Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chip có nhầm nhọt j ko, thấy bảo đề L2 vãi dễ mà :-? hay lớp nó thấy khó nhưng đề dễ :D và lớp mình sẽ là đề khó thật :((

ôi chán quá,nghĩ mãi mà chả làm đc bài nào cả :(( chưa lần nào ktra 15' Toán mà lại cực khổ như lần này....chả hiểu đề ngày mai thế nào nữa...

Vào đây bon chen 1 tí rồi lại ngồi ôn tiếp :-<

Cố lên nốt ngày mai thôi :D:D:D

Tội nghiệp các bạn quá, thôi thì mong là đề sẽ dễ thật chứ chắc thầy toán chả ... đến mức mùng tuổi các bạn toàn điểm kém đâu (nghĩ đến lúc mình làm bù bài lại thấy rét :(( )

1 ngày nhạt phèo và rẻ tiền nữa lại trôi qua...chả làm đc cái khỉ gì :((

Thôi đi ngủ mai còn đến trường xem mặt anh M của em C mí No1 :D ^^

huhu :(( :((, tao bão hòa với cái đống toán lắm lắm rồi , chán quá lại mò lên mạng, mà cái group lớp mình của tao ko có ai online mới nhục chứ !!!
Ôi giời ơi, thôi ngày mai phó mặc cho số phận, đằng nào sau ngày mai cũng được nghỉ tết roài, tao mặc kệ hết thôi

----------

Sorry cả nhà, ngày mai tao ko để anh Minh đến được, đã nói với cả lớp mình rồi, thế mà lại ko đem đến nữa.
Thôi để sau tết mọi người nhé :)

buồn thế !! con c 0 mang anh mờ đến lớp rồi :D:D:D ....anh mờ của mày trông giồng anh hàng tầu thật !! :D:D:D...với tao thấy giống ca sĩ Hồng ngọc !!!!!! ôi sao giống thế mày ơiiiii !!!!!!!
sao 0 nhờ anh mờ của mày đến lớp làm quân sư cho í ??!!?? :D:D:D^_^

tao bảo....đứa nào cắ ảnh của mấy đứa đồng bào xa tổ quốc cho vào giữa ngôi sao đi :(:)(:)(( khổ thế !! mặt tao thế nào tao cũng chấp nhận...tao chỉ muốn được xuất hiện trong ảnh lớp mình thôi !! 0 có tủi thân lắmmmmm !!!!! giờ fut long trọng thế này màh 0 được ở nhà :(:)(:)((

bọn mày làm toán vui vẻ nháh !!! ^_^ hôm 28 zao thừa rồi....tao nhớ tết ở nhà quá !! đúng lúc zao thừa tao đang ngồi thi sat 2 chứ !!! nhục hơn con trùng trục !! đến lúc tao về thì mọi người lên giường hết rồi !!!!!!!!!!

tao đầu hàng với cái mớ tích phân này rồi đấy >.< Bây h thì còn Mùa lạc, chép nốt cho xong.... Kiểu này thì kệ, chết thì chết mà sống thì sống, đằng nào cũng ngày cuối đi học rồi

Thê là các bạn vứt vở toán đi đc rồi đấy nhở :D.Hôm nay lúc về trông ai cũng tươi cười hớn hở, đấy thanh2 đã có niềm tin vững chắc mà ;;)

Hôm nay tao bùng học đt, tận 10 mới đến trường. Lên lớp thì gặp cô Hằng, vào thư viện thì gặp cô Hạnh :)) :D.May các cô cận mí lị tao mới cắt tóc :D

Mấy hôm sau các bạn có làm gì 0, nhớ chụp ảnh cho tớ xem nhá :D ^^

Mai mấy h đấy hả Dung còi ;;)

Iu thầy Khánh thật , cho làm 1 đề mới hay chứ ! Thế mới bit thầy iu lớp mình thía nào ??:D

ôi, chán thiệt. Bây h mới ngồi tiếc, bài thì dễ mà mình thì sai ngu, thế mới chết tôi 0(trong khi hôm nay là ngày đầu tiên anh đi giảng toán cho các bạn). Nhục đến thế là cùng

Same here 8-| câu 2 ko hiểu mày mò kiểu chó j mà 6 điểm X(

Kệ nó, Tết rồi :x aba trưa nay vừa đi chụp ảnh :D mai đi đú :*

Khiếp quá hum cuối cũng đi học mà còn không được thư thả :( nhìn lớp Lý mà phát thèm đi được8-|....huhuhu
may mà xong rui`........:)

haha cuối cùng thì cũng phải xong cái mớ tích phân tởm lợn đấy >_<
nhin` bạn + lớp ly' nhảy nhót hôm nay sexy mà` phát the`m :)) (câu này là sản phẩm có bổ sung và sửa đổi từ câu của con feo)
mà lạnh qua' tay tao chả type dc nữa rồi >.<
để sếp đi tắm cho sạch sẽ rồi lên post bài tiếp

Chả hiểu có chuyện gì mà các bạn lớp mình đều để status gì đấy liên quan đến lớp mình (câu lặp dã man) :D

Con Mitrang học sat chăm quá đấy nhớ :((

ôi hum nay toán bị 8, chỉ vì thay sai, ức chế!!!, mà thoai, kệ nó, xong xuôi roài, mai aba đi chơi thoai
ah ma lớp mình đổie ava thành ảnh lớp hết đi, cho nó đẹp
tình hình là có nguy cơ mồng 2 tết fai đi huế với bomum, ghét waaa, đã dự định đến nhà hạnh với các bạn roài, anyway, fai cố đấu tranh
ah ma tết lớp mình ko họp nhau đi chơi ah, hihiih
@tổ 1+2's mems: vui xuân mới ko quên nhiệm vụ nhá

Thế lớp mình trước Tết có rủ nhau đi chơi 1 hôm ko ?? Cứ ngồi onl ko chat thì post với nhau thì chán lắm !:D

@Hà Vân: để ava thế loạn mất :D

@Theng2: sta tao yêu quá :x

@Ốc: lúc nào mà đi, maiu thì sure là ko vì chưa liên lạc j ;) (aba cũng đi đú :D) Thứ 5 mạn phép tao về quê :D mà bây h còn è ra dọn nhà :-s time đâu mà đi :-s

Khiếp, các bạn tích cực post bài quá, 1 ngày mà post đến mấy bài liền :p
Tao đã tranh thủ đi chơi tối nay rồi, hôm nay đáng lẽ là phải có cả con Chinh với Clai Trần đi cùng, thế mà cuối cùng lại ko đi được , chán thế.
Nhung dù gì hôm nay cũng rất vui, kon Chinh khi nào online tao sẽ kể cho mày nghe, cho mày thèm hehe :))
Hôm nay tao phat hiện ra là tao uống được bia :)), hehe
@ Clai Trần : Hẹn anh 1 ngày chúng ta đi uống bia giải sầu với nhau...đề nghị các em khác có nhu cầu cũng muốn đi với lãnh tụ thì đăng kí với tao, để xếp lịch cho :))
Mấy ngày nữa sẽ làm gì nhỉ, phải có plan rõ ràng, ko thì sẽ thấy waste lắm đây :D

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Good morning cả nhà!!! :D :D
Mới sáng ra đã đang ngồi chat với Clai Trần rồi hahha :))....Thấy bảo đang tìm 1 số để tài khoa học :)), mệt thế!!

Sao tao hôm qua ngủ nhiều thế rồi mà vẫn thấy buồn ngủ nhỉ?? Thôi tao sẽ ngủ cho lại sức, mấy hôm vừa rồi ngủ ít dã man....ngủ bù để tết còn đi chơi!!
Thế lớp mình có kế hoạch gì ko đấy ????Đi đâu ko?
Tổ 4 là có kế hoạch đến nhà Phi rồi nhá, đứa nào ở tổ khác muốn bon chen thì bảo tao 1 câu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên