Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình nhất định phải đi nhá, ko nằm nhà đâu, dở hơi lắm!! :(( 2 năm trc cũng chưa bao h lớp mình đi chơi Tết ở đâu cả, năm nay 12 phải đi chứ!! Kiếm chỗ nào ăn uống vui vẻ cả lớp dắt nhau đi ăn ý, kiểu đấy là vui 1st!! Đi chơi cũng chả biết chui vào đâu??

Tổ 4 là có kế hoạch đến nhà Phi rồi nhá, đứa nào ở tổ khác muốn bon chen thì bảo tao 1 câu
Này này... Tao hỏi thật... kế hoạch đấy là thế nào đấy :"> Ngày bao nhiêu đấy, lúc nào đấy?? Chắc chắn là đi rồi, nhưng mà hình như bọn mình vẫn chưa bàn cụ thế thì phải :))

Chỉnh sửa lần cuối:
úi lớp mình định đi chơi tết à ^^ vui thế ^^ nhưng mà phải chừa mấy ngày 1-2-3 Tết ra nhá để em còn đi kiếm chác lì xì :D :D :D Chep.! Năm nay túng thiếu quá :-?

Hehe bọn mày đón tết có vẻ hứa hẹn nhỉ :D, ở kí túc của tao (block 2) có block activity để đón năm mới là lau chùi dọn dẹp cả block :)). Nhóm của tao được phân công lau dọn nhà vệ sinh nam :)). Tưởng là boring mà vui ko tả được =)). Mà sao thấy nhà vệ sinh của bọn con trai nhiều thứ hay ho thế :)). Được cái sau khi dọn dẹp lau chùi cả block eat pizza với watch movie together. Cool :x

Tao chẳng để ava là ngôi sao cả lớp đâu, ko có mình tủi thân lắm T_T

----------

Mà chẳng hiểu cái trường tao nghỉ Tết là cái gì mà các ông bà ý nhắm mắt nhắm mũi cho một đống assignments :((. Chết luôn chứ ko có sống được :((. Ai cứu tôi !!!

Hôm nay ABA đi chơi vui quá :x tao xem Memoirs of a Geisha rồi :-s thất vọng ko thể tả :(( biết là ko bao h phim hay = truyện nhưng cái này chán quá cơ.

ấy , Hường tuy không có trong ngôi sao , nhưng bọn tớ luôn coi như có cậu ở giữa tâm của ngôi sao mà .

Cảm động quá, dù có đúng là thế hay ko thì cũng cảm ơn Bách nhé :x. Nhớ và yêu quí mọi người lắm :*

thằng bách nó nói câu đấy trong lúc không biết gì ý mà :)) mày tin làm gì hả Hường. Thật ra là dù mày không có trong ngôi sao nhưng bọn tao cứ coi như mày là đứa chụp ảnh :))

Ờ, con Chinh nói câu ý ok đấy ;) :D còn Bách đơ ơi thế nếu cái mà 3 đứa ông đứng giữa thì con Hường đứng đâu :p j/k

:)) bọn mày cứ cố tình phá hoại tình cảm của bọn tao thế :)) lũ xấu tính :)). Bạn Bách còn gửi cho tao bài Ly rượu mừng để đem lại không khí tết nhất ở cái chỗ khỉ ho cò gáy này đây :x

Tao đang nghe My boo 3 (remix), hay phết :)

Hôm nay em đến nhà cô Liên thấy cô bảo các bạn đến nhà cô thì chừa mùng 4 tết ra :D, cô đi chùa hôm ý mí lị cả lớp đến nhớ báo cô 1 câu để cô còn mua thức ăn :D

Bạn Thắng : :D cám ơn cám ơn ^^, ngày kìa gặp lại nhá :D

Hôm nay em đi ra chỗ tòa nhà màu xanh chỗ đường giải phóng ý, lên tầng 18 ngắm đường ngắm phố đẹp lắm, 0 lem luốc như lúc mình đi đường đâu :D...trên giời tự nhiên có cái vườn đẹp ơi là đẹp :x..lớp mình hôm nào lên đấy đi....Thấy bảo Thanh Lam với Hồng Nhung hay ra đấy mua quần áo ;;)

^.^ chỗ đấy cái áo nào cũng trên 100$$ đấy nhá ^^ cái nhà đấy mới mở thui chắc chưa có security cẩn thận đâu :D bao h Thanh2 với Mp bịt mặt vào đấy kiếm chác không :-? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
huk nay đi năng suất wa
chỉ tội buổi tối cứ 2 ph có một khách, rửa chén ko kịp, mệt lử8-}
hihi, ý kiến đi chơi thế nào đe, tới nhà cô đi , còn đc mừng tuổi hihihi

Tổ 4 khi nào đến nhà lớp trưởng đấy , gọi tao đi với . Mấy lần đến chỉ được đứng ngoài nhòm ! :(

Topic lớp mình rôm rả quá đi!!!
Mà con Hường cứ như là chat với các bạn bằng các bài post í nhỉ? :p Cứ một lúc lại thấy mày post bài :D
Tao chuẩn bị buôn điện thoai đêm với con Chinh đây hehe :D
Tao tết này chủ đề tâm điểm sẽ là bạn bè + gia đình :D :D...lớp mình tổ chức đi chơi chứ :D
Tổ 4 tao sẽ alo cho mọi người sau, thấy PHi bảo là đến nhà Phi tấm mồng 4 là Ok đấy , có gì tao thông báo cho, yên tâm nhá :D

Tao cũng bắt chước con C đây , đi buôn đêm cho đỡ chán ! :D

hehe, tao với con Chinh vừa buôn điêm xong roài, 2 tiếng rưỡi, em chinh nhấy ??
Mặc dù bây giờ mắt vẫn thao láo nhưng cả 2 bọn tao đều muốn đi vắt sữa quá thế nên đành thôi :)) :)) haha
Thôi, tao đi ngủ đây...hehe, Bài này rẻ tiền quá :))

đến bác bờm góp vui đây, mình thì hiện đại hơn, chơi xuyên quốc gia với em yêu.

----------

chinh ah, nghe nói mày vừa cắt tóc đẹp không

ôi giời nỗi nhục quốc thể :(( em chinh xinh đẹp ngày nào đã mất hết tự tin sau chiều nay

chinh mấy ngày tết chịu khó chụp ảnh cho các bạn xem, có gì còn xua đuổi xui xẻo tại mọi nhà(đuổi ác quỷ)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên