Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói chung là 2 đứa này dễ nuốt hơn cái thằng phì lũ trên Disney ^^

Tao cũng định đú up ảnh nhưng kệ con MinhTrg :p up ảnh Brad với Jennifer :x cổ truyền tí nhưng mà Brad trong Troy thì :x

xem ai get married sớm nhất a1 nào

Uh, tao cũng thik Frankie lắm :x
Kon THà post link lên đây, tao cũng muốn lấy chồng phát xem thế nào :D
Hôm nay cô Văn ấn tượng quá 8-}
Sao bài tao hôm nay nhạt thế, mỗi câu 1 chủ đề ý :))

kq của tao la` july 18, 2009. Hôm đấy là thứ 7 các cô em nhớ đi cho đầy đủ :))

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Thà đưa link đây em iu ơi :D. Đang nóng lòng muốn lấy chồng quá đây :))

Mai tao cũng đc gặp anh M và bạn anh ý ;))...anh Mờ của con Xờ bi h như hot boy ý nhấy :D

Hôm nay sn em tao tròn 11 cái thu vàng :))...tao đi mua bánh haihakotobuki cho nó mà cuối cùng ăn hết 3/4 :D... chả hiểu sn nó hay sn mình nữa ^^
----> anh Minh thì đã đóng mác Linh C roài, nhưng thật may mắn anh ý còn em họ,anh này cũng cute lắm, nghe đâu vẫn mồ côi người iu ;) em nào có nhu cầu thì đăng ký chị C :)>- ;;) ...biết đâu đấy nhờ :p :>

Ô hô con Chinh 0 nhìn rõ mặt mà dám lên đây quảng cáo nhá :p. Mà tao tưởng anh hôm nay là anh họ chị C nhà mình ;))

Chinh ơi tao với mày cưới cùng ngày đấy :)) ^^

Hôm nay sinh nhật Thanh Hà à :x

Chúc mày sinh nhật zui ze nha!!! Cưới đúng ngày :)), được "mẹ bồng con" sớm nhất lớp :p. Ngoài ra đi Nhật nữa (với chồng :D) để khi nào tao sang nhật chơi còn có chỗ nương thân :x

Tao chuẩn bị làm bài quiz cưới ngày nào đây hehe

Mà anh minh của con C sao bi h hot thế :)). Hồi trước gặp chỉ thấy cool thôi chứ chưa thấy hot :p

hehe.....con Chinh chưa gì đã đi quảng cáo lung tung :))....nhưng mà thôi, dù gì là anh họ tao hay anh họ anh Minh thì vẫn đang mồ côi ng yêu thật :))....mà trông cũng ổn , Thanh2 với Chinh nhỉ ? :p

Hôm qua vui quá đi mất, 1 phần rất lớn vào sự có mặt của Bách bệnh đấy :))...thank u mọi người and espcially là bách nha :*
Đêm qua đang đêm hôm, tao chuẩn bị đi ngủ thì con Hường gọi điện về, tao bât ngờ lắm đấy, Hường ạ :D----------> Lần này đúng là the most special bd I've ever had :)

Khiếp, mà hôm qua anh M cua tao đến lớp mình bị các em lớp mình nhìn như kiểu sắp ăn thịt, ghê quá cơ :p

Hihi, hôm nay lại đến sinh nhật con C.
Mày đã có sinh nhật zui ze rồi ;), bi h chúc mày trong năm nay chuyện j cũng được zui ze nhé :x:x:x

Trời, đám cưới của tao vào ngày 8-8-2009 :)), đúng sinh nhật con Linh. Chẳng lẽ năm 21 tuổi đang học đại học tự nhiên cưới đùng một phát à :)) ít ra còn muộn hơn con chíp với con THà :p

AAAAAAAAAAAAAAAAAAA tao cưới ngày 25/7/2009 ...............hình như là vừa tốt nghiệp xong đại học ^^ Ít nhất cũng muộn hơn bé T Hà ^^ Con này chắc là ăn cơm trước keẻng nên mới vội vã thế ^^ :))

e, hinh nhu cai boi ngay cuoi nay ko dung hay sao i. Lam sao ma bon may lai cuoi chong som nhu the dc, lai toan vao nam 2009 :))-------> boi deu roi !! :))

Cảm ơn các cô em xinh đẹp :* tao vừa đi ăn lẩu nấm ở Phan Đình Phùng về, ngon :x và có 1 waiter khá ổn >:) :x :D

@C: thì biết là ko chính xác, vui mà ^^ tao còn cưới vào 2008 cơ :"> nhưng mấy cái khác của tickle khá ổn đấy :) :x

Sn năm nay cũng như giao thừa, tranquil... hình như đánh mất 4 ng` rồi...

con Hường gọi cho chung' no' toàn lúc quan trọng, gọi cho tao vào cái lúc chả ra đâu vào đâu cả :)) lại còn đúng hôm dt nhà tao hơi bị chập mạch tý :)) thật là....
hihi, tiếc quá C ơi, sn phát nữa đi. Tao vẫn chưa nhìn ra mặt em họ đểu của mày :)) đẹp trai lắm à :)) hôm qua mải ăn chưa kịp chiêm ngưỡng dung nhan người đẹp, thật là tiếc quá, tiếc quá :((

@ C: ANh Minh nhà mày càng ngày càng táo tợn nhẩy , đến lớp rủ em iu bùng học ;;)

Uh C ơi cho ăn lẩu tập 2 đi ^^...tao "ăn" chưa đã :)) :D :">

Em Feo : 2009 là đang học năm thú 3 mà em :D

Hic mai học 2 tiết Anh hay 5 tiết Lý đấy :D :(

Letter of fuking honor :)) ^^ :x

Híp, topic tụt kinh quá :D hôm nay h ra chơi vui quá ^^ em Phi cứ tưởng lớp mình kéo nhau đi lấy chồng mà dẫn đầu là THà ^^

Bạn HQ này của HLinh khá hơn bạn zai lần trước, nhưng trông giống Triều Tiên hơn HQ >:) :D

Đã có ai viết bài cho YB chưa ^^

Sau rất nhiều lần viết bài xong bị post hỏng hi vọng lần này post được. Những j định nói đã quên hết sạch mất rùi :D :">

----------

Thôi nói thêm tí cho bớt rẻ tiền :)). Bạn Bách vừa lì xì tao tờ 1000 tỉ (chế biến từ tờ 100 nghìn :)) ). Cảm động dữ dội :)) :x. Đứa nào thix tao forward cho :))

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Ô hô con Chinh 0 nhìn rõ mặt mà dám lên đây quảng cáo nhá :p. Mà tao tưởng anh hôm nay là anh họ chị C nhà mình ;))

Chinh ơi tao với mày cưới cùng ngày đấy :)) ^^
-------------. Cả lớp chọn đi, đi ăn cưới tao hay ăn cưới nó /:)
thôi thì dĩ hòa vi quý, bọn mình cưới cùng chỗ (cấm xí xớn chồng của nhau) thanh thanh nhớ, ở Pazi hay là quán lẩu hả mày :))
Con Hường post được cái bài rẻ tiền thế [-x , trừ điểm chất lượng của nó đi mod ơi

Chinh ơi tao định cưới chung chồng luôn cho giảm thiểu chi phí mày ạ :))

Mai ktra Văn 15' 0 thế...tao sợ đi học mà bị gọi như hôm nay lắm :(, may hôm nay là cô Liên chứ 0 phải thầy thời tiết và cô LG :D

nghe có lý đấy ;) để xem lấy anh nào giờ mày :)) nghiên cứu đi Jay Chou, Edison Chen hay là cái anh đóng Peter Pan nào ;)) tuy` cô em :))
kể ra mày cũng may thật :)) vì thầy thời tiết định gọi mày lên đấy

:D :D :D :D Hôm nay tao với Thanh2 được 1 buổi đi chơi vui vẻ, Thanh2 nhờ, đang đi thì mưa, :D :D :D :D Tao thì giảm được mấy lit mỡ còn THanh2 thì thêm cơ bắp :)) :)) :)) :))
;) Mai có quà SN chò :mad:) THanh Hà rồi, nhân tiện, quên cuhưa chúc mừng sinh nhật mày HAPPY BIRTHDAY THà ^^

:-o :-o Sao ko thấy chữ kí mới của tao thế này???????????

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên