắt buộc phải đi học thêm T__T Hư lắm rồi

Có điên ko mà đi VT :)) Trời thì nắng vỡ đầu ra 8-} Rong ruổi xe máy lên đấy đã toi rồi 8-}

mà lớp mình lại còn hiếm xe máy mới chết chứ ^^ cân nhắc lại đi các sếp ơi

bọn mày ơi, con Châu bảo nếu sáng nay đứa nào ko đi lấy học bạ thì để đến hôm 20 khi lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời với cả giấy báo thi đại học thì lấy luôn, thế nhá.

bài này siêu siêu ngắn gọn và súc tích -__-

@ Bà chị : E cũng chán vì làm thành ảnh mất chất lượng đến thế nhưng trong film nó khóc khi nghe 1 bài trông ...sâu sắc lắm :D.

Lâu lắm mới thấy 1 bài như bài trên , chị gái lâu lâu mới xuất thần 1 lần :))

Tao cũng thấy đi VT nóng và nắng lắm...nhưng cứ xác định thứ 6 chị e tập trung ở trường, đi đâu thì bi h cho í kiến , cùng lắm đến hôm đấy nghĩ sau :D

Bài trên của con ~:> mày ạ :)) =)) :D

Học hành bó quá -_- ai có vở lơp 11 cô Di ko?

tao cần lấy học bạ gấp, phục vụ cho sự nghiệp tiến thân ;;) :-w

con đội ơn bà lớn thanh thanh lắm ạ ^:)^ có gì sau này thành danh rồi con sẽ báo đáp bà ;;)

hí hí con cứ ở Là kiếm cho ta anh nào đẹp trai là đc :"> . Hôm qua tao hơi rude sozi mày nhé, tại hôm qua đang bầy mấy thứ không cần thiết mẹ về tao fải fi lên tầng dọn dẹp ngay :D.

Hic chưa có I 20 :((

ăc topic lớp mình sao hẻo thế :(( :(( moi người đang bân hoc hay đang bân chơi thế :-?

Mai lớp mình có hen nhau ko nhi? >< Chắc ko đi VT đâu nhỉ 8-|8-|

Tình hình này chắc ko mày ạ :D mặc dù thời tiết đã dễ chịu nhưng lịch học tùm lum + ko hẹn nhau đầy đủ đc + lười thích ở nhà ==> chắc chẳng đi đâu :D

chẹp, mai cancel nhé mọi người:) chẳng ai hào hứng + thời tiết dở hơi + thiếu phương tiện + mọi người đang tích cực chiến đấu nên chắc ko tổ chức được rồi:| Mà HN cũng chả có chỗ nào mà chơi cả, VT thấy ai cũng phản đối kia kìa8-| Chắc cũng ko cần gọi điện thông báo mai ko đi đâu nhỉ:-? vì hình như cũng đã ai gọi điện bảo mai đi đâu/:) đau lòng thế[-x

Gay go thật, hết cái để nói rồi:D Sếp Hường về nhà chưa lên chào cả lớp nhỉb-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên