Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Châu này hồi có em Mộng Hoa suốt ngày sang thăm nhà mình thôi mà :p .Nghe giang hồ đồn đại anh còn định " chuộc em ý ra khỏi lầu cơ mà " =))

Kưng cái ek, mày sinh sau tao mà :-w
Nói nhiều , tí về chị đập cái đĩa thành 8 mảnh đấy kưng ah :))
còn ava con Ốc thật là mất mĩ quan topic cutie wanna pee
Hình như e up nhờ cái ảnh gốc lên album lớp đấy , xem ảnh gốc sững sỡ luôn , cute ko chịu được í :x:))

nhìn cái avatar con ốc chẳng khác gì lời kêu gọi: các bạn hãy cứu lấy đứa trẻ này- 1 nạn nhân của chất độc màu da cam :)) nhìn downy lắm em yêu ạ, chả thấy cute gì cả >.<

Con CHinh tởm thế :(( , mày vào xem ảnh gốc đi :)). Cái lúc tao vừa nhìn cái thì rồ người lên vì cute í , nhưng đúng là cắt ra trông giảm sắc đẹp của nó đi 50% , Thui up lên đây cho xem này :)).

Hình như nhờ đứa bên cạnh làm nền nên trông nó mới cute được :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao xem rồi mày ạ, sự thật là trông vẫn thế thôi :)) hay là mày có tình ý gì với anh ý ;;):-/

Tội nghiệp con Chinh bị chửi :p tao bảo cutie wanna pee con Ốc có dám bật chị nó đâu :>

Nói chung là 1 hay 2 đứa thì cũng thế cả thôi :D
1 đứa thì là cutie wanna pee rồi nhá ;)
Còn 2 đứa thì kiểu thằng Sex đang thì thầm với bạn kính hồng là "mày ơi lần đầu tiên của em trai đang chụp ảnh, bọn mình phải gentle" ;;)

Khiếp , bà chị nói cái rì đấy , làm mấy cả cái gentle của bức ảnh :))

@ Chinh : Ơ , h mày còn hỏi tao câu này hả Chinh , cái rì cute là iu hết :x

Đỗ Hà chinh đã viết:
-----> anh cứ yên tâm, lầu chỉ là tạm đóng cửa thôi ;;) cứ đợi đấy để các má mì mông má tân trang các em lại đã nhé :>

:x Thôi khỏi, mông má làm gì cho mệt. Để bình thường đã đạt yêu cầu rồi còn gì ;;) Khi nào mở lại nhớ gọi anh nhé :)>- Đặt chỗ rồi đấy ;) :x

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Anh Châu này hồi có em Mộng Hoa suốt ngày sang thăm nhà mình thôi mà :p .Nghe giang hồ đồn đại anh còn định " chuộc em ý ra khỏi lầu cơ mà " =))

É, vinh dự quá, có người vẫn nhớ ra mình à :)) :x Mà sao giang hồ đồn đại linh tinh thế :-? Tưởng em Mộng Hoa có chủ rồi mà. Muốn cứu cũng không cho cứu ý chứ. 8-|

Đỗ Hà chinh đã viết:
tao xem rồi mày ạ, sự thật là trông vẫn thế thôi :)) hay là mày có tình ý gì với anh ý ;;):-/
Chậc ^^ Con Ốc bị tình riêng che mắt rùi.....^^ mày thông cảm cho nó đi :D
Thôi khỏi, mông má làm gì cho mệt. Để bình thường đã đạt yêu cầu rồi còn gì Khi nào mở lại nhớ gọi anh nhé Đặt chỗ rồi đấy
É, vinh dự quá, có người vẫn nhớ ra mình à Mà sao giang hồ đồn đại linh tinh thế Tưởng em Mộng Hoa có chủ rồi mà. Muốn cứu cũng không cho cứu ý chứ.

hm`....em Mộng Hoa chưa chồng mà....vẫn còn sờ sờ ở lầu đây thui :D Đặt cho anh 1 chỗ ở tệ xá của em í nhá >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
giao cho em Minh Fuong làm bầu sô cho em Hoa được đấy nhể :)) mày cứ tự nhiên tùy ý xếp lịch cho em ý tiếp đãi anh đây :))
mà có khi tuyển cả cái bạn cute cute của ốc vào lầu đi, tăng năng suất và hiệu quả làm việc của lầu, mở rộng phạm vi tiếp đãi ;;)

:)) ôi bọn mày ơi đêm qua tao nằm mơ tao lấy cái bạn cute2 ý đấy :)) =)) :embarasse ôi ngại lắm cơ ;;) đại loại kiểu 2 đứa chạy lung tung trong trg`, 1 hồi ra đến tàu thủy, 1 hồi về đến nhà :x 8-} ôi tình cảm thế cơ chứ :> sáng tỉnh dậy người vẫn còn lâng lâng |-)

Anh Châu muốn đặt hàng em Hoa là đến thăm hay chuộc nào :-? bầu sô là Miss Ams nhé :> chứng tỏ em Mộng vô cùng ... (thích j điền nấy). Anh chuộc con này là lầu bọn em làm ăn khó khăn đây các con nhỉ :)) :)-$)

Tình hình là chăm chỉ học bài vẫn post đều đặn ngày 2 bài :-s có mỗi tao với Ốc với Chinh nhỉ :-s đi học nốt văn vậy :D

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Anh Châu muốn đặt hàng em Hoa là đến thăm hay chuộc nào :-? bầu sô là Miss Ams nhé :> chứng tỏ em Mộng vô cùng ... (thích j điền nấy). Anh chuộc con này là lầu bọn em làm ăn khó khăn đây các con nhỉ :)) :)-$)
Đặt hàng hai em Mộng Hoa và bầu sô luôn ;;) :x :)>- :* >:-D< Bầu sô là em nào nhỉ, Hà hả :D :p

Đây, có tao gia nhập hội rồi :D Điên hết cả đầu văn với sử, lên chơi chót tí :p

Ts kon 73 thấy chưa, tất cả mọi người đều nói thế riêng j tao :)) Ko đc cãi đài biết chưa :)) Mất cả hình tượng em sex của tao >.<

Mộng Hoa... :)) Chủ đề muôn đời vẫn nóng :))

ôi bọn mày ơi đêm qua tao nằm mơ tao lấy cái bạn cute2 ý đấy =)) ôi ngại lắm cơ đại loại kiểu 2 đứa chạy lung tung trong trg`, 1 hồi ra đến tàu thủy, 1 hồi về đến nhà ôi tình cảm thế cơ chứ sáng tỉnh dậy người vẫn còn lâng lâng
Uh... tình cảm thật mày nhờ... :x Mỗi tội tao chả hiểu j :))
Dạo này tao toàn nằm mơ thấy sách với vở thôi, đến khổ X(

Úi hôm qua tao mơ tao đang quay sử thì bị bắt :)). Rõ ràng là tao với con Feo cùng quay, cùng bị bà ý trông thấy thế mà lúc bắt có mỗi tao bị T_T.

Chịp tao vẫn chưa học tí văn nào :(.

Đặt hàng hai em Mộng Hoa và bầu sô luôn Bầu sô là em nào nhỉ, Hà hả
[-x anh cứ nhầm nhọt, em làm sao đủ trình làm Miss Ams :)) làm bâu sô của em Mộng thì càng ko [-( chỉ quản lí hết cả lũ A1 thôi ^^

@Chip + Thanh2: mày >:D< tao mấy hôm trc' cũng mơ thấy sách vở loạn lên >"< kinh chết đi đc :-s ko hiểu sao hôm qua nằm mơ mình lấy bạn Sex 8-}

ekip bầu sô là hàng quý hiếm của lầu anh ạ, không phải bảo đặt là đặt được ngay đâu :)) phải đưa vật làm tin ra trước cơ ;;)
ôi, đời tàn đến nơi rồi, kiểu này thì cứ gọi là xác định toàn tập thôi :((

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Úi hôm qua tao mơ tao đang quay sử thì bị bắt :)). Rõ ràng là tao với con Feo cùng quay, cùng bị bà ý trông thấy thế mà lúc bắt có mỗi tao bị T_T.

Chịp tao vẫn chưa học tí văn nào :(.
Tao cũng thế :(( :(( :((
Đầu óc lúc nào cũng ong ong.....>"<

à ....Con Lan ốm ko thi tốt nghiệp được rùi bọn mày ơi :(( Thi xong lớp mình đến thăm nó nhá ><

That was my worst fear, Khổ thân lan quá, Thế 0 thi tốt nghiệp là nghỉ luôn thi đại học đấy ah, sao số nó khổ thế:((

:( :(( sao lần trc' đứa nào bảo tao Lan sắp khỏi rồi, mới cách đây tầm 1 tuần chứ mấy :(( Thế là ko TN ko ĐH j à MFg :(( còn sk nó bây h thì ntn :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên