Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khổ thế, bạn c với bạn ha` cứ lên đây bàn chuyện "mồng 8" thế nhỉ, ihihi;)
hic, tới hum nay mới co mỗi 300k, chắc stop ở đây rui`, vi mai fai đi huế mất rui`, hichic, may mà trc tết đc bomum cho kha khá,
tình hình lì xì các bạn thía nào
chuyện mồng 5 mọi người bạn bạc thế nào thì post lên đây để may hum nữa em còn đc update:p

Hôm qua mệt thật ,đi với bạn từ 9h đến 11h30 , cuối cùng giao thừa thì ở nhà xem pháo hoa qua TV :)). Được cái bác tớ đón đi đến 5h sáng xong về lăn quay ra ngủ :D .

Sáng nay 10h dậy xong 12h đi tiếp đến 6h chiều . Tiền mừng tuổi của tớ trước giao thừa là 750K bi h tăng lên được thành 800K ==> thảm hại :))

Thế ko bạn nào thông báo h giấc ah , chứ bit mỗi mùng năm thì khó đỡ we' :p.

@ C: Mày ơi hay mùng 5 mày cho anh giai nhà mày đi luôn đi cho tao xem mẹt :))

các chú nghe thu hoạch khổ quá nhỉ. Mình riêng ngày hôm nay, chưa đếm nhưng cũng phải được ít nhất hơn 2 triệu. sôm ghê, hihi

chú bờm gần = tôi rồi :))

chúc các bạn nữ anh 1 năm nay đủ 18 tuổi rồi đi lấy chồng hết đi :))

Sao nghe mọi người thê thảm nhờ, có mỗi tao với thằng Bờm là xôm tụ, hihhi :D Tao cũng bằng mày rồi Bờm ah, kiểu này là cả năm tài chính ngon lành roài >:-D<

hôm qua mọi người có đi chơi giao thừa ko?? Hôm qua là lần đầu tiên tao đi ra ngoài đường vào đêm 30 tết đấy...vui lắm !!! Rất là meaningful + romantic ......tao đi với anh iu của tao muh ......
Nghe kon C nói thik thế, càng ngày càng tò mò muốn xem mặt anh iu nhà nó ra làm sao :D

Cả nhà ăn Tết vui ko?? Cả ngày hôm nay tao ngủ với ăn là chính, có đi ra Văn Miếu mỗi 1 tẹo... Nhưng mà vui :x Vẫn chưa chăm lo j cho đống bài vở cả, ngại thế :D Đêm 30 năm nay của tao cũng đáng nhớ lắm ;) Có khi sắp dựng thành phim đến nơi rồi ý :D
Mấy ngày hôm nay yêu Bờm nạ nùng >:-D< (May thế kon béo ko lên HAO :p) Nhớ mang ảnh cho tao xem sớm đấy, may mà có cái ghi lại kỷ niệm mày nhờ :D

Ah, vụ đi chơi thế nào, chưa thấy ai ý kiến nhểy??

Nào nào, con Chip với Bờm đừng đú b-) tao cũng tầm ý rồi, mặc dù thu hoạch chủ yếu cũng chỉ vào mùng 1 :> cũng yêu Bờm nạ nùng >:D< (ơ HAO nâng cấp emoticon rồi à :D sao của tao ko đc mà con Chip đc :(()

Đi chơi các bác cứ ý kiến :D mà sao 30 của ai cũng romantic thế ;)) tao chắc mai mới bắt đầu học :D mấy hôm nay toàn chơi ăn ngủ :-s kiểu này sau Tết ek giảm đc cân nào có khi lên 2kg mất :((

Cả nhà nhớ Sấu ko :D hôm qua vừa tóm đc có mấy cái ảnh này :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ui, trông Sấu người lớn thế, với cả trông khác nữa í :D,...cái ảnh buộc tóc ý, bình thường mà giơ ra chắc ko nhận ra mất :D...

Tình hình là mồng 5 đi chơi hả, báo cho lẫn nhau đi nhé...thế thì em mạn phép cả nhà xếp lịch luôn nhé, 8h 30 tập trung ở cổng trường, ok chưa?
Đề nghị ko cao su, ai đến muộn quá 15 phút thì chịu khó ở nhà nha , :D...bọn mình đến nhà cô Liên 1 tí xong rồi đi Vầng trăng, thế nhá, báo hết cho chúng nó đi nhé !!!

Ơ mà mùng 5 đi = j đấy :eek: đừng bảo cái đứa ít đi xe như tao tết nhất đông đúc bò lên tận vầng trăng = xe đạp nhá >.<

Ảnh này tao mới câu đc (nghe cứ như tự tìm ý :D) bọn mày chọn ai thì chọn, tao xí anh ngoài cùng bên phải rồi nhá ^^

chán nhỉ , đi chơi mùng 5 tết á , C ơi , tôi đang ốm nằm chết ở nhà đây

----------

năm mới , xin được gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến cho các bạn , những người tôi vô cùng thương mến .

----------

To Bờm & Chíp : xin lỗi vì không thể góp vui cùng các bạn trong đêm 30 tết . Mấy hôm nay , sức khỏe của tôi không được tốt .Xin hẹn lại dịp khác .

Mọi người thấy thế nào, thống nhất 8h30 sáng mùng 5 đc ko thì alo cho anh em đi, hẹn hò lằng nhằng còn chán đấy!! Bao nhiêu người ko lên HAO, rồi lại còn hẹn lên hẹn xuống, chắc phải mất 1 ngày :))

(ơ HAO nâng cấp emoticon rồi à sao của tao ko đc mà con Chip đc )
Ah cái >:-D< ah?? Hơhơ, bí quyết của tao đấy, mừng tuổi tao đi tao chỉ cho ;)
Mà kệ mày chứ, tao cũng xí anh ngoài cùng bên phải rồi, lêu lêu :p

Đề nghị ko cao su, ai đến muộn quá 15 phút thì chịu khó ở nhà nha
Cái này... seems... impossible :|

Hôm nay tao vừa đi Vầng trăng xong , mua vé trọn gói 80K thì chơi thoải mái + được tặng 1 cái móc chìa khóa+ xem số trên ve' có trúng thưởng ko . Đi mệt thật đấy , mùng 2 mà cũng hơi đông đông rùi ko bit mùng 5 thía nào??:D . Tớ cảnh bảo có đi thì đừng đi trò Hải tặc nhé , hôm nay 2 bà chị tớ bị nôn khi đi cái đấy :((

Nào nào, đi = j /:) ko ai trả lời à :((

Chip bomb: mày paste cái img à :-? thôi tao mày cùng chung anh ý, ko cho đứa nào nữa ;) :> bác Bách post đc cái ảnh nào đẹp hơn anh ý ko b-)

chết vừa vào đầu năm mới đã có nhiều bạn nạ nùng thê này thì em hên cả năm, chỉ khổ thân cho em yêu của mình thui. Ahf, sếp hường có ý kiến là cả lớp mình đi ra văn miếu năm nay cho nó hên( cái này tớ nghĩ nên bởi cá nhân mình đi cũng nhiều đâm ra cũng may).

----------

mà em chíp yêu mình quá nên cũng bị mắc bệnh bilingual rồi----->cái này seems impossible ah:x

Chịp em về nhà rồi các bác ơi >:D< :x ...tròn 5 ngày 0 lên HAO nhớ các bạn quá :((

Các bác ở nhà kêu bận mừ sao topic lớp mình lên vù vù thế này :p :D
Em thấy thà có việc để làm sướng hơn nhiều chả có việc gì :D..khách khứa đến đông là tốt mà ;). Em ở trong kia động vào cái gì cũng bị giục lên học, chán bỏ xừ :D..đã cố tình vào sớm ra muộn để còn chơi mà chẳng làm đc gì mấy :D

Em chúc tết muộn các bạn nhá :)...chúc các bạn có 1 tuổi 18 thật hoàng tráng và đáng nhớ, 50 sau kể lại cho con cháu mà chúng nó vần thèm :D... đánh đâu trúng đó...0 đánh cũng trúng :D...:x:X:x:x

Em cũng giống bạn Bờm với em Chíp ;))...năm nay lai còn đc giứ tất mới sường chứ ;))

Sấu trông khác thế :-O...:) :x

Tao năm nào cũng giữ hết :D tưởng ai cũng thế :eek:

À Chip ơi mày xem cái ảnh này chưa ;;) anh Adrien của mày "trí thức" ghê cơ :> b-)

hehe, sao đứa nào cũng chọn anh ngoài cùng bên phải thế hả :))...này này, cái đấy phải hỏi ý kiến tao nhá, mà anh í dán mác độc quyền của C rùi :p

@ Bách : Sao nghe khổ thân thế, ông ốm thế nào mà vẫn ra hàng net được để post bài thì chứng tỏ là cũng ko sao lắm đúng ko :)....này này, có ốm đau bệnh tật gì thì đến hôm thứ 6 đầu tiên cũng phải đi học nhá , mà mồng 5 ông có đi được ko thế hả, ông mà ko đi nốt thì mất vui lắm đấy, biết ko????

:D Tao lúc nào cũng được giữ tiền mừng tuổi hết muh, mỗi tội năm nay toàn đi chơi với anh M ------> khách đến nhà tao ko gặp , thế là nghỉ tiền mừng tuổi :)) hehe, mà thôi, cần quái gì

uhm, chết thôi, kế hoạch đi chơi vẫn lộn tùng phèo lên8-|

Thế bây h thống nhất thế này nhá, 8 rưỡi sáng mùng 5:) tập trung ở cổng trường, cho phép sai số 15 phútb-) đi bằng xe đạp là chính, bác nào có xe máy em ko biết/:) đầu tiên đi đến nhà cô Liên:) . Chắc cũng tầm gần 9 rưỡi đến nơi, chắc cô dậy rồi:D. Ngồi nhà cô giỏi lắm thì 1 tiếng, sau đấy lên Vầng Trăng chơi;) chắc ăn trong đấy luôn;;) Chiều chơi được nữa thì chơi, chán rồi thì đi ăn uống linh tinh gì đấy cũng được;;) ko thì thôi. Có cần bổ sung gì nữa ko nhỉ:-?

Với lại là mang ít nhất, ít nhất nhớ, tiền vé vào cửa (80k, rẻ hơn mua vé lẻ;) ), tiền ăn trưa, tiền quà cho cô, quỹ lớp cũng chả còn mấy đâu, âm rồi8-} Chắc mỗi tổ cũng được ít nhất 1 đứa lên HAO, thông báo cho cả tổ nhớ;) rồi lấy số lượng ko chính xác để hôm đấy đỡ phải đợi nhau/:) Có gì muộn lắm là mai báo lên HAO nhá:)>-

À, còn Văn Miếu, có đi ko:-/ hôm mùng 2 em cũng vừa đi rồi:) . Nếu định đi thì chơi xong Vầng Trăng rồi đi, cho ý kiến nhớ:-?

Thanh2 thi cử thế nào:-? :D:-?

phải có 1 người đi liên lạc đi chứ ai cũng nghĩ là tổ mình kiểu gì chẳng có người gọi cuối cùng 0 gọi được cho ai thì chết.

@THà: Tao xem hết các ảnh của anh Adrien rồi, album của tao là phong phú lắm :x Cái ảnh này cũng đẹp mà, ý mày là sao em yêu ;;)

Lớp mình ơi, kế hoạch cứ thế nào ý?? Chả thấy mọi người đồng ý hay phản đối j cả?? Ai phụ trách báo tổ nào thì nhận đi chứ?? Ngày mai rồi đấy!! Mà kế hoạch tổ 4 đến nhà lớp trưởng thế nào cũng chả thấy đâu!! Cả cái list A1 trong YM của tớ cứ gọi là đen thui :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên