Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của các bạn .Nhất định ngày mai chúng tôi sẽ chứng tỏ được sức mạnh của A1 . Cả các bạn thi khối D cũng thế !

Chào thân ái và quyết thắng !

CHiều nay đến nhà anh Bách tí tớn với Đảng rùi , các cu có người iu nhớ dẫn bồ đến nhá ! :D

Ts cái kon 73 này, anh Bách đang phát biểu lâm li mày chen vào 1 câu nhạt ek chịu đc!! Quay sang nhìn cái ava còn phản cảm hơn gấp mấy chục lần :))

Mai cả nhà thi tốt nhé :x
Mấy ngày hôm nay tao văn thơ cạn kiệt ko nói được câu nào văn hoa :p

Lớp mình có nhiều đứa thi khối A ko nhẩy ! Anh Bách hình như thi thế mà vẫn rủ Đảng đến đú--> phục anh thật :D

Các chú thi tốt nhớ! làm bài thật bình tĩnh, đấy là điều quan trọng nhất :)
CỐ LÊN A1

Your goals are just a thing in your soul
And you know that your moves will let them show
You keep creating pictures in your mind
So just believe they will come true in time
It will be fine leave all of your cares and stress behind and
Just let it go
Let the music flow inside
Forget all your pain and just start to believe

I believe I can
I believe I will
I believe I know my dreams are real
I believe I'll chant
I believe I'll dance
I believe I'll grow real soon
That is what I do believe

Người ta bảo của quý ko nên giữ làm của riêng ^^ tốt lắm mới share với bọn mày đấy :-$ cả lớp thi tốt ;)

Thank you :* :x ;) :)

Post xong phát hiện ra chi tiết rẻ $ là tao hơn HV đúng 1k bài, Chinh hơn TMinh 600 bài :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trời em Chinh để bài ở đâu đấy ;;).

MAI CẢ LỚP LÀM TỐT NHÉ!!! LỚP MÌNH AI CŨNG ĐẾN LƯỢT ĐỂ KHAO MỌI NGƯỜI MỜ :d

Hẹ câu chúc rẻ tiền quá đáng :D . Em k0 nghĩ ra cái gì hơn, thiết thấy càng chân thực càng có giá trị :x :)>-

Ôi các bạn vào chúc hoành tráng quá, thật có lỗi khi vào muộn thế này

Mọi người ơi, mai thi tốt !!! Nhất là lãnh tụ >:-D< (biết rõ nhất lãnh tụ thi khối A :D)
:x:x:x:*:*:*

Hí hí, mấy tiếng nữa là xong khối A rồi!!!!!! Cố lên bọn mày nhá!!!!!!!!!
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

hik, thi xong rùi hả, thấy trên mạng bảo đề năm nay khó và dài hơn nhìu, thấy bảo mới có 1 h đã gần 50 người bỏ về vì ko làm đc, ặc
hi vọng đề khối D ko thế.,
minh trang day som nhỉ^^

Thấy ~:> bảo Châu bảo đề khó hơn năm ngoái 1 tẹo mà :-? nói chung thấy các đồng chí thi và ko thi đều lạc quan lắm ^^ (mặc dù với mình thì :-s thế nào cũng khó :-s) Xác định điểm cứ tầm 8 trở lên ^^

:mad:) ko ngủ dậy jog hả em ;;)

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Thấy ~:> bảo Châu bảo đề khó hơn năm ngoái 1 tẹo mà :-? nói chung thấy các đồng chí thi và ko thi đều lạc quan lắm ^^ (mặc dù với mình thì :-s thế nào cũng khó :-s) Xác định điểm cứ tầm 8 trở lên ^^

:mad:) ko ngủ dậy jog hả em ;;)

Anh yêu ~:> của em yêu đây nè, vừa lên mạng ngó cái đề toán xong, không khó lắm đâu, tất nhiên là vẫn có câu khó hơn các câu khác nhưng chỉ có 1 câu thôi, mà đây là khối A mà bọn mình khối D thì phải dễ hơn chứ, yên tâm đi nhá ;) sáng nay nghe Châu kêu bọn lớp mình làm bài tốt lắm, thấy bảo Lý Đức chắc được tầm 9.5, Nguyệt tầm 9,... nên chắc tình hình sẽ khả quan thôi. Mọi người đừng quá lo lắng mà khủng hoảng tinh thần nhá. Tớ vấn biết là lo nhưng mà cũng đừng lo quá mức, vào phòng thi 1 chút là sẽ tỉnh táo thôi mà (đang tự trấn an tinh thần mình trước :D ). Thế nhá, chúc mọi người thi tốt để đi chơi cho tốt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao chả hiểu khó kiểu rì mà mấy anh chị nhà mình rùi mấy đứa tao quen về khoe min Toán là 8 , max là 9.5, min Lý là 7.5 max là 9 --> khù`ng thật :D.
Ban nãy thi Hóa thằng bạn tao ra sớm 1 tiếng --> hay là do dân ams đỉnh ??:D

ốc ơi, lớp mình là thế mà, miệng lun lải nhải làm bài dở ẹc rồi điểm vẫn 9,10 như bt
nhưng ma hum wa đọc báo thấy sợ thật , chả hỉu thế nào mà là xỉu lắm thế^^
Gần nhà tớ có cái trg TH công nghiệp, bọn nó thi hóa xong đứng trc cửa nhà minh bàn tán chuyện đi Tam Đảo Cát Bà, thấy đứa nào cũng tươi roi rói, thik thật, chắc đề sáng nay cung ko khó lắm^^
thoai, lơp sminh cố qua đc cái sáng mồng 10 là ổn roài:p

Tao quên chưa chúc : Các chị e thi tốt nhá , thể nào lớp mình cũng có thủ khoa :D

Tổ sư bố thằng xẩu vào đây chửi anh ah :))

Sáng nay hình như đề Hóa có vẻ ngon hay sao í ! Mấy đứa bạn tao toàn khoe ra trước 1 tiếng :(, 1 số đứa nói làm bài ko như í muốn , chắc tầm 24-26 :))

Con Ly có online thì gọi điện cho tao ngay, gửi off cũng ko được, gọi điện thì ko được, mà số nhà con ly tè là 5110398 đúng ko :D, đứa nào bảo tao với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên