Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Là bộ nào hả mày, ngoài của Thớt thì tao ek nhớ bộ nào của đứa nào đâu :D

Mà áo bó với váy thì 8-} thà giữ nguyên + nới lỏng còn hơn :-/ muốn thay đổi mà ko hợp lòng dân thành mới là lạ :| đùa chứ công nhận váy thì HQ với NB mặc đẹp :x mỗi tội học sinh ko đi xe đạp đi học thôi :))

Ai có thông tin j nhớ nhắn cả lớp nhé ;) :D :)

Chỉnh sửa lần cuối:
á quên ko hỏi lớp mình.....có định đi Sapa ko lớp mình ơi >< bao h thì đi...sau khi thi tốt nghịp hay sau khi thi Đh hả mọi người 8-|

Sau ĐH chứ mày :)) lúc ý tính sau :D bây h tour thiếu j :D

À mà con Hường hôm trc' nhận với tao cả lớp cứ việc lo thi, mày về mày lo hết ;;)

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Tao cầm đĩa nào của con QUyên hả ???:D

Ngạc nhiên thía , 2 hôm ko lên thấy lớp mình lên 1 đống bài :D

Quyên cái ek
tao Xẩu đây :-w

YIM con Ốc là tintin_cat2002 :) chắc bạn này cũng biết :D thế nhá :D

cả lớp ơi, nghe thông báo này

BGH trường THPT chuyên Hanoi-Ams thông báo tới các vị phụ huynh lớp 12 của trường về kinh phí thi phục vụ kì thi TN một thí sinh phải đóng góp như sau:

1. 70 000đ/HS hỗ trợ thi TN theo quy định của cụm Ba Đình- Tây Hồ
2. 16 900đ/HS theo quy định của UBND tp Hà Nội

Trong cuộc họp phụ huynh khối 12 các học sinh của trường đã đóng 60 000đ
Nhà trường thông báo để các vị phụ huynh thu 26 900đ còn lại theo lớp nộp về phòng tài vụ nhà trường trong 2 ngày 27-28/5/06

----------------------------------------------------------------------------------

Theo ý của Ban phụ huynh và cô Liên thì 3h chiều ngày mai cả lớp đến trường để nộp 26 900đ cho phòng tài vụ.

Những bạn sau đây nhất định phải đến trường ngày mai này : Jun, Minh Trang, TT, Ngọc - để lấy giấy mời dự lễ tuyên dương hôm 3-6 . Riêng MiTrang và BN thì còn phải đi hôm 27-5 nữa.

Ah quên, tớ còn đang cầm tiền học sinh giỏi lớp 11 của lớp nhá, ai đc giải thì ngày mai phải đến nhận tiền không là mất đấy:))

:-s hôm nay mới biết -_- tội nghiệp bọn mình :(

:)) may quá có $, Châu ơi đc mấy $ đấy ;;)

nhất đc 100k
nhì 80k
ba 60k
KK 40k

Tổng số tiền thưởng lớp mình là 1 400 000 :D

Lớp mình có 100k tiền thưởng Lớp Tốt đấy, hôm nào đi chơi đi :))

Ôi giời , A1 siêu hoành tráng :D:x. Thế 3h chiều mai tập trung xong có làm rì nữa ko Châu , hay lấy tiền xong đi về . Thế khổ thân mấy đứa nhà xa

@ Xẩu : Gửi mess mà giục tao kưng ah , nhớ làm sao được. Thôi để thi tốt nghiệp xong ( có khi để thi ĐH xong :))) ..Cùng lắm tao gửi qua con Chip cho mày , ko mất đâu mà :p

thì đi về chứ có đứa nào có tâm trạng mà làm j nữa :D

ai nhà xa thì nhờ ai đóng hộ cũng đc, nhưng nhớ phải đến đóng lúc 3h vì nhà trường chỉ thu theo lớp thôi, đóng riêng ko đc đâu :D:D

Thế nếu mai quên ko đi đóng là hết hạn ( tức là o phải đóng nữa đúng ko mày :)))

60k ^^ có là tốt rồi ^^ mai đi nhanh về còn học chứ đi đâu :| :D

Nghĩa là mấy bà VP chỉ thu cho A1 lúc 3h còn đến muộn ko đc đóng à :-? thách dám ko cho nộp ko cho thi đấy :)) giờ này mới thông báo :| ví dụ n~ đứa nhà phone hỏng ko net thì làm sao :-?

Lớp nào cũng phải đến huh mày?? Mà sao mày biết đc?? Trường gọi điện đến tận nhà ah :-?
Tao hỏi thế cho có thôi, vui quá, mai lại đc nhìn mặt mọi người ý :x
Nhìn xong thì lại về với sử địa văn hóa :(( Kinh!!

Tao sắp phó mặc cho số phận rồi :D

hí hí không ai "lởm" bằng em :)). Thôi nói nhiều mệt mỏi lại thêm khủng hoảng :|.

Mai lớp mình đến trường đông đủ tí nhá ;)). Mai nhận giấy mời có bằng khen không huh Trâu ?

^^ ơ mà hết năm hay sao ý mà mọi ng` để ava người n` thế :D tao cũng để ava là cái mẹt mình ^^ ava con Chip đẹp thế :x đứa nào chụp mà ngon thế mày :* còn ava con Ốc thật là mất mĩ quan topic :D cutie wanna pee :))

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Cái anh này nhớ ngày xưa mấy lần đến thăm chị em chúng mình ;;)

Con MFg thành ra mồi để lầu A1 hoạt động trở lại ;;)
É, anh đến lúc nào nhỉ :D ;;) Có nhầm ai không đấy?
Đây là lầu à? Tiếc quá, biết thế hồi trước mình đến thăm lầu :)) :p Bây giờ đóng cửa xừ nó rồi :))

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
@ Xẩu : Gửi mess mà giục tao kưng ah , nhớ làm sao được. Thôi để thi tốt nghiệp xong ( có khi để thi ĐH xong :))) ..Cùng lắm tao gửi qua con Chip cho mày , ko mất đâu mà :p
Kưng cái ek, mày sinh sau tao mà :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Minh Châu đã viết:
É, anh đến lúc nào nhỉ :D ;;) Có nhầm ai không đấy?
Đây là lầu à? Tiếc quá, biết thế hồi trước mình đến thăm lầu :)) :p Bây giờ đóng cửa xừ nó rồi :))
-----> anh cứ yên tâm, lầu chỉ là tạm đóng cửa thôi ;;) cứ đợi đấy để các má mì mông má tân trang các em lại đã nhé :>

ẹ >< bây h mới lấy tiền HSG lớp 11 ....thế tiền học sinh giỏi lớp 12 thì giờ này năm sau quay lại trường lấy à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên