Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA Công viên Vầng trăng á ^^ thix thế :x ủng hộ 2 tay \:D/ ...ủng hộ 2 chân ^^

Chắc tớ xin cáo tết này, căn bản nhiều thứ phải làm quá. Có bác nhờ dịch 5 trang tài liệu và phải viết hộ 1 chị 1 bài essay 4000 từ. Thế nên thông báo để mọi người biết luôn. Sorry nhé, tui 0 nghĩ lớp mình có kế hoạch đi chơi nên nhận hơi nhiều việc vào thân rồi

Khổ thân bác Bờm :-s hay cố bỏ ra 1 buổi đi ;) còn lớp mình đi chơi đâu cũng đc :* tao vừa lọ mọ mò từ quê ra, mệt quá :D

Mọi ng` tết nhất rảnh rang cố gắng viết bài YB >:D<

tao không được đi chơi đâu hết :(( toàn ở nhà bà, may mà còn có lũ em họ và cái dí động để chơi điện tử :))

Bọn mày thống nhất mùng 5 Tết đi chưa??:D , xong rùi còn liên lạc nữa đấy .

Tết định thế nào rùi ?? Tao thì đi ngủ , năm nay được phước của mẹ tao , tao tính đến thời điểm này có 750K tiền mừng tuổi rùi , :)) kaka khỏi phải đi cà kiếm như mấy năm trước :))

yeee, đi mồng năm đi, hum đấy tớ về rồi, diidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
còn nhà hạnh, tịt roài, ko đến đc tiếc wa:((
hum nay đi mua giày hết 2 tiếng lận, sao bi h dân tình giàu thế nhỉ, có người mua đến 3 đôi bốt một lúc8-}
c ơi thứ 6 có dắt anh minh đến ra mắt ko thế, hihi
hic, tớ ghét tết wa rồi ,mấy hum nay đi chơi chả đc mấy toàn fair ở nhà fa nước với cả rửa bát rồi trông xe nữa chứ, trời ơiiiiiiiii

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi , Hà Vân đừng xui dại C nữa , thứ 6 ngày đẹp như thế lại bảo anh Minh đến làm gì , tôi ko muốn có đổ máu trong ngày đầu năm đâu !

Vân ơi tao còn chả đc đi chơi cơ, toàn ở nhà rửa bát pha nước tiếp khách nấu cơm quấn nem blah blah blah... cơ!! Tao ghét Tết lắm rồi!! Lúc nào nhà cũng đầy khách đầy việc, mệt lắm ý!! Trc lúc nghỉ tao cứ nghĩ sẽ ngủ đc nhiều lắm, cuối cùng toàn phải dậy sớm :(( Ôi ước mơ nhỏ bé của tao :(( Sao tao lại là con gái nhểy??? Con trai toàn kiểu ngồi vểnh râu lên xong rồi dọn dẹp trong nhà toàn mấy thứ sạch sẽ, còn ra bếp cứ thấy 1 đống thức ăn loạn xạ chóng hết cả mặt ý 8-}
Tết với nhất mà thế này ah??? Ghét Tết quá rồi!! X(

Còn vụ lớp mình đi chơi tao ủng hộ 2 chân 2 tay, mọi người định thế nào thì nhanh lên để còn thông báo cho các đồng chí khác trong lớp nhá, còn bao nhiêu người chưa lên HAO đấy!! >:D<

Đây, tình hình là thế này nhé, mồng 5 bọn mình sẽ đi chơi, được chưa nào, mọi người thấy được ko để đi báo với mọi người nữa :D Đi công viên vầng trăng nhé, giờ giấc báo sau, chỉ có cái là thống nhất mồng 5 đi, ok???

To Clai Trần :D Thứ 6 đi học chắc tôi dẫn anh Minh đến lớp mình chơi thật đấy :D hehe, để nghị bách chuẩn bị bài diễn văn + trò gì entertain để welcome anh Minh nhé :p...yên tâm, có tôi ở đấy thì ko đổ máu đau haha :))

hehe tao Hường đây :D, đang ở nhà minh ngọc ^^. Bọn mày lên kế hoạch đi chơi thì làm cho đến nơi đến chốn chứ tình hình này dễ lủng củng đội hình lắm đó :D, phải rõ ràng vào ;)

xin báo cáo với các bạn , mình là người đầu tiên rú khỏi danh sách đi chơi. Thế cho nó quy củ hường nhỉ. Oh yeah, smile up sếp hường:)>-

Sắp đến năm con chó rùi
Chúc mọi ng` có 1 HK thành công hơn năm ngoái
Tối nay chắc k onl đc.
Chúc trc’

Mùng năm chắc là đi từ sáng hả ?? Nhưng có định đi qua trưa ko hả mọi người ??:D .

ôi,mấy hôm nay bận tối mắt tối mũi...đến bây h mới mò lên HAO đc..Đi Vầng Trăng hả? hay quá.... đi nhá đi nhá... mọi ng` phải đi đông đủ đấy:D:D:D

Chết rùi,hình như em có hứa với bác Thà là sau tết sẽ có bài cho YB lớp mình thế mà từ bây h đến khi đi học ngày nào em cũng có plan hết rùi bác ah...em sẽ cố gắng hoàn thành nhưng ko kịp thì bác cũng đừng trách nhá :p

Chả biết từ h đến tối có onl đc nữa không, chúc cả lớp mình năm mới vui vẻ,mạnh khỏe nhá ^^ nghỉ Tết cho thật đã vào rồi bắt đầu quay lại trường tiếp tục chiến đấu :D:D:D

Thế nhá, HAPPY NEW YEAR !!! :x:*

Chỉnh sửa lần cuối:
các bác A1 năm mới vui vẻ niềm vui tràn ngập nhé :x
học hành tấn tới không những tiếng anh mà còn nhiều thứ tiếng khác đỉnh như tiếng việt nhé :x

mày chỉ vào phá là giỏi :D
nếu nói về tiếng việt là cái môn mà tao vẫn phải học trên lớp 1 tuần 3 buổi thì ko hiểu đỉnh gì ,tao đc 6,8 nè ^^

a a a....đi Vầng trăng đi^^ thic quá thic quá.......^^ cầu mong tiền li` xi` của mình năm nay đủ chi tiền vé :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ok, thế là thống nhất mồng 5 rổi nhé, đi Vầng trăng :D !!!!Báo cho mọi người khác đi , bọn mày ơi!!

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, ước gì được nấy, mọi sự đều như ý, tất cả đêu đỗ đại học + đi du học hết :D :D....Yêu lớp mình lắm lắm !!!

To Ốc: Dĩ nhiên là đi qua trưa rồi, có khi đi từ sáng đến hết chiều ý chứ....đi Vầng Trăng lâu phết mà mọi người!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên