Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ...ờ...ek biết nói j /:) cái ảnh ý đẹp thì... uhm... OMG :))

Sẽ báo cho tổ 3, còn tao chưa chắc đã đi đc, nhà có việc cần 1 chút mà đi thế thì xa và lằng nhằng lắm :|

Có j nói sau :D chơi cartoon đã \:D/

Tình hình đi chơi ngày mai lớp mình sao nghe thảm thế :(
Hôm nay ko thấy Phi gọi cho tao, thế nên cũng chẳng hiểu thế nào ???

Ngày mai ai nhận báo đấy, thế vẫn như thế hay là thế nào hả ?? Chẳng hiểu gì cả???

Bạn Dung dạo này ít onl thế cho em hỏi chuyện ;;)

Thế cuối cùng mai hoãn à, ít ra cũng đến thăm cô Liên với cô Hằng chứ :D

Sắp đi học rồi , thôi thế cũng mừng chứ ở nhà rửa bát suốt ngày xa rời văn minh quá 8-}..à mà lại còn anh Minh của em C nữa chứ nhỉ ;;)

Tính đến ngày hôm nay vẫn còn 3 chú sup nữa...càng ngày càng chán :-<...

Mai tổ 4 2h có mặt ở trường để đến nhà Phi nha! :D. Khíp từ Tết đến h đây là hôm đầu tiên đi với bạn bè đấy còn đâu toàn ngủ + đi với họ hàng !:D

hic, tớ vừa mới về nhà xong, mệt đứt cả hơi
cuối cùng kế hoach fa' sản hả
lớp mình toàn thế :(

Êh Ốc :D Chiều nay 3 rưỡi nhá, ko phải 2 h đâu, chắc con Chíp báo lại cho mày roài :D...đến nhà Phi rồi đến nhà Clai Trần, nghe nói Clai ốm đau bệnh tật thương lắm :)

Trần Thị Minh Trang đã viết:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CON CHIP BOMB NHÁ!!!!CHÚC MÀY BÉO LÊN NHƯ TAO NÈ + TÌM ĐƯỢC ANH NÀO HAY HO HƠN ANH SÁI NGHIỆN :D:D:D:)):)):))

sái nghiện là anh nào :O ;))

Con Quyên hay con Chip đấy :D thằng Adrien Brody ý :-&

@Bờm: ;;) =)) :D

hic, tớ đang cúm wa, tại thay đổi thời tiết đột ngột, oai`, mai đi hoc rồi chán thế
ah ma mai co kt Địa ko???, 15ph ý
chả mun học hành j sất

Hôm nay đi học như đi chơi ấy nhẩy ?? :))...cô Hằng hiền quá, toàn bị bọn mình bắt nạt, nhìu khi nghĩ cứ thấy thương cô quá :)
Ngày mai là gặp cả thầy toán + cô Văn rồi....ôi giời ơi, mừng quá :)), cứ gọi là chuẩn bị tinh thần !!

Hôm qua tổ 4 đi chơi vui phết :D :D....bọn mày được gặp anh M rồi nhá, đỡ kêu ca lằng nhằng :p

Êu tao chưa gặp này :((

Hôm nay phởn :x cố gắng ngày mai ^:)^

À mà Yb khóa yêu cầu chụp lại ảnh đấy, đại loại ảnh cá nhân mà phải tầm 1000*1000 (đại loại là tầm đấy) thì mới ra đc ảnh 3x4 8-} éo hiểu nữa :D tao vẫn hay đi in file thì đâu đến mức ý :-? nhưng bên kĩ thuật bảo thế thì phải nghe thôi :) chắc mai hay ngày thứ 2 vác máy đến chụp từng đứa à :-?

Khổ thân T Hà rất tận tâm vì YB , mong chị gái hoàn thành tốt đẹp , :D í nói mới nhớ mình cũng chưa nộp ảnh :D

@ Kon C : Anh Minh nhà mày trông cũng được đấy;;) , hiền hiền í nhỉ ;;) , ghét mỗi cái để í mỗi Clai Trần :))

Tao chưa làm tí toán nào , lại còn mất sách bài tập , đang đợi 6h15 để vào lớp học thêm , ẹc mà 6h14 rùi ! Chào cả nhà :D

Tao cũng chưa làm BT :D à đang đợi nhận bài Yb lớp đây ;;)

Ava Bờm đẹp quá :x cũng đang waiting đây ;;) theo tickle's wedding date predictor thì:

Ha, you're a Total Opening Very Soon!

CONGRATULATIONS, and make sure to put Tickle on the guest list! Start making your plans now. We have calculated your responses according to our scientific formula and harmonized the results to the Venutian lunar calendar. If you are not already attached, keep in mind that all men who cross your path may be grooms in disguise.

YOU WILL BE MARRIED BY: Saturday, July 12, 2008

:x omg :x thế nhé, ngày ý bạn Thanh Hà sẽ 19 tuổi 5 tháng 1 tuần tuổi :x lớp mình nhớ đến dự nhé :* (where's my groom :eek: :-s :D)

Ai làm bài test này với tao đi ;;) con :mad:) MinhTrg làm chưa ý nhỉ :-?

Thà đưa link đây em iu ơi :D. Đang nóng lòng muốn lấy chồng quá đây :))

Mai tao cũng đc gặp anh M và bạn anh ý ;))...anh Mờ của con Xờ bi h như hot boy ý nhấy :D

Hôm nay sn em tao tròn 11 cái thu vàng :))...tao đi mua bánh haihakotobuki cho nó mà cuối cùng ăn hết 3/4 :D... chả hiểu sn nó hay sn mình nữa ^^

Mày vào tickle đăng kí acc đi đã :D

Năm nay sozzy cả nhà cho cả nhà ăn ô mai :D tại vẫn đang lần chần ko biết có nên làm ko thì bà cụ vác về mấy hộp ô mai cho con làm sn đỡ mất time :D

Hôm nay đc nhìn 1/2 mặt anh Minh + gáy, lưng. chân anh ý :x

Mà bọn mày nhớ học Mùa Lạc đừng cười sai nhé, đoạn ý ko phải thèm khát lên giường đâu, cô Bảo nói rồi đấy nhá :-$

Trời hôm nay đẹp quá :x

u*m`...hum nay đã được diện kiến dung nhan anh chang` Mơ` rui` ;))

con C nha' bùng Văn để đi chơi với zai........^^ mà hin`h như lúc đầu háo hức quá hay sao nên nhảy nhầm lên xe anh nào mà , C nhỉ ^^

Thanh Ha` post link lên đây đi...tao cung~ muốn làm ^^nong' lo`ng qua' rui` đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihihi ;)) ;)) tao sẽ get married vào July 4th 2009 => 22 tuổi => vừa đẹp ^^ Tiện thể, đang máu "ắp" ảnh ;)) ;)) :)) :)) :)) :D :D

CUTE Frankie ^^ :x :x :x

CUTE Damien ^^ anh dẫn chương trình TRL í ^^ :x :x :x :x

^^ Kon Thanh Hà vào ko chê bai nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên