Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng Bờm với Minh Phương nhé!! Hôm qua tao ko đi đc nhưng biết là bọn mày sẽ được mà, giỏi lắm các em >:-D<
------

Lớp mình ah, nói thật là hôm Mi12 tao tủi thân lắm ý, buồn lắm ý... Tao làm MC, nhìn xuống 1 cái sân trường vắng... Thôi thì cũng chẳng cần... Nhưng mà cái chính là... Chẳng có ai lớp mình cả... Tao thực sự đã rất muốn nhìn thấy mọi người ở dưới... động viên tao... cổ vũ cho tao... 1 ít thôi cũng đc... Tao đã rất mong có 1 ai đấy, kiên nhẫn ngồi lại đến cuối chương trình, để nói với tao vài câu... Tao làm BTC, ko chơi với mọi người trong lúc chương trình đang diễn ra đc... Ko đc chụp ảnh cùng lớp ... Ko đc ra sân trc thắp nến cùng mọi người... Những phần gần cuối, hình như chỉ có những lớp còn người chưa biểu diễn mới ngồi lại... Mọi người dắt nhau đi hết... Vắng... Tao thật sự nản lắm... Chỉ muốn dập chương trình thôi... Tao cứ cố nhìn xem có còn ai trong lớp mình ko... Nhưng mà tao chỉ thấy toàn những lớp khác... Ko 1 ai A1... Chẳng phải trách móc j mọi người... Đấy là những suy nghĩ của tao ngay trong lúc đấy... Thật sự là tao đã rất buồn...
Lên topic lớp cũng chẳng thấy 1 ai nói j nữa...

Hê hê hê Chúc mừng anh Bờm chị Pheo (giờ mới biết nickname:D)

Bõ công em dạy nhảy :D (mặc dù công thì bé nhưng rất muốn khoe:D)

8-| bây h có nói gì thì cũng đã quá vô tâm, nhưng cả lớp thực sự xin lỗi mày Chip à 8-| mọi ng` nhớ a1 chung mà quên mất 1 a1er 8-| ngày hôm sau thì mải chuyên Bờm với MFg 8-|

Chỉ biết nói "ok mà mày" đêm hôm ý rồi lại cuốn theo 1 đống n~ j tao đang nghĩ trong đầu 8-|

Tao tin là mày hiểu và tin tao :)

P/s: nhớ lúc 2 đứa mình cùng chiêm ngưỡng em Ốc trèo cây từ nhiều góc độ ko :)) Ốc ơi ảnh còn đây 50k/cái em ạ ;;)

3 ngày liền ko vào được HAO:| đúng là đại họa >.< bao nhiêu cái hay ho ko nói được vào lúc đang hotb-)

@Chip: thực sự là hôm Mi12 mọi người có vô tâm thật8-| Nhưng có lẽ hôm đấy ai cũng có suy nghĩ là ngày ra trường, ngày cuối cùng của lớp 12 nên cần làm 1 cái gì đó với lớp :( Lớp mình vẫn đứng dưới sân khá lâu mà:) có xem Chip dẫn chương trình game:) có xem Bboys biểu diễn:) . Nhưng sau đó quả thật lớp mình có tách ra lên lớp ngồi. Chắc Chip cũng thông cảm là lúc ấy mọi người muốn lên lớp mình lần cuối:) . Lên lớp rồi mọi người vẫn xem Mi12 từ ban công mà, chỉ ko trực tiếp đứng gần sân khấu cổ vũ thôi ^^ Đúng là cần phải cảm ơn BTC Mi12 hôm ấy vì đã phải hi sinh thời gian với lớp để chuẩn bị cho cả khối, thực ra là rất vẻ vang mà;) Chep, bắt đầu nói lắm, nhưng mà thôi, thông cảm cho lớp mình nhớ :) Thi đại học xong đi Sapa (ít nhất) 3 ngày nhớ mọi người, rồi đi thắp nến tiếp:x

THà đã viết:
P/s: nhớ lúc 2 đứa mình cùng chiêm ngưỡng em Ốc trèo cây từ nhiều góc độ ko Ốc ơi ảnh còn đây 50k/cái em ạ
Ốc ới ời, tình hình là series này em cũng có đấy ;;) em lấy rẻ hơn THà, 49.5k/cái thôi :)) bác xem thế nào đi chứ nhở :-?

Còn MrMs Ams thì ko cần nói gì thêm nhiều rồi:D hôm đấy nhảy cẫng lên từ khi nghe tin mật là Bờm Phèo 1st:-$ nhưng mà vẫn bán tín bán nghi. Đến lúc thông báo kết quả thì mặc dù dân số A1 trên sân khá khiêm tốn nhưng vẫn làm náo loạn cả 1 góc sân=D> . Hihi, chúc mừng tân MrMs Ams lần nữa:)>- . Khao khiếc gì cũng phải có phần to to cho tớ chỉ nhỉ:> cũng coi là 1 bầu sô cùng T-hunter được đấy chứ;) . Lại còn hôm chung kết xem chương trình qua máy ảnh nữa chứ:-s bù lại có tận 200 cái ảnh8-} 8-| ;)

Đang công cuộc up ảnh8-| mọi người up hộ nữa đi ko thì ko biết bao h mới xong:-? . Nhớ up đúng folder nhớ, edit được title thì càng tốt:x . Ko nhớ được acc với pass thì nhớ ghi lại này :D
acc: a10306
pass: 12a1ams

Huhu, mấy ngày vừa rồi ko học hành được gì cả, sắp chết đây:|

Rì rì đấy bà chị của e , sao lại tuyên truyền như thế :((, mà thui vào tay bác Dun thì e thấy ko sao cả :)), nhưng mà đứa nào up lên đâu thì cứ liệu hồn :))

Mà Thanh Hà ơi up hộ em cái series ảnh em với Yến lùn , Long thú , Long sex, đi chúng nó đang giục :D. Mấy lần định gặp chị để send file mà onl mãi chả thấy :(( . Up lên đi nha :D

lâu lắm rồi mới vào được HAO >.<
mà buồn cười nhỉ mấy hôm trời đẹp thì HAO down, bây h trời đang mưa gió bão bùng thì lại được >.<
Chúc mừng em Feo và Bờm in person hết cả roài, nhưng giá mà lúc đăng quang được ở đấy với mọi người thì vẫn tự hào hơn về cái mác A1 của mình :x

hihi cám ơn mọi người nhá ^.^ may mà hum đấy có bọn mày đến xem >.< ...hihi tao cũng đỡ sợ hơn ^^ Cám ơn cả túi nước mía với cái xúc xích của Thanh2 nữa ^.^

Phạm Lê Huy đã viết:
Hê hê hê Chúc mừng anh Bờm chị Pheo (giờ mới biết nickname:D)

Bõ công em dạy nhảy :D (mặc dù công thì bé nhưng rất muốn khoe:D)

Không phải Pheo mà là Phèo thày ơi ^^ 8-|

thày(ko thick goi. là "em":))) Lê Huy --->> Thần tượng mới của tao :x cả lớp mình nhá ^.^0:) 0:)

chậc tình hình là tao chả có cái ảnh nào cả :(( :(( đứa nào có bất kì ảnh nào có mặt tao gửi cho tao mới :(( cả cái ảnh tao chup với em Hoài Anh lớp H2 nữa :(( đứa nào có cái ảnh đấy gửi cho tao nhá nhá nhá ^.^

Hihi chúc mừng các bẹn iu wi một lần nữa nhá >:-D< :x, cái bài tập thể dục buổi sáng của Bờm thật là ấn tượng :))

Con Minh Phương chuẩn bị một quyển lịch lên giờ hẹn cho các anh đi :))

Mày lên photobucket của lớp xem đi ;) Dung up n` lắm rồi mà =D> bác thật vĩ đại :x

Ốc ơi Dung có ko có nghĩa là tao ko còn mà yên tâm :p

Sao điểm chất lượng con Hường cao thế :-? :p :D

À bọn mày thấy vụ đf mới ntn :-? có đc mặc đf cũ nữa ko :-? tao thấy mặc váy thật vớ vẩn [-x giữ nguyên màu như bây h, áo sơ mi đc phép cách điệu (cứ cổ đức có chân vói chiết ly là ok :D) với quần may = kaki, suông hay j thì tùy ^^ có khi thế còn ok hơn ý ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
ava con thanh hà nhin` thế này làm tao tưởng tượng đến cái nhà vệ sinh tầng 2, nhà vệ sinh đẹp nhất trường mình mà tao đã từng lai vãng đến cả mấy chục lần rồi đấy :))

Chúng mày ơi tao vừa xem ảnh lớp mình chụp hôm Mi12... thèm thuồng :(( Đông thế... xinh thế... thiếu tao... :((

Ah bọn mày ơi, tao mới hóng hớt đc ở các lớp khác là ngày mai bế giảng hay sao ý :(( Chúng nó lại còn rủ nhau đi nữa chứ :(( Lớp mình thì chắc khó hò hét anh em đi đc rồi... Eo ơi thế là chỉ gặp đc nhau ở chỗ thi tốt nghiệp mới sợ chứ :((

À bọn mày thấy vụ đf mới ntn có đc mặc đf cũ nữa ko tao thấy mặc váy thật vớ vẩn giữ nguyên màu như bây h, áo sơ mi đc phép cách điệu (cứ cổ đức có chân vói chiết ly là ok ) với quần may = kaki, suông hay j thì tùy ^^ có khi thế còn ok hơn ý ^^

Thật ra tao thấy đồng phục cũ lớp mình đẹp, nhưng có 1 vấn đề nho nhỏ (nói thế thôi chứ ko nhỏ lắm :p) là ko phải ai trong lớp cũng mặc đc. VD như bọn con trai thì thôi rồi đấy, các anh ý ko chịu mặc đâu (thằng Bờm lại còn bảo làm giẻ lau rồi mới láo chứ >.<) Còn 1 số thành viên mới cũng chưa có đồng phục nữa (Hạnh với Hà Linh chẳng hạn, nói chung phải đi mượn T__T) ---> Tao cũng muốn có cái j mà cả lớp cùng mặc, chỉ ngại là bh nghỉ rồi, kể ra đi lo đồng phục mới cũng khó, nhất là trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này :((

---------
Thôi chuyển về chủ đề muôn thưở: mọi người học hành đến đâu rồi :(( Tao sắp xong đc sử VN và tình hình chưa sờ đến địa :(( Ko mê đc!! Lâu lâu ko đụng vào toán nữa chứ, quên hết rồi cũng nên :((

Nói lắm quá T__T

Lớp Anh 1 toàn các em xinh tươi :D :p
Chúc các em thi tốt nha :D :x ;;) :)

lâu lắm mới thấy bóng dáng các nam nhi ngoại quốc trong cung cấm của các em Anh1 nhỉ :)) gần đây mình chỉ quen nhìn thấy tên mấy bạn Bboys

Cái anh này nhớ ngày xưa mấy lần đến thăm chị em chúng mình ;;)

@Chip: tao nói đf trg` :D =)) :p

@Chinh: sao lại có wc ở đây :)) :-B à mà wc giáo viên đẹp hơn mày ạ :D

Tao học bi bét, nói chung là sẽ sơ qua tất cả và trọng tâm 1 số thứ. :mad:) Hà Vân làm mình đau quá, vừa onl nhận đc off mes mà méo mặt :( đùa chứ lo Sử hơn n` :-s Hóa chưa động, Văn chưa động :| :-s

----------

Con MFg thành ra mồi để lầu A1 hoạt động trở lại ;;)

----------

Con MFg thành ra mồi để lầu A1 hoạt động trở lại ;;)

lầu dạo này tạm thời đóng cửa không hoạt động vì các má mì cùng các đàn em đều đang "bế quan tỏa cảng" luyện công tu dưỡng giáo dục và đạo đức :))
(sao tao ăn nói kiếm hiệp thế này nhỉ :-/, chắc tại ảnh hưởng từ bài thơ kiếm hiệp của em Hường rồi :)))

XX: con Ốc khốn nạn!!!!!!!!!!!!!! trả tao cái đĩa, mày vứt nó ở đâu rồi :-w :-w x(

hí hí để tao thông báo tình hình "bế quan tỏa cảng" tu luyện đạo đức và giáo dục của tao cho các bạn mừng nè : Sử : ngoài thi học ky (chưa ôn lại >< ) tao dã hoàn thnàh xong 3 câu sử nữa :|. Địa nè : mới học thêm đc đb sHồng. Văn hóa toán nè : chưa có gì :|.

Hôm nay qua trường làm lại sổ đoàn thấy có lớp hóa tin anh2 đến trừong thôi. Thế cuối cùng đf trường mình là gì thế? của em nào? trước khi đi tao may 1 bộ sang đấy lấy le :-B

chậc hin`h như là của em nao` đó lớp Pháp...Nghe phong thanh hình như được thưởng tận 500k chậc.......thik thế nhỉ :D
nhưng mà đồng phục đấy đâu có được mặc ;)) sáng tạo đến đâu thì các em vẫn phải mặc váy với áo bó theo chỉ thị của nhà tạo mẫu X X Oanh thui :D

Tao cầm đĩa nào của con QUyên hả ???:D

Ngạc nhiên thía , 2 hôm ko lên thấy lớp mình lên 1 đống bài :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên