Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@C: AAAAAAAAAAAA mày ui ...tao cũng thấy anh Sedar đấy cute đến phát khóc :(( :(( :(( :(( trông cười dễ thương qúa đi mất :(( sếp Hường dụ anh í hè này đến Hà Nội chơi đi ^^

@Thanh2 ^^ cái thàng bạn cũ mà mày nói có phải là thằng bạn cũ của chúng mình học lớp p1 ko mày ^^ bạn í tự tin phết nhỉ ^^ nhưng heo ơi...ai là phe háo sắc ....ai là phe cứng như đá ?.?

Uni của tao đưa cho em Chinh rồi :D ..0 váy cũng 0 uni thì mặc gì bi h :-? :D

Thêm ảnh cho nó xôm tụ này :)) :x

Post cái bài này mất tg quá :D

----------

Em Phèo: chính hắn :)).Fe cứng như đá là bạn Fi đó, fe háo sắc là fe còn lại ^^ :D

Post ảnh đúng hôm nay thì chắc chẳng có ai lên bình luận đâu nhỉ :(..nhưng mà yêu quá cơ, tao mà là con trai tao cũng vẫn yêu các bạn này :x ^^ :">

----------

Em Phèo: chính hắn :)).Fe cứng như đá là bạn Fi đó, fe háo sắc là fe còn lại ^^ :D

Post ảnh đúng hôm nay thì chắc chẳng có ai lên bình luận đâu nhỉ :(..nhưng mà yêu quá cơ, tao mà là con trai tao cũng vẫn yêu các bạn này :x ^^ :">

hehe, được con Thanh2 dụ dỗ, thế là tao bỏ cả học Văn để lên xem ảnh các anh đẹp trai đây hớ hớ :)) :))
Được cái anh số 3 thật hehe......đẹp trai phết, nhưng mấy anh này đều out of hand thôi, chỉ có ngồi mà mơ ước, chứ cái anh Sedar ở trường con Hường là hơi bị potential đấy :)).
@ Hường: Đề nghị mày xem lại bài tao post trang trước để lên kế hoạch giới thiệu anh ý cho tao :))
@ T ha`: Đừng post ảnh lên đây , tao save vào máy bị bé tí, có gì cứ share photos ý :D, nha' !!

tao vẫn iu nhất anh Tim Hường ạ ;) nhưng được anh Chris chắc cũng tốt :D

Tao thì yêu tất cả các anh :D, bạn Hường lên kế hoạch giới thiệu đi 0 lại chiến nhau thì khổ ^^...0 thị mày gt cho tao anh Ed cũng đc :">

Cả 3 cái ảnh đầu đều là 1 anh mà :p :D

Ảnh jay đẹp thế mà chưa thấy ai nói gì trừ mình :D

Jay xấu bỏ cha :)) :D :p tao chỉ yêu Ed thôi :x

Văn đang nghĩ nên học 2 bài j :D thơ hay văn bây h nhỉ ^^ thơ chưa thuộc bài nào >.< văn sợ đề khó >.<

Ai biết up clip thế nào ko, tao xin thông báo 1 tin cực kì đáng buồn là ông cụ tao đã xóa sạch :(( chỉ còn cái clip Rumors mà Bờm cho C cưỡi ngựa (omg, đừng ai hiểu cái này theo nghĩa xxx nhé :D)

- Thứ 2 chụp ảnh đồng phục lớp ;)
- Thứ 3 chụp series ảnh các bạn zai lớp mình, cốt truyện chưa xác định :x trong đó Bờm hóa trang thành gay, à quên, con gái :D cố gắng làm trước Tết kẻo ko thì "đầu năm đã ái thì gay cả năm mất" <== trích lời Bờm :D

Nhưng vấn đề nảy sinh là tao ko có đủ nguyên liệu chế biến :-s chúng ta cần:
- đồ make up ==> ko xin đc mẹ phấn đâu, ai có j ủng hộ cái nấy, tao chắc có lip gloss... con Chip mang cái j Apo của mày đi, còn phấn nền, phấn hồng, phấn mắt, mascarra... ai có mang đi nghen ;)
- tóc giả (của trẻ con ý), bóng bay :D :"> :p cho sinh động và thực tế
- quần áo :-s lấy đâu ra cái j cho Bờm mặc vừa đây :D cái này phụ thuộc đầu óc sáng tạo của chị em ta :D

Và ko ai lộ j với lớp # ko thì b-( show này chỉ trong lớp ;;) kể ra định để mai bàn bạc nhưng sợ ktra mải học quên mất :biggrin: :-s :((

Hix mình không ở nhà để chuẩn bị cùng bọn nó T_T, nghe sôi nổi quá :x

Không ngờ bạn Sedar lại of high demand thế :)). Không biết phải dụ dỗ bạn ý đến Hà Nội chơi thế nào :D. Nhưng bạn Chris mà chắc chắn đến Hà Nội ý, cao ráo đẹp trai mà lại hiền hơn bạn Sedar nhiều :)) (Bạn Sedar cool nhưng mà cứ sharp thế nào ý :D). À mà bạn Sedar ở New Mexico đấy, đến lúc bọn mày sang Mĩ có quá giang thì chắc bạn ý sẵn sàng lắm :)) (đến lúc bạn ý vào đại học tao sẽ chỉ trường cho bọn mày đến cưa luôn thể nhé ;) )

Tao thấy anh Jay đẹp trai mà :x, cái ảnh anh ý thò tay ra ý, trông thật là xao xuyến :x:x:x (hôm trước vừa xem Initial D ở nhà Minh Ngọc nên cảm tình với anh này lại càng tăng :D). Anh Ed cũng trong phim đó nhưng trông mờ nhạt bỏ xừ :p

Này này, con T hà để máy thế nào mà để bố mày xóa hết ảnh + các clip thế hả, chán thế!! mà thôi ko sao, lớp mình thì cứ gọi là tha hồ để tài các kiểu, khỏi lo . Bọn mình quay các thể loại khác cũng thiếu gì hehe :)) :))
@ Hường ơi: Nể tình bạn bè thân thiết, mày cho tao xuất ưu tiên để làm quen với bạn Sedar đi...:D :p, Bạn Chris cũng ok, nhưng mày up ảnh bạn ấy lên đây đi, tao sợ bị lừa tình lắm hahaa :))...Mày nhớ giới thiệu tao đấy....Hey I'm serious :D :))

:(( con C có anh Minh rùi mà còn tí tởn kìa ^^ Bạn Sedar trông dễ thương thế kia có khi lại có người iu mất rùi í chứ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
hì hí , lâu lắm mới được tái ngộ các bạn trên này , ai cũng xinh đẹp trẻ trung hơn , hẹn gặp lại các bạn trước Tết , tớ sẽ đem đến những tiết mục thật đặc sắc để mang niềm vui tới cho mọi người (có ai thu lại bài nhảy Rumors hôm qua không , đấy là một vd )
À quên , sao cái ảnh 3 vị La hán chùa Tây phương lại bị đặt tên là Thần chó giữ cửa . Bạn nào post cái ảnh đó lên lưu ý đổi lại tên cho đúng

Hường ơi bây h bên HK có mốt cặp mấy cái li ti như của trẻ con + teen Vn cách đây 2,3 năm à :p tao thích cái mày mặc đf :x :)

Tao chẳng ham hố các anh cua con Hường :D (mong cũng chẳng đc :D). Nếu mà sờ mó đc tao thích zai Việt :D còn ko thì cứ cho giấc mơ bay cao bay xa với Ed yêu :x

Con C láo toét theo zai ko thèm để ý đến lớp, tao hítle mày đi :D

Ghét sếp lắm, ứ ừ ko chơi với sếp nữa [-( :D :)) đùa chứ ảnh ý em post đấy sếp ạ, sửa rồi đấy :> còn mong sếp thể hiện bản lĩnh của mình vào thứ 3 ;) à Tụ có 1 điệu nhảy cực kì kinh điển, cái kiểu dang tay bay nhảy 1 cái ý :D bao nhiu lần như thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hhihh, vậy là thoát một trong 2 cửa tử trc khi nghỉ tết!!!!!
chiu` nay dù đau đầu như búa bổ nhưng tớ vẫn cố đi chơi để giải tỏa xi trét sau kt, hihci, sozzy aba nha, chìu nay đi spring fair mất roai, nhưng mà chưa đi đc nhiu vì đông khủng khíp, yên tâm tớ sẽ đi lại với aba vào thư' 4 nha
hhichihcihic, cái hội chợ đấy đông như kiến ý mọi người ah, nguyên cái chuyện chen nhau gửi xe đã ngốn mất 20ph, sau đo là cái hội chợ như buôn người, đủ thứ mùi, acac,anyway , nhìu omai với cả sausage ngon lem
thứ hai mọi người nhớ mặc df nha, iu cả lớp:x

Sao bảo cái rumors đấy bị bố mày xóa rồi hả THà ôi :D

Thứ 2 chụp ảnh huh, tao 0 có quần df hay bất kỳ cái gì màu xlc cả..trừ cái khăn tắm ;;)...

Ơ thế Jay với Ed là 2 anh khác nhau ah??? :eek: Hehhee, bây h tao mới biết đấy, anh này cũng đc, nhưng mà anh nào cũng kém anh Adrien tuốt :D Lên topic lớp mình bây h cứ gọi là chóng mặt vì các anh, chết thôi :))

Kon Hường chịu khó chụp ảnh + thay ava quá, nhưng nói chung là cái nào cũng xinh :x

Cả lớp ngồi nhà cầu trời cho thứ 2 đừng có gió mùa Đông Bắc hay cái j j đấy nhá, ko thì mặc df lớp về nhà xong là chết rét đấy (Tao chỉ nói thế thôi nhá, ko phải bàn lùi j đâu, kon THà đừng chửi tao :D)

hehe, vấn đề là thứ 2 tao vẫn sẽ đến lớp và đi học bình thường như mọi ngày thưa cả nhà :), ko đi đón anh Minh nữa rồi, ko có xe ô tô đi đón :((, kế hoạch gây ra surprise thất bại rùi :(...thế nên vẫn chụp được ảnh mặc đồng phục lớp , T hà nghe rõ chưa ? :p

trông mấy cái avatar của con Hường xinh xinh, thế nên hôm nay tao đã đi mua mấy cái cặp nhỏ nhỏ giống như thế, đến thứ 2 sẽ đeo cho chúng mày xem...hehe :p
@ Hường : Iu mày thế, gửi cho tao mấy cái ảnh bạn Sedar + bạn Chris dễ thương + đẹp trai heheh, các em khác đừng có ghen tị :p ( Minh Phèo nghe chưa :p )
Mỗi tội xem ảnh xong tao ko phân biệt được bạn nào với bạn nào :p haha :)) , tại mấy bạn đấy trông cứ hơi giống nhau i' hehe

Haha con C ko bon chen ghê :)) =)). Tao còn đeo bờm nữa đấy (mua bừa cái bờm rẻ tiền ngoài chợ :)) ), mua về đeo cho nó cả bộ hihi :D

Hôm nay trường tao vừa có Chinese cultural evening nên tao vừa chụp thêm một đống ảnh :)) (có ảnh Sedar đội nón của bọn Tàu đấy, nhưng cái ảnh đó cả tao với nó đều nhắm mắt :)) ). Đứa nào có nhu cầu tao gửi ảnh cho ;;).

Con C ko có xe ô tô đưa đi đón anh Minh thì theo tao là đi xe buýt :D. Lần tao với thằng vlong với hà béo đi tiễn con linh cũng đi bus mà, cũng...được :D trừ việc xe chen chúc ko thở được + mấy bà nông dân tranh thủ ôm lồng gà lên xe =)). Yêu phải chịu khổ chứ C nhỉ :x

----------

Btw, Chris với Sedar distinctively different nhé B-)

linh c kém tắm quá.Kế hoạch surprise là phải làm đến cung, cuộc đời phải có nhiều phương án chứ. Nhảy xe buýt mà đi[-x

----------

cùng lắm bắt xe ôm: 50000 nhé

ehhhhh !!!!!!!! mọi người ơiiiiiii !!!!!!!!!!! lâu lắm lắm lắm rồi mới lên top lớp mình >:D<>:D<>:D< nhớ thế !!!!!! lâu ngày lên lại còn toàn thấy ảnh các anh zai nữa chứ !! thật hấp dẫn vui mắt....!!! ^_^

cái anh ở ava kon fuong trông mặt như cát thớt chẻ đôi !!!!!!! 8-}8-}8-} eo ôi sao xấu thế !! diễn viên diễn vọ gì màh xấu thế !! tao nói thật đấy bố ạh !! nghiêm túc chứ 0 đùa !!

kon theng vẫn trung thành với anh iéc chứ !! thật là rẻ $$$ ^______^

cái bọn minh treng với thà pozz là bọn nào thế ??!!?? trông lạ hoắc !!

cái anh ở ava kon hường trông giống thị nở ghê !!!!!!! ^^^^^>^^^^^

cái ava kon c trông như ở phòng thí nghiệm í !!

àhhhhh....lớp mình viết được bài nào chưa ??!!?? tao màh muốn viết cái bí mật bí mọ gì gì đấy thì gửi cho đứa nào....với cả viết bài thì gửi đi đâu....vớic cả gửi ảnh thì gửi đi đâu....thôi tao gửi ảnh kon thà nháh thà nháh.... !!!!!!!!!! :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên