Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có ảnh mới ở fotobuckt hôm cuối năm bà con nhớ!!
bọn con gái vào máy ảnh xịn của mình trông không nhận ra nữa :))

Vào phôtbucket tìm lòi mắt , thằng bô up chỗ nào thía???

hôm nào sang nhà mới rồi tao gọi điện con hường bàn chuyện sapa nháh >:D<>:D<>:D< tại bh tao ngày nào cũng phải đi dọn dẹp cái nhà đấy.....

lớp mình cố lên thi tốt nháh >:D<>:D<>:D<

con minh treng hôm qua trúng vé đi us đấy....^_^

êh...đứa nào pozz lại cái user với pass vào fotobucket lớp mình đi nháh :D:D:D

User: a10306
pass: 12a1ams

2 tuần nữa :-s có gì tìm tao ở đáy sông Hồng nhá [-o<

Ly ơi up ảnh mày lên luôn nhé :x

Ốc ơi bạn nào đấy ;;) :D

Trông ko rõ mặt thía mà vẫn thấy dễ thương hả bà chị;;) :)). Bạn í lớp Lý 2 :D

em post vào phải đến 20 cái, ốc chó lác à?
vào cái last scool day, có mấy cái ảnh bệnh của chúng ta đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ốc ơi bạn nào đấy ;;) :D

Ốc chó hoang tưởng đã viết:
Trông ko rõ mặt thía mà vẫn thấy dễ thương hả bà chị;;) :)). Bạn í lớp Lý 2 :D

Đọc kĩ nhá em gái [-x chị thấy có vẻ ko phải là bạn dioxin clai nên chị hỏi thôi :p

@T.Minh: dạo này có xu hướng lấy ava bệnh à :x có gì gọi tôi nhá, tôi có nhiều ảnh đẹp của ông lắm b-) :)>-

Học với hành :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
tuần nữa là thi huh, thôi em cứ chúc các bác là nối tỉp truyền thống lớp ta nhá :d.

bác Thà : bác không đc xuống đáy sông hồng, bác phải ở trên nóc tủ với em chứ ;;).

Mấy hôm nay quên không qua nhà HV lấy lưu bút với Goong :D.

Ở nhà chán quá , chả biết nói gì :(. sáng nay em đi tiêm phòng bại liệt mà về đau nhức liệt cả người luôn :D

Con Thanh2 này lên nóc làm j /:) chỗ các cụ chứ chỗ mày à :-B

Cố lên, 11 ngày để chết lần 1, sau đấy thêm tầm gần 1 tháng đế đến chơi với tôm cá sông Hồng 8-}

@ Theng2: Goong của mày lấy nhà Hà Vân là truyện hay film hả em , nếu là fim thì xem xong bảo HV cho tao mượn với :D

Hehe bà chị thằng này cũng dễ thương phết mà :D. Thôi , chán ảnh các giai dễ thương rùi , để tìm ảnh bệnh làm ava vậy :))

Lên toàn thấy các bà lớp mình nói nhảm, lo ôn thi đại học đi, 2 ngày nữa vợ tui về, thế là sướng nhất quả đất rồi

Bó tay thằng Bờm :)). Vợ về đừng xúc động we' mà mạnh tay con béo nó sợ, nên kiềm chế :D

Theng2 ko lên HAO trả lời tao ah :((

Ông đc lắm /:) bọn tôi học tối mắt lên đây nhảm đc vài câu cũng bị kêu /:) lại còn khoe vợ về nữa chứ [-x :((

Hà béo về bao h đi >:-D< chắc vẫn đi với lớp vô tư chứ :*

Ốc ơi Goong thì của Dung hay sao ý mà ^^ mà tao đọc truyện còn đc chứ xem fim thì chắc xin kiếu :D à mà rảnh rang qua đây chị vứt cho mấy cái hay2 ;;)

E vẫn chưa bit nhà chị ,lại còn xa lắc xa lơ nữa , địa chỉ đâu , sdt nhà mới đâu , gửi nốt vào HAO cho e đi , nhận được tin nhắn rùi :D

Hana Yori Dango với Goong này

Ốc cần thì đặt mua luôn đi, đỡ phải mất công đi mượn, lại xem dài dài :D

Chị bây h ở 60 ngõ 508 đường Láng, phone là 5624164

Chán :| stt YM: biết là trượt nhưng vẫn học :))

chúng mày nên đổi thành : Biết là đỗ nhưng vẫn kêu :p ^^.

Ốc chó hoang tưởng (rất là hay :D) : tao mượn đĩa chứ em ;;)

Ôi ôi Thanh Thanh của tao , cho tao mượn đi e iu :D

hik, ko bit' bao nhiu lâu chưa lên hao nữa, đang hok văn thấy chán wa, lên post bài cái....h này chắc mọi người đang ngủ ngon^^
mọi người nè, thấy thèng đức bảo ko đi sapa nữa ah, kh đi chơi fa san mất
....
ko hỉu minh thi Đh kỉu j mà lúc nào cugnx nghi xem thi xong thi sẽ làm những j, tự dưng mún ngày mai thi xong cho nó rảnh nợ^^
oai`, kỉu này chắc xuất dự thi " Sông Hồng Điểm hẹn"^^:))thanh hà nhỉ

----------

ah wen, ốc ơi , theng theng chưa mượn đc goong của tao, tại tao cho con bạn mượn , định thi xong xem^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn lớp mình sắp thi rồi, tớ vào chúc các bạn 1 câu nào. MỌI NGƯỜI MAI THI TỐT NHÉ, SHOW THEM WHAT A1 ARE MADE OF, ROCK THE FREAKIN EXAMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

----------

http://Bom.youaremighty.com/, các bạn lớp mình vào nghiên cứu tí nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên