Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái topic lớp sao mà "đông vui" thế này 8-}

Này mọi người ơi, hôm 20 này là phải lên trường lấy các thể loại giấy báo thi với giấy chứng nhận ek ek j đấy đúng ko?? Thế thì cả lớp mình hẹn nhau đến vào 1 giờ nào đấy đi rồi gặp nhau đi, tao cứ kiểu bị thèm gặp mọi người ý :x Nhá nhá, ai đọc đc thì hẹn giờ đi >:-D< Cả bọn đi Tây về (đúng kiểu giọng lưỡi của Fi :D) cũng đến nhé :D

Đến chiều đi cho nó lành, giờ có WC, buổi sáng hay ngủ muộn lắm. 3 h chiều nhé

Ngủ muộn mấy nhưng tầm 9h là dậy rùi mà mày:D . Anh cũng xem chưa bỏ trận nào ( trừ trận Paraguay-Thụy Sĩ) nè :D. Tao nghĩ tầm 9h là đẹp gòi ( cùng lắm là 10h) :D

Uh tầm ý đi, anh học Di xong anh qua :-B đi học tiếp nào :-B

Đùa, đông vui thật 8-}

Thôi bây h chẳng có lúc nào là ko nắng cả :p 10h mọi người nhớ, đến đúng h đi thì mới gặp được nhau ;) ko thì cứ 1 đứa vào lấy bằng xong về rồi đứa kia đến thì cũng bằng hòa/:) . Báo cho nhau nhớ ^^ Em chỉ nói thế thôi, chả biết nói gì nữa :(

Ngày mai tao có việc mất rồi :(, bọn mày cứ đi vui nhá, có gì thi đại học xong hẹn gặp một bữa :x

Xác định là 10 h nhé :x Cấm đến muộn đấy, sợ các bác lớp mình lắm cơ :(( Như cái hôm đến đóng $$ 27k hẹn 3h hình như 3h30 vẫn chỉ có hơn chục đứa T___T

Giết kon Hường đi!!!

cuối cùng thì hum nay chả lấy đc cái j hết, po tay
the bao h thi đc thế?
^^, lâu lắm ko lên hao hihih, chán hok văn wa mọi người ah, hok đâu quên đấy, thui đành đc tới đâu hay tới đó
hum nay đến trương gặp đc mỗi vài người, ac

Hôm qua Đảng đến nhà Ly quất nhau từ 11h -->5h , bọn Đảng ngày càng trâu chó nhỉ :))

lớp mình (trừ C , Chinh, Ngọc, My ) nhận hết giấy báo thi ĐH và giấy chứng nhận TN tạm thời rồi chứ ??? xem xem có thiếu j thì phải báo ngay cho tao nhá ^^

hay nhể, sao tớ lại nằm trong số những quái nhân chưa có bằng thế ;;) VIP thế, tớ ngượng chả dám nhận đâu châu ơi :))

Chắc Ly tè chứ Ly nào :D đùa :(

Thanh2 ơi mấy ngày mà tao chẳng nhận đc rep của đứa nào, mà tao lại ko đọc Inu (ai cũng bảo mình có vấn đề :D) nên mày:
- Mua đĩa ==> đơn giản nhanh gọn rẻ :D
- anh lai chó lai mèo mày vào tạm xem có ko, tao search 1 hồi moi đc cái này nhưng chưa kiểm tra cẩn thận, chỉ thấy là vẫn chạy tốt ;)

Thế nhá, nếu ngại thì đợi tao thi xong nhé :* à mà Yme nhà tao hôm nay hơi down nên phải nhắn mày trên này :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôkie cám ơn mày nhé tao hết cả thích anh lai chó mèo gì đấy rồi :D. tình yêu mới của tao là anh Tablo của Epik High, học Eng lit ở Standford rồi bỏ học law để hát hip hop ^^.

YM của tao cũng đơ mày ạ ,may bi h b lại hết rồi :D

lớp mình dạo này toàn lên phọt phẹt vài câu thế :p:p:p đứa nào cũng lại học học học đi....hôm trước qua trường gặp có mấy đứa zun trâu cụt lí đức chinh ku theng2 bạn hà linh với đảng....lớp mình thi nhanh rồi đi chơi nháh....đang kế hoạch đi sapa đấy....xem bao nhiêu đứa đi được để bọn tớ mấy đứa 0 phải thi còn lên kế hoạch rồi xem fong` phọt tàu xe các thứ....thèm đi chơi với lớp mình lắm rồi í !!!!!

À nghe kon Ly nói có vẻ máu đây :D, có gì kon ly gọi điện cho tao bọn mình lên kế hoạch nhá :x

mọi người đang bận cày bừa mà, chúc cả nhà thì tốt nhá:D
2 tuần nữa thôi, mọi người cố lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên