Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán thiệt , nhưng thui đành , để thi xong đi cả thể cho nó thoải mái :D

sếp về rồi đấy nhưng mà hiện h điều kiện khó khăn, sếp phải dùng dial-up nên mong đồng bào thông cảm và lượng thứ :D
to thanh thanh: trời nóng nên người ta phải đi theo phong cách hàn quốc lạnh lùng để lấy lại cân bằng cũng tốt mày ạ ;))

Ùa sếp Hường về đúng ngày của quỷ đấy các bác :)) 6/6. Em chờ đợi sếp thông báo ngày đi Sapa thôi nhá ;;).

Đùa con Hường về lúc nãy onl mà éo thông báo anh em tiếng nào /:) :D :p mày ơi >:-D<

Tao thấy thời kì thi TN nc' sôi lửa bỏng topic ầm ĩ nhất 8-}

căn bản lúc đấy có giai vào lai vãng mày ạ :)) đúng là đặc trưng lớp mình :))

hihi tao về rồi nhưng ngại vào forum lớp mình vì bỏ nhiều wa đọc ko xuể, bọn mày yên tâm thi đại học đi xong rồi tính chương trình thác loạn :x. Nóng wa :-s

lần trước nhờ có cái tiếng thơm của Miss Ams nên topic lớp mình mới có giai bén mảng vào :))
lần này nhờ hồng phúc em Hường, lại được cả anh + lẫn anh vlong, thật là quý hóa quá :))

kìa, em Hường làm 1 bài thơ "trữ tình kiếm hiệp " đáp lại tấm thịnh tình của các anh đi :)) các anh có vẻ đã chờ mong mày từ lâu :))

Lớp mình đi Sapa 2 ngày 3 đêm xem chừng mỗi đứa đóng trên 500k đấy , ko bit cả lớp có đi đủ được ko??:(

Tao thì thế nào cũng đc thôi ;) mà thật ra đi khoảng 3 ngày là sure n` đứa ko đi rồi :| đùa chứ chẳng biết còn lần nào nữa ko đấy (jk :D) rồi sau này tụ tập ko đủ đc đâu 8-| làm 1 phát trc' khi vào đời đi các em ;;) =)) :D cả lớp ko để đứa nào bị làm sao đâu :p

Nhưng 500k đi Sapa mà xe cộ tử tế, ăn ở đàng hoàng thì chẳng cò j là đắt cả, mà em lấy tin ở đâu đấy Ốc, tour à?

Sếp ơi ;;) việc trọng đại của mày là tìm xe cộ, ăn ở cho mọi ng` đàng hoàng tử tế ^^ và lôi càng n` đứa đi càng tốt :p

2 ngày, ko xong nổi 1 trang, ôi giời :(( đi làm bài KRùa nào >_<

^^ đóng trên 500k a' :eek: :eek: :eek: đi đúng dịp chợ tình hay sao mà đắt đỏ thế 8-|

Ko , trường minh vừa đi đấy , lớp mình có đôi My và Bích Ngọc đi :D, thấy mẹ tao về kể thế :D. Đấy đi theo trường mình đã được lo cho 1 ít rùi mà vẫn phải đóng 450k hay sao í --> tự tổ chức chắc là đắt hơn :(

À uh nhỉ, tao quên :D mà phát hiện ra con Ốc có thói quen type rất lạ: abc , abc :p trông cứ cách cách :D

Uhm bọn nó đi tàu đêm, ăn ở rất bthg`, đc trg` lo thì tao nhớ con BN đóng tầm >300k hay sao ý :-? nên chắc muốn tử tế thì tầm 600k 1 đứa nếu ko có ai lo cho như hồi năm ngoái (@bố MFg: chúng cháu cám ơn bác ạ :x) Cũng chẳng sao, đằng nào hè mọi ng` chẳng đi chơi, rite?

dịp nào nhỉ, sinh nhật lớp hử :-? bọn mày chưa thi đại học đã lo đi chơi :D để tao nghiên cứu xem nhá, hình như thuê xe nhờ chỗ mẹ Ốc được (nhớ lại chuyện lần trước thấy thật xấu hổ với mẹ Ốc :D)

Topic sắp tèo rồi :-s

Tao ốm bọn mày ạ >< hậu quả là ko học hành j lê la vào Mr HAO :))

Sau 1 hồi suy nghĩ thì đây là bọn tao sẽ vote, thông cảm , biết bọn mày chắc ko thích cái này nhưng tao viết luôn ra đây để tính xem vote đứa nào :))
- Hoàng Lê Vĩnh Hưng ==> chẳng có j hay ngoài cái ảnh tóc dài hôm grad trông khá là :x
- Nguyễn Hoàng Vũ ==> có quen biết 1 chút :-?
- Vũ Xuân Quý ==> em này lớp 6 b-) em bà Vũ Xuân Hương mà tao khá thích bà đây :D omg :))
- Đinh Việt Anh :-?
- Tô Như Dũng =)) cái lão này chỉ hay thôi chứ làm mr HAO thì hơi >"<

Cũng ko nhiều lựa chọn quá ^^ hắt xì :(( khổ thế chứ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên